Cùng tay đua Cao Việt Nam nhận định về những nâng cấp trên Winner X 2022, liệu có đáng “lên đời”?

MinhTriND
26/1/2022 11:59Phản hồi: 71
71 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tphutong
ĐẠI BÀNG
2 năm
đọc xong vẫn không biết có nên nâng cấp không 😁 mời người xuất hiện trong giới thiệu xe mới thì chẳng lẽ họ lại chê và kêu không nên nâng cấp :v thua
thanhden0795
ĐẠI BÀNG
2 năm
Cầm tay đua honda để nhận xét về 1 chiếc xe honda! Thấy nó cứ kiểu gì ấy!
@thanhden0795 vậy ko lẽ mời Rossi về đánh giá 1 chiếc xe cùi Honda thì nó hợp lý hả 😆 ?
thanhden0795
ĐẠI BÀNG
2 năm
@fr3nzjpl4nt Nếu được thế thì tốt quá ạ 😁
Còn mời 1 ông hãng A về để nhận xét có nên mua hãng A và không nên mua hãng B thì kiểu gì chả có kết quả là hãng A chứ 😃))
@thanhden0795 Vấn đề đó là suy nghĩ của bạn, còn nhãn hàng không thằng nào tâm thần như vậy !!! Bên trong đó còn có ký hợp đồng các thứ nữa 😃) !!! Với lại thà mới 1 ông có ảnh hưởng chứ mời ông vô danh tiêu tốt làm gì 😃) !!!!
thanhden0795
ĐẠI BÀNG
2 năm
@fr3nzjpl4nt Thì mình có bảo không phải suy nghĩ của mình đâu 😃) Việc nhãn hàng làm thế nào thì kệ nhãn hàng 😁 Bọn mình bỏ tiền ra mua thì phải có cái quyền nhật xét cách làm của nhãn hàng chứ bạn :D Còn thà mời 1 ông ảnh hưởng là ông ảnh hưởng như nào ? Ủa 1 ông tay đua bên suzuki thì không có ảnh hưởng hả bạn ? Và bài này là bài xe của tinhte chứ mình cũng chả nhận xét 1 bài trong group hay 1 kênh ytb nào đó của honda bạn ơi! Nên mình nghĩ bạn mới đang không hiểu vấn đề đấy ạ! Đừng có áp đặt suy nghĩ của bạn lên người khác!
Nhìn kết quá
Ruột xe số, vỏ xe ga
knbn55
TÍCH CỰC
2 năm
Thay đổi không đáng kể.
thao
TÍCH CỰC
2 năm
Bộ xích mới dường như cũng là một nâng cấp mà ít ai để ý so với các đời trước
DUCPHAN2016
ĐẠI BÀNG
2 năm
"Vẫn là hình dáng của 1 chiếc Winner X nhưng nó được kết hợp với các đường nét góc cạnh, giúp xe trở nên mạnh mẽ hơn".
Hay thật, xe mạnh hơn nhờ các đường nét góc cạnh 🤣
Đã từ bỏ Honda vì hộp số, nếu có thây đổi như CBR150 thì sẽ quay lại Honda
Kevinlei
ĐẠI BÀNG
2 năm
Chờ đợi mãi, sau hàng loạt lần đợi Honda đổi hướng ống xả pô xe mà ko thấy , thấy toàn đổi tem , thì Honda VN đã có quyết định sáng suốt là đổi hẳn thiết kế kèm theo đó đổi hướng pô xe ko phụt vào mặt người sau nữa , nên mình quyết định mua Vespa chạy cho sướng
Trong bài viết có đoạn ''để 1 người bình thường có thể nhận thấy những thay đổi trên Winner X thế hệ mới so với phiên bản cũ thì khá khó'' ÔI NGHE vãi lúa , nghe như như là bạn là chuyên gia PRO về xe vậy, còn người bình thường không biết gì hết, phải PRO chuyên gia mới biết được, nghe KHÓ vãi lúa. Mình nghĩ nên ''xuống'' đi bạn
Buồn ghê...
thegate
TÍCH CỰC
2 năm
@MenJP Khó cái gì nhỉ, xe chưa ra đã có bao bài pr phân tích, so sánh rồi. Chỉ có MÙ CHỮ mới không nhận ra thôi.
@thegate ông không hiểu ý tôi à, ông có thể đọc lại ý kiến của tôi
@MenJP Ông này mù rồi =]] !!!!
Lovetech36
TÍCH CỰC
2 năm
Về độ Bánh, Thắng, phuộc mới đạt .
thontkh
ĐẠI BÀNG
2 năm
Ex cũng được, Win cũng được thích là được, còn ưu nhược điểm thì chiếc nào cũng có
Vậy ex với winner 2022 chiếc nào chạy êm hơn mấy anh?
Viết bài nhai đi nhai lại như bò ăn cỏ, chán, có chủ đề thằng dở này viết hoài
Khắc phục dc ống xả là ổn r ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019