Đã có iOS 11 Developer Preview 2, sửa nhiều lỗi

Duy Luân
21/6/2017 21:47Phản hồi: 250
Đã có iOS 11 Developer Preview 2, sửa nhiều lỗi
Apple vừa tung ra bản iOS 11 Developer Preview thứ hai, anh em nào đang ở bản 1 thì hãy nâng cấp lên, còn anh em nào "máu" muốn trải nghiệm sớm thì hãy đọc hướng dẫn bên dưới nhé. Bản iOS DP2 này tập trung cải thiện lỗi là chủ yếu, ví dụ như lỗi nút Bluetooth trong Control Center không hoạt động, chức năng 3D Touch khi nhấn lên các dòng chữ địa chỉ, số điện thoại, email cũng đã chạy lại bình thường, app gọi điện chạy ổn hơn và những ứng dụng trên 100MB sẽ không còn bị download qua kết nối mạng 3G / 4G nữa. Mời anh tải về nghịch, có gì hay hay bị lỗi gì đó thì chia sẻ vô topic này nhé.

Cũng trong dịp này Apple phát hành luôn cả macOS High Sierra DP2, watchOS 4 DP2 và tvOS 11 cho máy Mac, Apple Watch và Apple TV. Anh em cũng có thể nâng cấp bằng OTA nếu đang sử dụng bản preview đầu tiên.

250 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đã up từ beta 1 lên beta 2, thấy fix nhiều lỗi, test pin ngày hôm nay coi sao.
@bach_pro1111 tắt nguồn rồi test pin, cứ pin, xài cho cố rồi pin
abba8386
ĐẠI BÀNG
7 năm
@bach_pro1111 Còn khá nhiều lỗi..pin vẫn nhanh hết,zalo ko hiện mh cgoi,thoát đa nhiệm ko đc..nhưg có hai thứ nhỏ nhưg mình thấy có ích..1la nút hôm ảo có thể chỉnh độ trog xuất,..2la có chế độ tự bắt cuộc gọi tuỳ chỉnh số giây.
@bach_pro1111 Bạn vô mục nào, hướng dẫn thêm cho mình với, mình vô acc của mình vẫn khônv thấy beta 2
Chào buổi sáng !
Không biết bao giờ có Public Beta, chứ bản cho Developer nhiều lỗi mình ko dám thử
see022
CAO CẤP
7 năm
@trung76 Nhiều lỗi nhất của inhesbeta ko bằng android. Đã đừng nói phán bừa nhé
@see022 Đúng là phán bừa. Chắc còn chưa có iPhone để dùng nên ko biết thế nào là beta
@see022 Đọc thêm thông tin này nhé:
http://news.zing.vn/ios-ngay-cang-mac-nhieu-loi-hon-android-post677074.html
@trung76 chắc tầm giữa tháng 7 thì phải , giai đoạn này giành cho developer và ng thích vọc 😁:D:D
Chắc ông nào sợ lỗi cũng đã về ios 10, ông nào vẫn dùng cũng đã biết là beta và không có ông nào tiếp tục vào đây khóc lóc lỗi nữa. 😁
@finalmagic Vẫn có mấy ông vào đây khóc vì kg biết cách về ios10 nhé =))...
hnmdiep
TÍCH CỰC
7 năm
Đã sợ beta
SSgalaxy10
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hnmdiep Beta không dành cho người yếu và ích kỷ😃
MiTH NG
ĐẠI BÀNG
7 năm
@SSgalaxy10 Vậy sao nếu máy bạn cứ sạc pin là khởi động lại liên tục?
chauhuyabc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@SSgalaxy10 Pro nói hay đấy, iPad pro 12.9 vẫn tắt blt nhưng còn hiện
Phải tầm beta 4-5 mới ổn định được
Public beta thì may ra.
Cái bluetooh vẫn chưa sửa được, trình phát nhạc ko dừng được với đa nhiệm chưa tự về. E cảm thấy bàn phím ấn ổn hơn bản trước rồi. Mà sau vô dung lượng của iPhone load lâu thế không biết
@misterniken Cap quang gap su co nen mang hoi chap chơn ban nhé
ios 11 là nâng cấp đáng giá cho ipad thì mình mới lên thôi, phần vì ipad ko cần để ý đến pin và ko lq đến công việc. Iphone lên chơi vài ngày rồi lại về 10 ngay.
Có 1 nghịch lý là cùng dòng máy ip thì máy nào ở bản ios thấp hơn thường được giá và dễ bán lại hơn.
@hung_hy88 Thiếu 1 câu đó là giành cho những máy cũ thôi.
@hung_hy88 Máy bản thấp hơn dễ jaibreak hơn, thương gia dễ chọc ngoáy bịp người dùng hơn
@hung_hy88 nói câu chán đời k ;))
dimota
ĐẠI BÀNG
7 năm
Apple quản lý Deadline ngon quá.
bancuamay
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vẫn lỗi ko tắt được BLT 😔
Lên,
Hóng sửa lỗi khi nghe nhạc trên xe từ cổng Lightning
billho
TÍCH CỰC
7 năm
@cuhiep Ngon rồi Hiệp. Anh up xong thì focus 2016 nhận 7 plus tốt như khi trên iOS10. Ko còn iện tượng lag hoặc không hiện bài hát như trước. Xe anh xài Sync 2.
Công nhận beta 1 nhiều lỗi nhất từ iOS 7 đến giờ.

Chơi beta từ iOS 7 đến 10. Lên 11 beta 1 mình còn không chịu đc đành về 10.3.2 😁

Chắc tầm beta 3 là ngon...?
@Khẩu trang xanh 5c lock 16gb màu hồng vẫn lên được 11 à???
anhnm
TÍCH CỰC
7 năm
@Khẩu trang xanh Đây là bản dev preview mà bạn. Beta hồi nào 😆)
14025025
TÍCH CỰC
7 năm
vừa về 1032 xong, bản vừa rồi lag quá 😁
Vẫn còn bị lỗi tắt bật wifi vs bluetooth
der_titan
TÍCH CỰC
7 năm
Lên cho em 5S bản 1 lag quá
@der_titan 5S sao bác không để iOS 9 cho lành 😁
@nịnastorm Sao phải để 9???
fancy90
CAO CẤP
7 năm
@nịnastorm Chuẩn giờ càng lên chỉ mạng nặng thêm thôi , tính năng thêm vào chả có gì đột phá
Gọi điện xong màn hình còn phân nửa hehe để lên coi sao chứ pin cũng yếu sinh lý quá...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019