Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cùng xem các video trong chiến dịch quảng bá Beats Studio Buds: It’s The Music

Knah
30/6/2021 2:40Phản hồi: 24
Cùng xem các video trong chiến dịch quảng bá Beats Studio Buds: It’s The Music
Sau khi ra mắt Beats Studio Buds, mẫu tai nghe true wireless chống ồn chỉ 150$ của mình, Beats đã kết hợp với nhiều nghệ sỹ như Roddy Ricch, Druski, Serena Williams, và mới đây nhất Coi Leray để quảng bá cho sản phẩm. Với Slogan: It’s The Music, Beats muốn nhấn mạnh với người dùng tất cả những tính năng trên Studio Buds chỉ là phụ, thứ mà hãng muốn người dùng thưởng thức nhất là âm nhạc.

24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sẽ mua nha
Monkel
ĐẠI BÀNG
3 năm
Chờ mãi mà chưa có hàng để mua
rookie
TÍCH CỰC
3 năm
Beats này đắt, bán được chủ yếu do hình ảnh và thương hiệu. Mình nghĩ trong giá thành sản phẩm của Beats có khi 60% là tiền quảng cáo. Ngay từ thời hợp tác Beats-Monster đã thế.
khoisolo
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Nguyễn Đăng Trung Hiếu Thế bác dùng beats chưa? Beats ngoài bass ra có cái gì để khoe đâu. Mà bass của nó cũng chẳng hay hơn bass mấy con kia. Bác trên nói vậy là đúng rồi còn gì
@rookie Mình không nói dùng của hãng Beats mà là đã dùng tai nghe Beats Studio Buds chưa mà biết nghe ko hay? Vì cái này chưa bán ra mà
baamboobee
ĐẠI BÀNG
3 năm
@rookie trc là vậy nhưng trong đám beats mọc ra con powerbeats pro true wireless có âm hay hẳn hoi 😆 chứ không lùng bùng như đám còn lại, nên con này có thể mong chờ đc, xem ae review thế nào 😁
@rookie mình nghĩ em này đáng để trông đợi, chứ không như beat trước đây đâu 😁 beats dạo gần đây làm tai nghe cũng được đánh giá ok.

// hoặc chỉ ít là em này nghe hay hơn airpod pro 😆
Sẽ mua nha
dlcky
TÍCH CỰC
3 năm
mấy anh tây tai to nhìn đeo vừa vặn, về người châu Á mình đeo lồi ra 1 cục 😁
Hay quá
_ âm thanh thế nào nhỉ ? Đang hóng để cho em airpod 1 về vườn
dattran17
ĐẠI BÀNG
3 năm
Hay quá
mua Sony sướng hơn nah
@A0kiji con sony WF1000XM4 đắt gần gấp đôi con này lận
@Ng.Q.Khánh Like new thì sao bạn. Đây là ý bạn trên
@Bông Hoa Sen Likenew chỉ có WF1000X3 thôi , chắc ngang giá hàng mới con Beats này
Đang chờ mua thay airpod 2 bị hư mất 1 bên phải. Nghe bị nhỏ hơn bên trái nhiều người bị tình trạng này. Lần sau mình sẽ mua thêm apple care
e đang lăn tăn 😔 hay mua airpod 2 ạ?
Anh em có công nhận là người da đen họ rất hay dùng màu nổi không nhỉ? da đen lại thường mặc áo đỏ, cam, quần cũng xanh đỏ các kiểu.... như ông trong clips kia mang tai nghe màu trắng, thế mà nhìn vẫn ổn áp😂
duckhanh404
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Nhâmdần Ngựahoang người ta quảng cáo thì phải cho nổi sản phẩm lên chứ bác 😆 chứ gu màu sắc thì tùy từng người mà
@Nhâmdần Ngựahoang Vì ko dùng màu nổi chói lóa thì nó bị màu da của họ lấn át chìm mất rùi bạn ơi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019