Cụm rạp phim CGV giảm giá vé phim 2D các suất sau 22h còn 50k

Nam Air
31/10/2017 10:39Phản hồi: 82
Cụm rạp phim CGV giảm giá vé phim 2D các suất sau 22h còn 50k
Cụm rạp phim CGV quyết định giảm giá vé các suất chiếu phim 2D sau 22h đêm còn 50k/vé, giá này áp dụng cho tất cả các rạp của CGV ở khu vực SG và HN, rất tiếc là không áp dụng ở những nơi khác. Trước đây, CGV và Galaxy Cinema từng áp dụng giảm giá vé phim 2D tất cả các suất chiếu ở một số rạp xuống còn 49k và 45k.

Như vậy, vé phim mua của các suất chiếu sau 22h đêm ở CGV sẽ giảm còn 50k, tức là các rạp không áp dụng giá vé 49k thì sẽ giảm giá xuống còn 50k/vé 2D cho các suất sau 22h. Theo mình nghĩ thì giảm giá vé sau 22h vẫn còn "hơi keo", đáng lý nên giảm sau 9h thì hợp lý hơn, (trừ một số phim hot được tăng suất chiếu) thường thì sau 22h hầu hết là suất chiếu cuối cùng của ngày rồi, giảm còn 50k giống như muốn "hốt cú chót" hơn là giảm vì khách hàng.

Cá nhân mình thì cũng thường xuyên đi xem phim các suất trễ, lúc 21h - 22h đêm, vì những suất này vắng khách nên tha hồ lựa chỗ đẹp, đường sá cũng vắng vẻ nên đi lại thuận tiện hơn. Tuy nhiên, coi suất cuối sẽ rất buồn ngủ nên nhiều anh em sẽ không thích, phải chi họ mà giảm các suất sau 21h thì tốt hơn, anh em nhỉ?

