Vài hôm trước mình phát hiện thấy app Facebook dành cho iPad đã hỗ trợ chia đôi màn hình. Điều đó nghĩa là giờ đây bạn có thể vừa lướt Facebook, vừa làm chuyện khác trên iPad. Kể từ khi iPadOS ra đời đến nay, Apple đang khiến cho nền tảng này và chiếc iPad trở nên hấp dẫn hơn bao giờ hết, đặc biệt là đối với những người muốn thay thế hoàn toàn máy tính xách tay của họ bằng iPad. Có lẽ đã đến lúc các nhà phát triển ứng dụng cập nhật phần mềm của họ sao cho hợp với thời đại. Mình nghĩ rằng trong tương lai, sẽ có thêm nhiều ứng dụng được tối ưu cho iPadOS. Anh em đang dùng iPad còn phát hiện thú vị nào thì đừng quên chia sẻ bên dưới phần bình luận nha.
27
101
Thank
0
conankcbn7
CAO CẤP
đa nhiệm trên ipad nửa vời ý
3
iCừu 01
CAO CẤP
ifan mở tiệc linh đình ăn mừng nào 😁
6
chanhthi
TÍCH CỰC
Mình vẫn thắc mắc là tại sao facebook vẫn chưa đem tính năng hẹn hò lên ipad
1
Để mình thử
0
yaibakt
ĐẠI BÀNG
bạn nào đang xài ipados có thể test xem có cài app galaxy buds plus lên ipados ko dùm mình với.
mình đang dùng ipad air, ios10.3.3 ko tìm được app này 😔
Thanks.
0
Phát hiện chấn động toàn thế giới.
7
Qsix
ĐẠI BÀNG
cực khổ bí bách quá, đa nhiệm cho rồi
1
iPhonecafe
CAO CẤP
Bực nhất là app face trên điện thoại android cứ đưa hệ thanh công cụ lên trên đỉnh rất khó thao tác. Cách đây tầm 1 tuần nó có bản cập nhật đưa xuống dưới nhưng được có nửa ngày nó lại lập tức đưa lại như cũ. Không hiểu sao cùng một thằng làm ra mà trên iOS khác và trên Android lại khác nhau như vậy ?
1
Bao giờ có trên iphone nhỉ
0
hongphuc9x
TÍCH CỰC
Ngon cho đội ipad rồi
0
Youtube chia được chưa ae
0
Sướng thế được chia mang hình rồi. Thích thật 🙂
0
Cái app Facebook trên iPad mấy tuần nay bị lỗi thông báo, bấm vào thì trắng xoá, muốn coi thông báo thì phải mở điện thoại, hay trên web
0
jay.ng33
CAO CẤP
Mình ngồi đây hóng mấy ông vào comment khoe không xài Facebook hay xoá Facebook lâu rồi,... 😁
0
ngtrdai146
ĐẠI BÀNG
2-3 tuần gì rồi mà
0
quesshung
TÍCH CỰC
CÁCH MẠNG, ĐỊNH NGHĨA LẠI MỘT TÍNH NĂNG CỦA SS NOTE4
3
SieuBanana
CAO CẤP
=)) vãi ios, cuối cùng đồ, gọi dex mode trên tab s6 bằng cụ