Cuối tuần mình xin đc chia sẻ 1 câu chuyện cực kỳ cảm động liên quan đến chiếc Bphone màu hường...
Lạc Việt 2020
2 tháng trướcBình luận: 15Lượt xem: 493
Cuối tuần mình xin đc chia sẻ 1 câu chuyện cực kỳ cảm động liên quan đến chiếc Bphone màu hường tuyệt vời của ngành công nghệ VN chúng ta. Anh em đọc thưởng lãm thư giãn nhé.
Giá trị mình rút ra từ đây: "khi cháu đã máu thì thôi khỏi láu tàu".
....
Bảo Hân - BFC
Câu chuyện B86S màu hồng của tôi !
Bao ngày mong ngóng BPhone mà cứ suy nghĩ mãi làm sao đón bạn ấy về ! Ngày có tin đặt cọc được giảm cũng liều đi đặt cọc đến đâu hay đến đó ! Rồi còn cãi cọ với chị nhân viên về vụ đặt B86 hay B86S. Mình thì chỉ muốn đặt cọc máy màu hồng rồi tùy giá sẽ chọn ! Và buổi sáng ngày 6 tháng 5 mình cũng có được 1 phiếu giảm 1triệu đồng !
Trong thời gian chờ máy có một nỗi buồn không hề nhẹ đến: " vô tình mình biết bạn cùng giường vẫn còn liên lạc với người cũ ấy" ! Buồn là có thật ! Đêm không ngủ được là có thật! Sau một ngày đêm biết được bí mật ấy ! Cảm thấy trống trải và vô cảm... nhiều hơn là buồn ! Và cũng chẳng buồn nhắc về chuyện ấy nữa ! Và buổi cơm tối ấy cho con ăn xong rồi còn có 2 vc nữa chợt buột miệng nói : " anh cho em 10tr mà không cần hỏi lý do được hok ? "
Bạn ý suy nghĩ một lát rồi nói : " xin để làm gì "
Mình nói chuyện mà như đánh xổ số ấy : " thì em nói rồi anh cho thì cho mà không cho thì thôi ! Đừng hỏi lý do ''
Thực tế thì 2vc cũng không có nhiều tiền nhưng buồn quá ! Xin như để xem mình còn giá trị gì hok ấy !
Bữa cơm tối tiếp theo ! Rồi bạn ấy cũng cho khi nói ! Nếu có việc thực sự cần thì lấy mà dùng nà !
Rồi mình nói : cho rồi thì mua gì thì đừng có nạt nha ! Tại mình có 3 cái đt rùi nà !
Tạch

Tạch
Tạch
Có tiền mua Bphone rồi quên béng mất cái chuyện buồn ! Ngóng Bphone lắm ! Mà máy về trễ mất mấy ngày !
Cuộc sống có thêm một sắc hồng ! B86S!
Đù, câu chuyện hư cấu hơi bị lố quá nha Lạc , hôm nay boss quảng nổ chỉ đạo Lạc post cái bài viết tệ quá vậy
Là vk mà ko biết vun vén, chia tiêu hợp lý quản lý tài chính của gia đình mà kêu câu chuyện cảm động 😆 mõm nhôm ơi là mõm @ lạc việt 2020
Hai vợ chồng ko đủ tiền thì mua Vsmart live rẻ 1/3 bô 86s, cấu hình tương đương, tội gì bỏ 10 triệu mua cái điện thoại cấu hình lỗi thời và ko có chứng chỉ Google.
Sau khi bạn ấy đặt mua xong và mang máy về trả lại kho Bkav lại được nhận thêm 100k tiền đóng giả khách hàng =))
Hôm nay Lạc hậu làm việc chăm chỉ thế tưởng 6h nghỉ về nhà, thế mà vẫn làm việc à. Chắc cuối tháng làm màu chăm chỉ Quảng nó thưởng lương tháng cho
Câu chuyện nghe cực kỳ ngứa puồi ở chi tiết 2 vc KHÔNG KHÁ GIẢ, CÓ 3 ĐIỆN THOẠI mà vẫn lấy 10 củ mua Bphone màu hường. Chỉ có tụi óc lol mới hư cấu được đến vậy.
Túm lại là không quan tâm đến bp.bao năm rồi không có thị phần nên không thể công bố.thôi để cho bộ chết êm đềm đi.thấy Vin không.!? Có thị phần cũng có nghĩa là có người tiêu dùng mà có người tiêu dùng thì Vin tri ân và tri ân rất hoành tráng.sống thì phải sống mạnh khỏe như vậy đó.😆😆😆😆😆👍👍👍🏆🏅
B ơi là B, hại người ta tan vỡ gia đình đó mài, kể lể đến khúc thằng ck chọi vỡ nát cái B ghẻ chưa. Khúc đó bạo lực lắm...
Đóng giả khách hàng hay hơn cả ( giế mèn phưu lưu ký ) rồi
Thằng rẻ rách
Thằng rẻ rách
Thằng rẻ rách
Cảm động quá hết mẹ cả táo bón. Bố thằng dở hơi, lừa tiền vợ cắm mặt vào cái điện thoại có cc gì hay ho mà câu chuyện cảm động. Chỉ mấy thằng trẻ trâu mới làm trò đó. Ngu mà lì lại còn kể ra.
Thật không biết nên nói ngươi thiếu iot, hay là nên nói ngươi ngu xuẩn.
“Mấy anh càng chửi e càng thích”といった😂
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 227VIPhemilo
10.245 bài đăng
caffeinezzZ+ 170VIPcaffeinezzZ
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 125CAO CẤPquangthegtvtk49
5.414 bài đăng
Hồ vi từ 86+ 71CAO CẤPHồ vi từ 86
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM