(CYDIA) Lưu shsh trên ipad rất dễ dàng...! Tương thích 4.2.1

mrsilen
4/12/2010 10:24Phản hồi: 11
(CYDIA) Lưu shsh trên ipad rất dễ dàng...! Tương thích 4.2.1
Các bạn vào Cydia search iSHSHit ( soure heaveniphone và xSillize nhé) cài và lưu SHSH rât dẽ dàng:giggle:, có thể gửi mail hoặc lưu trên iPad (PC) để dự phòng! :redcarded:
(các bạn thông cảm vì mình post bằng iPad nên không gửi hình được😢)
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Soft này rất hay, ngoài source heaveniphone còn có thể cài từ source bigboss
cho hỏi ngu tí, SHSH là gì thế? Em mới xài iPad đc mấy ngày chả hiểu gì cả ?
kekenano
TÍCH CỰC
13 năm
Nôm na như này nhé, bạn đang dùng FW thấp hơn 4.2.1 (fw cao nhất của apple hiện nay), bạn bị treo máy, ăn táo và phải restore lại, kết nối máy tính thì máy sẽ nối với sever của Apple và buộc bạn phải nâng lên 4.2.1 mà không xuống được FW thấp hơn. SHSH là 1 công cụ để bạn đánh lừa sever, kết nối bạn tới sever ảo của Geohot ( hình như thế) và bạn có thể restore lại fw thấp hơn 4.2.1 nếu muốn.
kekenano
TÍCH CỰC
13 năm
Địa chỉ source chính xác là gì vậy bồ
mrsilen
TÍCH CỰC
13 năm
Bạn vào Cydia, mục Soures và bạn add soure sau nhé : http://heveniphone.com/cydia
Sau đó bạn search: iSHSHit và install thôi. Goodluck!
Bac ơi e down về rồi nhưng k biết làm sao để lưu,e save mãi mà k dc,e dùng 3.2.2 các bác hướng dẫn giúp e với. Pót= ipad nên gõ tv khổ quá,sao chưa có key nào gõ có số ở trên nhỉ.hix
mrsilen
TÍCH CỰC
13 năm
Trời ơi! Down cái gì? Nó lưu trong app, không thì bạn vào app đó và gửi lên mail, không thì dùng iphonefolder copy vào pc để cất!
^^...sorry cho mình hỏi tí. Mình lên cydia load ishshit về. Mở app lên chon save...done!. Vấn đề là nó save ở đâu? làm sao lưu lại? khi nào cần restore thì lấy ra sử dụng thế nào?...Thanks
A DAT
ĐẠI BÀNG
13 năm
em cũng có câu hỏi giống bạn này?cao thủ nào rảnh trả lời dùm em với
Dragonthl
ĐẠI BÀNG
13 năm
Lưu SHSH xong lúc restore thì làm thế nào hả các bác ơi? E email vào mail của e có file SHSH rồi.

Bác tìm phần Mânge SHSH click vô rồi nó hiện cái SHSH bác vừa save click vào nó thì sẽ có 11 mail bác muốn save vào đâu thì gửi vào mail đó.
Em làm thì nó báo done rồi, nhưng vào phần Manage SSH chả thấy em nào trong đấy cả. Sao vậy nheyr?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019