Đã chính thức thành trend. Nữ giới VN già hay trẻ đã bị thuyết phục 100% bởi Bphone 2020. Đã như...

1/6/2020 6:20Phản hồi: 42
Đã chính thức thành trend. Nữ giới VN già hay trẻ đã bị thuyết phục 100% bởi Bphone 2020. Đã như...
Thật tuyệt vời. Mong "mẹ con em" sẽ là nguồn động lực to lớn, tiếp thêm sức mạnh để Bkav vượt qua giai đoạn khó khăn này, và để Bkav có thể tiếp tục dự án "máy thỡ" đầy ý nghĩa.
42 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thật tuyệt vời. Mong "mẹ con em" sẽ là nguồn động lực to lớn, tiếp thêm sức mạnh để Bkav vượt qua giai đoạn khó khăn này, và để Bkav có thể tiếp tục dự án "máy thỡ" đầy ý nghĩa.
@VanNhatVina Chuyện gì qua 1 tháng sẽ đc xem như CŨ nhé. Anti mang ra hoài chả đc gì đâu. Nên dành tài nguyên của tinhte cho những giá trị tuyệt vời của Bphone. Cấm cãi. Cãi là ban nick ra đảo nhé.
2 cù nèo
TÍCH CỰC
4 năm
@Lạc Việt 2020 vậy là chuyện gì nói ra mà làm k được thì cứ chờ qua 1 tháng sẽ thành chuyện cũ và không được nhắc tới nữa hả. ở đâu có cái lý sự cùn như vậy
@Lạc Việt 2020 Mày cấm hộ tao cái ếch con?? Có bản lĩnh chê DSLR ko làm đc thì nhận kèo chụp vs DSLR của t ở trên kìa 😁 còn ko thì tập "sua hỏi" đi cưng :D :D
@Hắc Tiều Phu Review thì có reviewer chuyên nghiệp đủ tài đủ lực lo. Mình người dùng thì cứ theo đó mà tham khảo. Với uy tín của Bkav thì chỉ có reviewer chuyên nghiệp mới dám mang ra làm thử nghiệm. Vì dân công nghệ họ tinh mắt lắm. Làm trò ruồi là họ cho thấm đòn liền.
Lại là nick mấy đứa tư vấn mua bom ở cửa hàng mobi
@Thần sấm 2020 Bậy bạ. Vào kết bạn đi. Toàn người thật việc thật. Mình tuyệt đối tin tưởng BFC.
cuquynh
TÍCH CỰC
4 năm
Đừng có đùa với ảnh đến từ sao hoa
@cuquynh Bphone chụp kiểu gì cũng đẹp.
cuquynh
TÍCH CỰC
4 năm
@Lạc Việt 2020 uh chị ấy ko đến lỗi xấu ,đến khi chụp bằng be phon ,thì đã làm chị ấy xấu vĩnh viễn
@Lạc Việt 2020 Thế này mà mày còn momx nhôm bảo "thách thằng DSLR nào làm đc" thì tao cứ cười "ia hỏi" vào cái giếng của họ nhà ếch nhà mày.
Boyadnguyen
ĐẠI BÀNG
4 năm
Thế hội chim cò 🐦đã mua chưa ?
@Boyadnguyen Không phải lo, anti thuê ạ.
@Lạc Việt 2020 Ko phải bêCAVE thuê!! 😁
Kể ra vì tiền bất chấp tất cả
VicNum
TÍCH CỰC
4 năm
Bạn gái Nạc đó à, hâm hâm dở hơi như m đừng gây hại cho con nhà người ta nha Nạc
@VicNum Khuyên thì mua Bphone đi. Ta sẽ làm đôi bạn cùng tiến, chia sẻ với nhau các giá trị của Bphone cho toàn TG nhé.
VicNum
TÍCH CỰC
4 năm
@Lạc Việt 2020 Mình đang xài OP6 rồi, với lại thật sự mình không thích B bạn ơi. Phỉ nhổ, kinh tởm B lắm nên đừng khuyên mình dùng B.
