Đã chọn được 2 món quà điện gia dụng: đèn bàn Wi-Fi và máy xay sinh tố Xiaomi

Duy Luân
8/1/2019 0:17Phản hồi: 61
Đã chọn được 2 món quà điện gia dụng: đèn bàn Wi-Fi và máy xay sinh tố Xiaomi
Sau khi để anh em vote trong vài ngày, cuối cùng bọn mình cũng đã có kết quả 2 sản phẩm sẽ mua về tặng anh em khi chia sẻ về điện gia dụng: đèn bàn LED Wi-Fi của Xiaomimáy xay sinh tố cũng của Xiaomi. Thể lệ, cách tham gia và thời gian tham gia sẽ được bọn mình thông báo trong thời gian sớm nhất có thể (hiện tại đang có CES hot quá, bung ra chơi không vui). Dịp Tết gần đến sẽ là thời điểm thích hợp để anh em chúng ta có thể chia sẻ với nhau về điện gia dụng vì thể nào nhà bạn cũng sẽ cần sắm một (vài) món nào đó. Cảm ơn anh em, cùng hóng nhé.

61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đèn bàn có lẽ là thiết bị thiết thực nhất trong số các sản phẩm được đề xuất, đợi game nữa thôi 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Nongata
ĐẠI BÀNG
5 năm
@crazysexycool1981 Thấy nó hữu dụng với đa số hơn những cái khác. Vì những thứ khác dùng của hãng khác rồi
@Nongata Thường máy xay sinh tố sẽ được các chị em phụ nữ ưu tiên, ko nghĩ cánh mày râu cũng khoái món này 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Nongata
ĐẠI BÀNG
5 năm
@crazysexycool1981 Mình nói rồi mà. Các đồ khác trong bài trừ máy xay sinh tố và đèn thì a e toàn dùng của hãng khác nên chỉ còn lại máy này thiếu thôi
Phạm Trìu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đợi Mode bên Cam tặng anh em A7III cho nó hào hứng 😁
@Phạm Trìu Đợi mod xe cho nó xôm
hainga2401
ĐẠI BÀNG
5 năm
@heobanhki Đợi mod xe tặng con merc cho ae chạy tết bác nhỉ
@Phạm Trìu Cái đó mình cũng hóng
Hay nhỉ
Tú Chanel
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hóng cái đèn bàn
Hóng trúng giải. Tham gia tt lâu lắm rùi mà chưa trúng giải bao giờ
ktung
TÍCH CỰC
5 năm
Cmt hóng
Còn nhớ ngày nào dùng "đồ tàu" Xiaomi bị "tầng lớp giàu có" chê bai dè bỉu, giờ thì ...
kurt80
TÍCH CỰC
5 năm
@Apple Haters 2.01 Ô thế bạn tưởng bây giờ khác ư.
@Apple Haters 2.01 Giờ vẫn thế, điểm yếu cố hữu của xiaomi vẫn như các đồ tàu khác thôi, nó không bền bác ạ. Làm gì có chuyện đồ rẻ mà bác được dùng linh kiện cao cấp nhất 😁
phoipha
TÍCH CỰC
5 năm
@Apple Haters 2.01 Giờ vẫn vậy à. Có khác gì đâu. Mặc định xiaomi là hàng bình dân rồi. Ko thể có suy nghĩ khác được
soskhanh
TÍCH CỰC
5 năm
Để ủng hộ mod Duy Luân, em gửi ké 1 Repeater Xiaomi để mod làm quà tặng cho bạn nào vote Duy Luân trong đợt bình chọn này 😁
@soskhanh @Duy Luân có bạn tài trợ luôn, ngon :rolleyes:
soskhanh
TÍCH CỰC
5 năm
@BaroTo Ông Hiệp cậy lắm tiền nhiều của, mua phiếu, anh em cần phải hỗ trợ mod Duy Luân nhiệt tình hơn nữa. Năm ngoái cũng bị lật kèo phát cuối. Hi vọng năm nay sẽ khác.
@soskhanh Đợi xem khi nào có thêm quà là cái repeater Xiaomi, hehe.
😆 Đèn bàn máy xay combo đẹp
Đúng 2 món mình chọn kkk
@truong1984 Nhưng rất khó trúng thưởng nhé bạn. Hiiiiii
theladu
CAO CẤP
5 năm
Hóng
Hóng đèn bàn thôi. Tối mở laptop bật đèn bàn học tiếng nhật cho vợ nể chơi =)
Cứ thấy mì xào là không thích rồi
@anhtuan1066 Chưa xài đừng phán bậy
Xiaomi mấy sản phẩm gia dụng đẹp giá tốt cũng khá bền đó bạn
@băng tải hai tín Thì ra Xiaomi là Mì xào?
@anhtuan1066 công nhận là hàng TQ k khoái lắm nhưng em thấy đồ nó rẻ quá cơ. mấy dòng cùng loại mua mấy hãng khác ngon ngon thì đắt qúa
Hóng cái đèn bàn wifi
Đúng 2 món mình lựa chọn ôm rồi.
Đọc tt từ năm 2013, tạo acc vào chém với ae từ 2015. Đến nay vẫn chưa trúng đc cái méo j 😁
@thanhdat3796 Tinh Tế có đến hơn 2tr anh em lận, mình làm mod từ năm 2013 đến giờ cũng có trúng được cái méo gì đâu 😔
@BaroTo Mình cũng chém từ 2014-2019 vẫn chưa chúng méo gì
s.club2
TÍCH CỰC
5 năm
@DONG HO THE KY 2010 còn không thấy gì huống chi 😆)
@s.club2 Haha
Hóng đê

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019