*Ảnh cover: Giá vé phim 2D trước 22h là 90k, sau 22h giảm còn 50k.
82 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quocturtle
TÍCH CỰC
6 năm
Chịu 😆 mấy phim hot trước 21h còn thấy ngồi chật nít, Thor kìa chứ đâu
Vô đó giờ này thì cá nhân mình chắc ngủ gục quá
2handstore
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mod ngáo ah. Tt này có từ 3 tháng nay rồi mà ?!!!
@2handstore Vầng.....
@2handstore bạn bị ngáo ah? Chương trình này mới áp dụng 2 tháng nay thôi
2handstore
ĐẠI BÀNG
6 năm
@manu_crazyfan90 đúng là 2 tháng nhưng e nói quá lên cho xôm! mà sang ngày mai đúng là 3 tháng rồi còn gì 😃
2handstore
ĐẠI BÀNG
6 năm
50k vẫn còn mắc. Đang được hưởng ưu đãi xem có 30k nè. Mà xem lúc 10h đêm cũng đến 12h , chỉ dành cho các cặp xem xong về mệt ra hotel ngủ luôn
hiepps
TÍCH CỰC
6 năm
@anhlucky2 Chuẩn luôn, lừa bạn gái đi xem phim khuya rồi nhà nó khoá cửa là rủ ngủ lại luôn;) Chuẩn bài
Kujimatowa
ĐẠI BÀNG
6 năm
thử là cặp đôi đang tìm hiểu nhau đi, sẽ hiểu suất chiếu sáng và suất chiếu khuya hấp dẫn như nào
thangvipro
TÍCH CỰC
6 năm
vừa đi xem suất 22h05 hôm kia, rạp kín gần hết chỗ luôn
Nếu xem sau 21h, về nhà cũng gần 12 h rồi nếu filn 120 phút vì còn quảng cáo lằng nhằng 20' nữa 😔 nên toàn cố xem trước 9h mặc dù bạn ấy đc nghỉ muộn.
giờ đi giờ nào ngày nào cũng trả 49k vé 2D. Giá vậy coi là ổn.
mua vé rủ anh người yêu tương lai đi coi mới được
@lialadamour-vn bạn có đi ko,để mình rủ nào 😆
Coi xong. Sáng vô làm ngáp mỏi miệng
Rạp vắng quá xem cũng thấy chán.đôi khi xem phim nào ko hot mà chọn suất muộn khéo 1 mình 1 rạp 😆
50k, dùng SC mua 1 vé tặng 1 vé được ko ta
hanguyen1609
ĐẠI BÀNG
6 năm
Việc gì phải khổ này nhỉ,làm cái thẻ member thì mua đc vé 49k,Lotte còn hào phóng hơn có 45k tất cả các suất chiếu kể cả các suất chiếu sớm luôn,còn phòng chiếu superplex màn bư hơn cả màn imax ở cgv thì chỉ có 65k hay 70k tất cả các suất chiếu.Rạp cgv thì keo hơn 49k thì chỉ có phòng chiếu 2d thôi còn ko kể các suất chiếu sớm nữa
gaumeo46
TÍCH CỰC
6 năm
@hanguyen1609 Ôi cái Lotte tỉnh mới chán :v
@hanguyen1609 Lotte bác bảo ở đâu vậy. Em thấy các suất có 45 49k chắc là tối đa 2 vé 2d từ thứ 2 đến thứ 5 phải ko
hanguyen1609
ĐẠI BÀNG
6 năm
@pro744 có ở rạp lotte cộng hòa vs gò vấp,thủ đức vs các rạp ở tỉnh bạn,hình ko biết tối đa đc mua bao nhiêu nhưng mình từng mua cho nhóm 8 người mà chỉ xài 1 thẻ member r,tất cả các ngày trong tuần luôn,vé 2d là 45k vé 3d vs supper plex là 65k trong khi trc đây vé 3d là 110k vé supper là 150k thì phải
https://lottecinemavn.com/vi-vn/su-kien/e-l-selection/l-selection-(1).aspx
@hanguyen1609 em ở Hn nên ko có, ngon thật 3d mà 65k, rạp tốt chứ bác, ko biết bao giờ ms đến Hn. Hn cứ cuối tuần vé 2d đã 80-90k còn 3d thì nó 1x0k, đù má ăn dày vcl
CGV Biên Hòa cứ có thẻ member là 49k, bất kể ngày nào
@Brandon T cần mẹ gì biên hoà, hcm cũng 4 5 rạp cgv như thế
@laptopgiatot888 Thì ở BH biết BH thôi, sao biết SG ntn ;)
kellykent
TÍCH CỰC
6 năm
Giá vé xem phim nên để ở 45-50k là hợp lý, giá vé mà cứ quất 80 trở lên, người kinh doanh như mình còn ngán huống chi là sinh viên, đi 2 người mất gần 200k, chưa kể bắp nước nữa.
Ah mà rạp super plex của lotte ở gò vấp coi phê ghê, mệ coi mấy cụm rạp, cgv, galaxy ở gò vấp, vô cái rạp chưa đc 200 ghế, coi chán còn thua cái rạp mini ở nhà nữa.
@kellykent Giá vé như vậy thì ok rồi, nhưng mà bắp và nước thì mắc kinh, bắp hình như mắc hơn ngày trc. Chắc CGV tính cả rồi, hạ cái này nâng cái kia 😁
@Brandon T Bắp thì chỉ có ăn ở Galaxy là ngon nhất. Cơ mà e với bạn đi ít khi nào ăn, ăn nửa hũ là ngán rồi :D.
Nước thì toàn mua ở ngoài cho rẻ rồi nhét balo mang vào thôi =))
@thaihue_nh9 Mình công nhận bắp nước chất lượng, nhưng mà mắc quá:D Đi coi 5 lần chắc mua đc 1 lần
_ Tốn thêm 60k đặt phòng ks 😁
thằng nam e đúng thánh thớt nhảm

cái này ai cũng biết giờ đăng bài

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019