Đã có iOS 9.2 và OS X 10.11.2, mời anh em tải về
Duy Luân
4 năm trướcBình luận: 794Lượt xem: 155.735
thôi để chờ thông tin tổng hợp chửi rủa từ những bác đã lên rồi quyết định có nên lên hay không. bản thân mình đã mất niềm tin vào mấy bản update của táo từ lâu rồi.
5s vẫn đang 8.4.1
@Nhiên Đức. 5 thường vẫn 7.1.2
@Nhiên Đức. hàng lock ah? 9.1 ngon thế mà không lên???? giờ 9.2 còn mượt mà hơn nữa, đang trải nghiệm thấy quá ưng ý
Đang ở 8.1.2 cảm thấy hài lòng.
Bữa trước lên 9.1 thì cái tai nghe mất hết chức năng, oải luôn.
iPhone 5s lên thấy mượt các bác ạ
@xuantruongit0389 Thiệt ko đó
ko thấy nói j vụ ứng dụng Phone bị treo 😔
Ipad mini 3 đg ở 9.0 mà nó cứ cà giựt. Chưa dám lên 9.1 giờ tận 9.2 :|
Các bác có bị tình trạg cà giựt ở 9.0 như em ko!!! Chỉ e cách khắc phục với!
Xuóng lại 8.x đc ko các bác??
@lovevahate Bây giờ thì xuống bằng niềm tin. Cố gắng mà sống chung với lũ đi. Mình đang 8.4.1 mà cũng đang chán đây. Safari hay loát lại lắm. Chán chết, ngày còn ở 8.1 với 8.2 ngon vãi đái, voc vạch lên 9.0 chơi thấy nó giật chạy về 8 gấp nhưng khi đó thì chỉ về dc 8.4.1 thế mới bỏ mẹ
6s plus lên 9.2 thấy mượt hơn hẳn so với 9.1
co nen len cho con iPad 2 ko? 9.1 vao vnexpress lag qua!
@ASin1268 Em thì thấy trong các web hay lên chỉ mỗi tinhte.vn và mấy web của apple là hay lag nhất thôi
@phamtuananh2085 bac len chua? co bi lag ko?
không liên quan cơ mà em xài 3g chạy 3.1.3 với 4s 6.1.3 =))
Ngày càng mất niềm tin vào các bản update
Khi nào mới có title: Đã có Jaibreak iOS 9.2, mời anh em tải về nhỉ :rolleyes:
@thankinhcuvo Đã có Jaibreak iOS 9.2, mời anh em tải về😁:D:D:D:D
@deoduoc123 6+ lên 9.2 vẫn bị tình trạng nhận vân tay cùi như 9.1 😔
@thankinhcuvo Ý bạn là sao? tức là nó bị lỗi ko nhận diện được vân tay, hay nó ko nhận diện nhanh như 6s?
@osama.lyduc Nó không nhạy như hồi ở ios 8 ý bạn, còn 6s vân tay nhạy hơn gấp 2 lần 6 thì sao so được. Mình so con air 2 với 6+ của mình thấy air 2 tay dơ hay mồ hôi cũng nhận nhanh hơn nhiều, 6+ thì toàn báo sai vân tay.
Mà có ai 6+ lên 9.2 bị loạn cảm ứng không nhỉ? Lâu lâu nó giựt với nhảy lung tung lên.
Ip5s ai lên rôi cho cảm nhân thât sự đê!
Thế nào cũng sắp có người : oh bản này pin lâu , máy mượt quá 😆
Anh em cho hỏi. Anh em jailbreak chính xác để dùng phần mềm gì là chủ yếu vậy?
@qiqaqiqo Dùng jailbreak thì chủ yếu là cài được các phần mềm free, không chính thức và chủ động hơn trong khoản dữ liệu trong bộ nhớ trong máy, nhưng do cấu trúc quản lý của ios nên dù jaibreak cũng chỉ được phần nào thôi. Việc quản lý dữ liệu và kết nối cũng khá khó khăn và phức tạp. Thường dùng nhất là các tweak có chức năng thao tác nhanh đa nhiệm, và các tuỳ chỉnh về giao diện
ios apple làm thất bại quá
lỗi vặt tùm lum
Em hóng JB rồi lên hehe có thông báo update trên điện thoại rồi
có 1 sự thật vê lờ, là Android càng ngày càng mượt trên các máy đời cũ thì iOS lại càng ngày càng giật, càng lắc, kể cả khi đó là 6/6+, ipad Air 2 .... quá nhọ 😔 ( trong khi a8x của air 2 thật ra là một 9 một 10 so với A9 trên 6S)
@HDD18HAMLONG Tầm bậy! sài từ lúc 9.1 giờ đến 9.2 lúc nào cũng mượt mà như lụa (5s hàng verizon ship trực tiếp us)
@gtvtkid Ko đọc mình nói à? 1 vài con vẫn mượt, đa phần là lắc
@HDD18HAMLONG ngi án hàng dựng! 😁
@HDD18HAMLONG Mình 5c chạy phà phà k biết lag là j
6plus đang ở 8.3.mấy bác tư vấn dùm e có nên lên ko?
@MrTau 8.3 ngon, lên là chết vật. Tin thì để 8.3 mà ko tin thì lên luôn rùi cho mọi người ý kiến nha
@Haithang7512 Kg lên thì ở đó cảm nhận cái nhanh đi, mua máy là để trãi nghiệm còn muốn ổn, nhanh, mượt thì để 8.3 đi, mình lên 9.1 từ 8.1.2 mà còn không hối hận nà, để 8.3 đi thì 1-2 năm nữa cũng như 4s bây giờ thôi
Ip mini 4 lên nào ^-^
đã lên cho em 6+ thấy mượt hơn,pin đang test

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019