Cuộc thi Thách thức công nghệ 2013 dành cho sinh viên - "Thách thức mọi thách thức"

nhatminh01
6/3/2013 13:40Phản hồi: 67
Cuộc thi Thách thức công nghệ 2013 dành cho sinh viên - "Thách thức mọi thách thức"
Banner TT2013 tinhte ver 3.1.bmp.jpg
Ra đời vào năm 2001, “Thách Thức” là cuộc thi học thuật đầu tiên của trường Đại học Khoa học Tự nhiên – ĐH QG TP.Hồ Chí Minh và cũng là cuộc thi học thuật đầu tiên về Công nghệ Thông tin của các trường đại học trên địa bàn TP.HCM. Tính đến nay, Thách thức đã tròn 13 năm tuổi. Cuộc thi năm nay với chi phí cho giải thưởng gần là 18.000.000 đồng sẽ là nguồn động lực lớn để các bạn sinh viên nỗ lực phấn đấu hơn nữa. “Thách Thức 2013” hứa hẹn sẽ tiếp tục mang tới một môi trường học tập, trao đổi lành mạnh, một sân chơi hấp dẫn cho tất cả các bạn sinh viên. [prebreak][/prebreak]

THÔNG TIN VỀ CUỘC THI NĂM NAY

- Thời gian đăng ký:
  • Đăng kí online: 4-3-2013 đến 11-3-2013
  • Đăng kí offline: 12-3-2013 đến 14-3-2013
- Vòng sơ tuyển: 16/3/2013
- Vòng thi đấu trên sân khấu: từ 30/3/2013 .đến 20/4/2013
- Địa điểm thi đấu: Trường Đại học Khoa học Tự nhiên TP.HCM – 227 Nguyễn Văn Cừ, P.4, Q.5
- Trang chủ: thachthuc.vn

67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

TKD_KHTN
TÍCH CỰC
11 năm
Trường tui , khoa tui ... mấy năm trước hay đi coi mà hok có tham dự ... 😃 . Nói chung là hay ...
Giá mà giải nhất được con z10 hay note 2 , ip5 , sony S , Z nhỉ :x...đăng kí nhiệt luôn
kiji1340
ĐẠI BÀNG
11 năm
@CuongDasilva1603 chua lắm đấy ko phải đơn giản đâu toàn thứ dữ đi thi ko đấy =)).... ko phải dễ ăn của ngoại... mà tiền đầu tu vào để thi cũng ko ít đâu thi cái này là chỉ để học hỏi nhau là chính^^
nhatminh01
ĐẠI BÀNG
11 năm
@CuongDasilva1603 Đây là cuộc thi học thuật, nên giải thưởng không nhiều giá trị lắm bạn ơi. Mong muốn của cuộc thi là tạo ra sân chơi dành cho các bạn sinh viên CNTT, cho các bạn thể hiện khả năng, phản ứng nhanh nhạy cùng kiến thức phong phú của mình 😁
mousemax
ĐẠI BÀNG
11 năm
@CuongDasilva1603 vô đó thiết kế nội thất hả bồ 😁
k có khả năng rùi, 😔
Tổng giá trị giải thưởng lên tới " 24 triệu đồng ". Giải thưởng vậy thì đòi hỏi gì ở đây ?
Một cuộc thi thú vị cho ace đam mê công nghệ.
Đặc biệt là ace tinh tế

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
vodanh1989
ĐẠI BÀNG
11 năm
@pinbacninh_city cái này hơi nhầm, cái này là thi Coder mà, ko liên quan tới công nghệ nhiều lắm
giải thưởng to quá 😃
botre137
ĐẠI BÀNG
11 năm
Gải thưởng hấp dẫn thật
thách thức mọi thách thức, nghe ghớm quá
Chiến đi anh em.
giải thưởng thật quy mô, hoành tráng, mảketing quá đáng
Tiền bạc chỉ là một phần, được học hỏi mới là điều người ta mong mỏi. Những người vì tiền thì không hiểu được giá trị cuộc thi. Nhân tài trong cuộc thi đầy rẫy. Mà người ta có quảng cáo gì đâu, chỉ tuyên truyền trong trường thôi. Tinhte.vn thấy hay, phù hợp với mọi người trong diễn đàn nên post lên cho mọi người giao lưu. Dũng cảm thi thử xem.
Mong có ace tinhte.vn nào đó vào chung kết!
trumcute
TÍCH CỰC
11 năm
năm nay lên thì kín chổ cmnr :mad:
ngoanrazo
TÍCH CỰC
11 năm
trường tui trường tui, học bao nhiêu năm nay mới nghe cuộc thi này lần đầu tiên z ta @@
TKD_KHTN
TÍCH CỰC
11 năm
@ngoanrazo Bên khoa CNTT bạn à , dành cho khoa CNTT của tất cả các trường đều có thể tham dự ...
ngoanrazo
TÍCH CỰC
11 năm
@TKD_KHTN mình cũng bên khoa CNTT mà
zombies
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cũng IT nhưng chưa đủ trình để nhập vào cuộc chơi này,
nhatminh01
ĐẠI BÀNG
11 năm
@zombies Tham gia đi bạn, như một cơ hội thử sức mình. Vả lại đây là cuộc thi đồng đội, banj có thể lập team cho mình, bạn này bù cho bạn kia 😁
oh yeah
haha có vợ con rồi thì sao nhỉ
học trong trường cả 4 năm. sau lưng tui đang ngồi là chỗ tổ chức thì đó mà chưa bao giờ vào ngó xem nó thi thế nào. hoho. thằng em đoạt giải nhất năm kia giờ tu nghiệp thạc sỹ CNTT bên pháp rồi còn tui vẫn lông bông.
nhatminh01
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Đàm Văn Trọng Toàn thứ dữ tham gia 😆
mún tham gja quá.kaka mà sv cntt năm 1 tham gja đc k vậy?
nhatminh01
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hjhdahjdo Được chứ bạn! 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019