Đã có firmware mới cho AirPods và AirPods Pro, anh em nhớ kiểm tra
Mikeknowsme
5 thángBình luận: 57
Của minh đang ở 2A364, sao từ sáng giờ để mà nó ko lên đc
@NguyenHai2306 Cứ dùng bt là nó tự lên nhé
iolna
TÍCH CỰC
5 tháng
Úi, nó tự lên luôn. Vào kiểm tra đúng mã firmware trên kia luôn.
Cho hỏi ngoài lề 1 tí, tai nghe của mình lâu rồi ko xài, giờ lấy ra xài - nghe chừng được tầm 5 min thì mất kết nối. Vậy là do gì ?
Cảm ơn.
@suyt_nua_thi_tieu Reset lại xem. Hoặc khả năng pin đã hỏng
hanajory
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Ae cho mình hỏi, mình không xài iphone ipad, mà chỉ xài mac!
Vậy có cách nào để kiểm tra firmware và làm thế nào để update.
Ae giúp mình vơi 😔
@hanajory Xem ai có iphone. Kết nối với của họ. Iphone có mạng hết nối xong bỏ tai nghe vào đốc. Để gần nhau. 1 tiếng sau kết nối lại. Là lên.
Airpods 2 của mình bản Hàn Xẻng, fw ver. 3A283 kết nối với iOS 14 chậm hơn tương đối so với iOS 12 và 13. Đã kết nối với iPhone, cắm sạc mà ko thấy tự update lên 3E751 như mod đăng.
Im lặng đi
Đã đc lên 👍
DrTMA92
TÍCH CỰC
5 tháng
Chuyển đổi qua lại giữa các Idevices con hơn trước khá nhiều.
Thank anh
linhgenius
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Bác chủ topic chỉ cách xem hình như chưa chính xác. Lẽ ra phải là Mở nắp máy airpod hoặc đeo airpod lên tai --> Settings --> General --> Kéo xuống tên airpod của mình --> Click --> Done. Không liên quan gì đến mục bluetooth cả
Chai pin nhanh quá. 2 năm chai 50%. Sau này mua tai dây dùng. Tiện lợi mà chai pin chán quá
Airpods pro tự nhiên bị chống ồn kém hẳn là sao các bác
k.edrin
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Hippolytos tui cũng bị như ông, giờ của ông chống ồn đỡ hơn chưa dợ
@k.edrin từ lúc lên firmware này bị mất hẳn chống ồn 1 tai, không biết có phải do firmware không nữa. đợi update bản mới xem
cắm sạc nó tự lên luôn, lúc nào cũng vậy. mà cũng không biết sửa lỗi gì vẫn thấy bình thường
Airpods 2 lên firmware mới thấy kết nối ổn định, nhanh
Hèn gì sáng nay kết nối thế nào cũng ko đc AirPod, sau khi restart lại Phone thì đc
Em vừa lên firware này thì chống ồn nó kém hẳn. Gõ bàn phím mà còn nghe. Còn tiếng nói thì nghe rõ luôn. Có bác nào bị như em không?

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019