Cyberpunk 2077 có bản patch 1.05 tăng hiệu năng, giảm crash

Nam Air
20/12/2020 10:1Phản hồi: 16
Cyberpunk 2077 có bản patch 1.05 tăng hiệu năng, giảm crash
Hôm nay hãng CD Projekt Red đã tung ra bản vá Hotfix 1.05 cho tựa game Cyberpunk 2077 để cải thiện hiệu năng cho game, giảm tình trạng bị crash khi đang chơi. Bản vá phát hành cùng lúc cho các nền tảng Xbox, PS4 và PC, anh em đang chơi tựa game này có thể tải về để tăng hiệu năng cho game.

Bản hotfix 1.05 được thông báo là sẽ khắc phục nhiều lỗi nghiêm trọng của game, cả về hiệu năng, đồ họa, UI lẫn phản ứng của NPC và các nhiệm vụ trong game. Được biết, dung lượng của bản hotfix trên PC là 1.6GB còn dung lượng trên PS4 lên tới 16GB.

Cách đây vài ngày, Sony đã phải tạm thời gỡ bỏ Cyberpunk 2077 khỏi kho PSN để CD Projekt Red sửa game, vì tựa game này quá tệ trên hệ máy PS4 (trên PS4 Pro thì đỡ hơn). Cyberpunk 2077 là một trong những tựa game được chờ đợi nhất năm nay và là một trong những tựa game có chi phí phát triển đắt nhất.

Sự ra mắt của nó cũng đi cùng với các chiến dịch quảng bá rầm rộ và thu hút đông đảo sự chú ý của cộng đồng game thủ trên các hệ máy console lẫn PC. Tuy nhiên, CD Projekt RED hôm thứ 2 đã lên tiếng xin lỗi người dùng vì những trải nghiệm chưa tốt đồng thời sẽ khắc phục các lỗi game vào tháng 1 và tháng 2. CD Projekt RED cũng đồng thời cho người dùng hoàn tiền không cần lý do.

Xem lại: Đánh giá game Cyberpunk 2077
Benchmark Cyberpunk 2077, cấu hình để chơi max settings
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thích cái “cần số” ông ghê..hì hì
@nguyenpr089 Của một bác cơ trưởng Vietjet Air cho mượn đó bác! Bác ấy cho mình mượn để chơi Flight Simulator và viết bài cho anh em, mà mình vẫn chưa làm huhuhu
@Nam Air Làm đi bác. Mình biết cái này....
Xin infor case bác ơi
@Hồ Đăng Khoa Cấu hình máy mình lỗi thời rồi bác ơi:
https://tinhte.vn/thread/cau-hinh-de-choi-muot-flight-simulator-2020-can-nhung-gear-gi.3178105/
@Hồ Đăng Khoa Thermaltake s100
@TrầnHùng97 Nó đó bác
doctornghi
ĐẠI BÀNG
3 năm
Show cái ghế ngồi với
Cái màn hình trong ảnh chân đế giống của LG ta.....
@thiết linh Màn đây nha: https://tinhte.vn/thread/tren-tay-man-hinh-cong-gaming-cooler-master-gm34-cw-34-inch-gia-on-trai-nghiem-xung-voi-muc-tien.3180694/
Ngon
ồ không biết game này có được vinh danh là game of the year không đây.
@A0kiji Chắc 2021 có
Game này bị chê tơi tả luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019