Cuối cùng vấn đề nan giải đã được giải quyết.

bao serbia
24/1/2022 1:39Phản hồi: 2
Cuối cùng vấn đề nan giải đã được giải quyết.
Có anh em nào gặp vấn đề giống tui không? Cuối năm tất bật chuẩn bị quà Tết mà lại gặp vấn đề là hết Tết chả ăn được món gì chưa? Mình thì mua 2 set để thêm hoa lá cành để nhìn nó nhiều nhièu 1 chút hihi.
Nghĩ nghĩ mãi lên Google kiếm thì hoá ra Shopee đã hiểu nỗi lòng này và đã lên kệ cái sản phẩm cực kỳ hữu dụng này.
“Set Đồ Trang Trí Tháp Bánh - Phụ Kiện Làm Oản Tài Lộc Trưng Bày Dịp Lễ, Tết Rước May Mắn” này tên shop tự đặt chứ em gọi là bộ gói quà thui cho gọn.
Tổng quát thì bộ làm bằng nhựa kiểu này thì có thể tái sử dụng cho năm sau mà chả cần phải sơn phết gì lại ngoại trừ tránh nắng thui sợ bay màu.
Vài hình ảnh chi tiết của Set mình để bên dưới nè.
mà theo mình thấy cái set này shop trang bị còn thiếu 1 thứ khá quan trọng là keo đèn cầy. Tặng luôn 2 cây là vừa đủ đẹp hihihi.
Thật tình thì cứ mua sẵn về nhà với ông bà thì người ta gói không theo ý mình nhiều món ăn được cũng không ăn được nên thấy dị mình mua về tự mình gói vầy đi cho chắc ăn. Hết Tết bảo đảm mình xử được hết mấy món trong gói quà mà chả đắn đo nhờ ai hay kiếm con nít xử tiếp mình mấy cái kẹo trong giỏ.
Gần Tết rồi mình thấy món này rất hay đó nhen mọi người. Chỗ mình mua trên Shopee có hơn 50k mà mình đã có 1 giỏ quà ưng mắt, ưng bụng lắm nè. Nên mua để giải quyết vấn đề không biết xử lý kẹo thế nào nhé mà còn tự tay chăm sóc gia đình đúng là 1 món quà cực kỳ ý nghĩa.
Bài viết này của em xin phép có chèn link tham khảo đến những sàn TMĐT có kinh doanh mặt hàng này. Anh chị có thể xem tham khảo thêm về thông tin sản phẩm và nếu quyết định mua từ link của mình sẽ được chút hoa hồng từ dịch vụ, giá cả và mọi chính sách liên quan đến sản phẩm đều không thay đổi. Cám ơn các anh chị đã xem bài.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

2 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hieunhaque
TÍCH CỰC
2 năm
Không hiểu câu hỏi, càng không hiểu câu trả lời. Tui có đọc lộn gì không? Đọc tới lui 3 lần rồi
Buồn ghê...
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@Nguyen Hieu 88 vụ gì bác chưa hiểu nè

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119