Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đã có kết quả game #donrac, anh em trúng giải trả lời tin nhắn nào

cuhiep
9/4/2019 0:23Phản hồi: 46
Đã có kết quả game #donrac, anh em trúng giải trả lời tin nhắn nào
Bọn mình đã chọn ra được 3 người trúng 3 giải thưởng lớn của game phong trào dọn rác. Tuy nhiên vẫn còn một bạn chưa trả lời tin nhắn để mod tiến hành thủ tục gửi quà. Chúng ta lần lượt có 3 giải là giải May mắn nhất, Giải trình bày đẹp nhất và giải team dọn rác đông nhất.

Game
#donrac là một game rất khó nếu so với các game mà Tinh tế từng tổ chức trước đây nhưng rất nhiều anh em đã cùng tham gia. Có hơn 300 người tham gia cmt và số hình ảnh anh em tải lênlà 175 hình và 7 video. Phong trào dọn rác trên Facebook và các nơi khác ngoài Tinh tế cũng được đẩy lên đáng kể.

Giải thưởng và tiêu chí/ kết quả:

• Tai nghe Jabra Elite 25e - Jabra Việt Nam
  • Ba hộp vớ Hype Lab

• Video bốc random:

• Giải team đông nhất: đếm số người tham gia team #donrac/ @thangdoan1113 link
      1. B&O Beolit 17 (đã dùng, mới mua năm ngoái) - cuhiep
      2. Cặp lốp Dunlop cho xe máy(bất kỳ) - Steven Huynh
      3. Oppo F11 Pro - Oppo
      4. Airpods - Khắc tên
      5. 5 nón 3/4 Avex Unik made in Thái Lan + 2,5 triệu đồng (Shop Tài Đạt (pro-biker.vn)
      6. 2 bộ đàm Spender TC731H và 10 bình nước Spender - TCCOM.VN

Một số link liền quan:

https://tinhte.vn/threads/moi-chia-se-hinh-anh-chien-dich-donrac-va-nhan-balo-qua-macbook-iphone-xr-airpods-beolit17.2928341/

https://tinhte.vn/threads/qua-nhieu-qua-cho-donrac-de-mot-goi-hay-chia-ra-anh-em.2931031/

https://tinhte.vn/threads/donrac-cung-can-co-than-thai-update-danh-sach-qua.2931858/

Quảng cáo

https://tinhte.vn/threads/mot-so-hinh-anh-donrac-anh-em-da-lam.2934747/

Cám ơn các nhà tài trợ đã tặng quà cho anh em.
    46 bình luận
    Chia sẻ

Xu hướng

Giải đông người tham dự nhất coi bộ có vẻ khó chia chác nhỉ, số quà được nhận có vẻ chưa tương ứng với lượng người tham gia! Anyway, chúc mừng các AE đã may mắn đoạt giải 😁
    | Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |

BaliSummer
    ĐẠI BÀNG
    5 năm
    @nXsmile Ai cũng cao cả được như bác thì thế giới đã ko có chiến tranh
    BaliSummer
    ĐẠI BÀNG
    5 năm
    @nXsmile ý mình trước khi làm thì mọi người làm vì hưởng ứng,chứ ko phải vì quà. Cũng có thể là làm trước khi bác Hiệp tổ chức game và cáu bác up ảnh chỉ là thấy có game nên up thôi và các bạn còn lại hoàn toàn ko biết.
    Chúc mừng đồng đội, đầu tuần có tinh tốt lành.
    @samsung focus Đầu tuần có gì cơ? "TINH" ??? 😁
    | Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |

Screen Shot 2019-04-09 at 10.10.41.png
    nova_vn
    ĐẠI BÀNG
    5 năm
    @crazysexycool1981 tin
    Thành thật chúc mừng
    Chúc mừng các bạn đạt giải, 1 event có ý nghĩa của Tinh tế.
    .Gù.
    TÍCH CỰC
    5 năm
    Chúc mừng chúc mừng
    Ngon cho các bạn đc giải 😁
    Sắp tới mong có nhiều hoạt động như thế này.
    Cảm ơn tinhte. 1 game đầy ý nghĩa và đặc biệt hơn mình là ng may mắn. Đây cũng không phải lần đầu trúng game của tinhte. Chắc do đẹp trai 😃
    Ồ . Có người dọn rồi . Giờ vô tư xả đi sẽ có người dọn . Yên tâm mà xả .
    Thử thách này nên tổ chức thường xuyên.
    NHỮNG GÌ NHỮNG BẠN THANH - THIẾU - NIÊN THAM GIA SINH HOẠT HÈ , VÀ ĐƯỢC HƯỚNG DẪN THỰC HIỆN ,
    - VÀ ĐƯỢC XEM NHƯ LÀ TỰ GIÁC NHƯ THẾ ;
    - THÌ NAY, NHỮNG NĂM CUỐI CỦA THẬP NIÊN THỨ HAI CỦA THẾ KỶ 21, MỘT SỐ NHŨNG CÁ THỂ NAM NỮ THANH - NIÊN MỚI THAM GIA CHỈ NHƯ GAME PHONG TRÀO !
    - CHÚNG TÔI ĐÃ THỰC HÀNH XUYÊN SUỐT TỪ NGÀY XỬA ĐẾN GIỜ MỘT CÁCH TỰ GIÁC VỜI TINH THẦN VÀ NGỮ CẢNH HỢP TÌNH HỢP LÝ MỌI LÚC MỌI NƠI TRÊN TỪNG CÂY SỐ.
    @NGUYỄN HÀ NGUYÊN VŨ 2018 ??
    Tạch mất rồi
    wolfderine
    ĐẠI BÀNG
    5 năm
    mình đã hi vọng và đặt tâm huyết rất nhiều vào bài dự thi nhưng không được chọn, cũng buồn với kết quả
    BaliSummer
    ĐẠI BÀNG
    5 năm
    @wolfderine Bài của bác quá chú trọng vào văn vẻ trong khi thành quả ko là bao, quan trọng là nói ít nhưng thành quả phải nhiều
    wolfderine
    ĐẠI BÀNG
    5 năm
    @Dương Nhẹ vâng cảm ơn bác vì mình tự làm và tự chụp và sức người có hạn nên thành quả chỉ được nhiêu đó, vì mình nghĩ quan trọng hành động nhỏ nhưng truyền cảm hứng ý nghĩa nhiều hơn, cảm ơn bác đã động viên ạ 😃
    Cảm ơn tinh tế,thật bất ngờ khi biết mình đoạt giải trình bày đẹp, hy vọng chút công sức nhỏ của mình giúp môi trường trong sạch hơn
    mongkhuyet
    TÍCH CỰC
    5 năm
    Những người trúng giải đều xứng đáng cả, không phải là may mắn đâu bác, có phải bốc thăm đâu mà may mắn
    BaliSummer
    ĐẠI BÀNG
    5 năm
    @mongkhuyet Ngoài 2 giải kia thì giải random là may mắn mà bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
    • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
    • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
    • Số điện thoại: 02822460095
    • MST: 0313255119
    • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019