Cứu!!!!! Ko download đc nữa

layhon
2/5/2013 8:46Phản hồi: 8
tình hình là máy đang down load 1 phần mềm, do mình muốn dừng down lại nên dí ngón tay vào dòng downloaf ở bảng stt thì nó hiện lên ô thông tin ứng dụng. mình đã xóa chọn xóa giữ liệu và gỡ cài đặt 😔

hóa ra ko phải dừng down mà xóa luôn phần mêm download của máy giờ bật bất cứ web browse nào lên rồi download bất kể 1 cái gì thì lập tức máy đơ 5s và web browse crash luôn, đã thử tất gg chrome vs wb mặc đinh của máy.
ai biết cách fix giúp mình với T_T

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

@@ wipe data and cache đi.
Ko đc thì up lại rom qua odin nhé. Tự làm đi đợi làm gì.
layhon
TÍCH CỰC
11 năm
@iordna4.x "wipe data and cache đi." là như thế nào hả bạn.
khổ là mình ko biết root riếc gì cả, cứ mua về là dùng stock rồi update của samsung đến bản mc3 hiện tại thôi.

ai có cách gì đơn giản, ko hại đến bộ nhớ nhật ký cũng như danh bạ thì giúp mình với, à quan trọng là ko bị mất bảo hành nhé 😔
@layhon Bạn biết khôi phục cài đặt gốc ko.
Lưu dữ liệu quan trọng vào thẻ trước khi fomat máy nhé
x_agent41
ĐẠI BÀNG
11 năm
Lười up lại rom thì dùng browser có trình dow riêng như opera hay uc
Khuyến cáo vẫn nên up lại rom đi, để thế khó chịu lắm
:d, dùng rom nào thì xin một bản backup phần mềm đó của một người dùng cùng rom rồi restore lại là ok
ôi đúng rồi bác ơi,em đang định viết bài nhờ mọi người cứu cái này,em cũng ở trong tình trạng y như bác luôn,giờ down bài hát về nó toàn bảo là lỗi,thỉnh thoảng nó lại hiện lên thông báo "gmail" đã dừng,nản vãi đái,chiều này em down game về rồi cũng làm y xì như bác,hix
layhon
TÍCH CỰC
11 năm
mọi người thử làm bước giống mình, để xem tên cái app download í rồi cho mình cái file apk đấy đc ko.

bí quá mới phải khôi phục cài đặt gốc thôi 😔
Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
@layhon em thì mù tịt ko biết cái gì hết,nản quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019