@VicNum Vượt qua đc cái định kiến đó, bạn sẽ đc cả TG ngưỡng mộ. Tin mình đi.
VicNum
TÍCH CỰC
4 năm
@Lạc Việt 2020 Ô cơ bạn mua trước đi để mở tầm mắt mình
Uầy, bphone chụp đẹp kinh. Mà sao tôi thấy có lớp sương trùm lên bức ảnh thì phải 🤣😅
@Hắc Tiều Phu Lại nữa rồi. Chuyện review là chuyện của các reviewer chuyên nghiệp. Mình tay mơ, có làm mà đăng lên đây chả ai quan tâm mà tin đâu. Người nào việc nấy. Các reviewer đánh giá về Bphone do Bkav dẫn link cực kỳ uy tín và chuyên nghiệp. Mình tuyệt đối tin tưởng.
@Lạc Việt 2020 Lươn lẹo như anh trọc, trong tiệm áo cưới có tấm kiếng bẩn như thế á? 😂
@Lạc Việt 2020 Đúng là momx nhôm, Thế mày nói cái gì đây?? Mày bảo "thách thằng DSLR nào làm đc" vậy tao vs mày làm cái độ...
Chứ mày lấy căn cứ gì bảo DSLR ko làm đc hả thằng momx nhôm ếch ngồi đáy giếng?? Đừng có chọc cười thiên hạ nữa đi...momx nói ra câu trc câu sau đá nhau đôm đốp 😁 :D
Khi đã éo có kiến thức thì bớt "sua hỏi" và khoá momx nhôm lại cho nó SANG :D
@Lạc Việt 2020 Ảnh chụp đẹp quá cơ, Hẳn là "thách thằng DSLR nào làm đc"
Xin phép cười "ia hỏi" vào cái bản mặt mày "NẠC VỊT" à
Rất là thư giãn khi đọc mấy bài của Lạc Zịt. 😂😂😂
@Hainguyenhp Mình truyền đạt các giá trị tuyệt vời của Bphone đến các bạn bằng 1 phong cách rất bắt tai, hữu ích nhưng không kém phần duyên dáng. Có phải không?
@Lạc Việt 2020 Cười đau cả bụng, có nhiệt tình là tốt, mỗi tội b làm cho sai người. Nhưng ko sao có bạn cũng vui cửa vui nhà cho 4rum.
@Hainguyenhp Cám ơn sự thông hiểu của bạn. Vai trò và sứ mệnh của mình khá nặng nề, nhưng mình tin mình sẽ đạt đc kết quả tốt. Bạn hỗ trợ mình hoàn thành sứ mệnh này nhé.
@Lạc Việt 2020 Duyên á?? Thế tao "ia hỏi" vào cái duyên đó cho m thêm phần thăng hoa đc ko nhể momx nhôm???
Vẫn cứ là dám nhận kèo với DSLR ko con ếch
Ga_pro
ĐẠI BÀNG
4 năm
2 người suy ra thành 100% nữ giới Việt Nam. Thế đồng nghiệp và người nhà tôi chắc không phải nữ giới Việt Nam theo ý của Lạc Việt. 😐😐😐
asvet
ĐẠI BÀNG
4 năm
Có cách nào để báo cáo mod ban thằng này đc k vậy m.n???
M xàm vừa chứ, nói chuyện như &@-/₫ ý
@asvet Bkav mua tinh tế rồi ... Tinh tế chả làm gì nữa.. Mình lạc việt ..xàm vc
Luân TeKu
ĐẠI BÀNG
4 năm
2 mẹ con này thật là yêu nước quá đi!!! Ahihi! Duyệt
Lại được nổ nó bón cho tí nhuận mõm à chim
Cuồng nó vừa vừa thôi
@tranhieu.ksxd Bphone đáng để cuồng mà. Tự hào lắm, vì có cái smp làm đc vậy đâu?
Thể loại này thì tôi ủng hộ 2 mẹ con này về với đội Bê phôn nhà chú. 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019