JAVA x Upsell

JAVA x Upsell

Cụm rạp CGV đem phòng chiếu phim Starium Laser đến Việt Nam
Nam Air
4 nămBình luận: 88
Ở Mỹ có không vậy nhỉ
peoiumap
TÍCH CỰC
4 năm
Bình tân xa quá đê 😔(
IMAX ở Vn chỉ đến thế thôi. các bác đừng chê IMAX 😁
ngox_IT
TÍCH CỰC
4 năm
2D 75K-90k cuối tuần là thấy mắc rồi. Giờ tới phòng chiếu laser. Thôi miễn, chất lượng không biết sao chứ thấy quảng cáo imax 4D là boom xịt rồi
Đối diện nhà thì phải đi xem rồi.. Hi
nguyenthehd
ĐẠI BÀNG
4 năm
KLQ nhưng có con Galaxy Tab S 10" đang tính mua kính thực tế ảo về xem mà k biết mua loại nào
@nguyenthehd éo có đâu , hàng giờ chỉ cho máy to nhất là note 5 đút vào thôi
@palmtj27 Sao không bày bạn đó chặt làm 4, thích coi miếng nào thì bỏ miếng đó vô :p:p:p
nguyenthehd
ĐẠI BÀNG
4 năm
@palmtj27 tiếc nhỉ. Màn con Tabs cũng 2K nhìn to nên sướng hơn mấy con note. Đang dùng note 4 vs tabs nhận thấy thế.
@nguyenthehd nhưng mật độ điểm ảnh con note cao hơn đeo kính vào ko bị rỗ như con tab
Tuyệt vời... 😃
Sát vách Nhà E... 😁
xdd51
TÍCH CỰC
4 năm
Ở Hải Phòng có 1 cái rạp CGV, đã xuống cấp, bẩn, xập xệ, từ ngày chuyển từ Megastar sang CGV thì chỉ thay mỗi các biển hiện còn đâu chả nâng cấp gì
Gần nhà lun
Rạp Starium Laser sử dụng màn hình cong, kích thước lớn, bao phủ gần như toàn bộ mặt trước của phòng chiếu. Kích thước của màn chiếu ở Việt Nam là 21,3 x 12,1 m cơ mà
khanh1810
TÍCH CỰC
4 năm
4DX xem được 1 lần, 3D 2 lần và bái bai luôn 😁
em khán giả bình thường, chỉ hoài cổ gắn bó với 2D là đc rùi :D
ở Hoàng Văn Thụ cũng sắp khai trương rạp imax thứ 2 ở Trung tâm hội nghị tiệc cưới Liberty, không biết kích thước thế nào với Vivo nhỉ
Chúng ta sắp có 1 sản phẩm mới ra mắt tuần này: lotte superplex như starium, imax 1 lần nữa người Việt lại nhận được 1 sản phẩm thu nhỏ

ở Korea là 34x13m

vn là 24x11m tức nhỉnh hơn cgv starium 21x12 TÍ. Được pr là khủng nhất VN, tuy đúng nhưng đừng mong đợi sự hoành tráng.
Giá vé xem phim ở VN với HQ khác xa nhau nhiều mà đòi người ta mang y chang kích thước duy nhất trên thế giới sang :rolleyes:
Giá vé có đắt hơn Korea thì cũng ko xây được nhé.
zZKjlluaZz
ĐẠI BÀNG
4 năm
Rạp xây cả chục tỷ mà so gì với kính VR vài triệu

Kính VR dù mình thấy xa nhưng vẫn là quá sát, mắt nó phải gồng hết cơ banh nhãn cầu to nhất có thể nên tăng độ cận khủng khiếp nhanh
Mình chỉ mới coi mấy kính dỏm, ko biết kính xịn có độ phân giải trên 2k, fps 60, mật độ trên 700px/inch chưa
Còn âm thanh đòi hỏi cách bố trí loa, rạp có 50 loa xung quanh vs 1 cái trên trần để làm âm trên trời, với thiết kế tường

Muốn bằng rạp thì về âm thanh mình phải xài tai nghe chụp của Dolby, tìm thử, đừng xài mấy cái Beats dù là real, hay mấy tai dỏm vài trăm k nhe

Chưa kể chờ phim trên mạng HD mới coi đc

Đại gia với chuyên âm thanh ánh sáng họ sẽ thấy rạp phim là hàng công cộng, ko bao giờ bằng đồ nhà, có 1 dàn chuẩn nhà coi phim gì cũng hay, lựa tự do, thể loại vô số...nhưng để làm 1 dàn chuẩn thì tốn kém

Tới đây thấy 100k vé phim rẻ chưa?
Rạp phim 100k là đồ rẻ nhất rồi, cố tiết kiệm hơn khó có chất lượng bằng lắm
zZKjlluaZz
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ai trải nghiệm Starium chưa? Chiều mình đi coi ko biết chọn ghế, anh Poly nói ngồi 4 hàng cúi nhưng hình như phải lệch trái để mắt đỡ điều tiết 2 bên hả?

Ai coi superplex & starium chưa? Superplex bự hơn tí xíu mà ko biết âm thanh máy chíu nó so vs bên cgv ra sao
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019