Đã có Mojo SDK phiên bản chính thức

vuhai6
17/7/2009 2:15Phản hồi: 13
Đã có Mojo SDK phiên bản chính thức
Như vậy là đúng với lời hứa, Palm lần này đã không trễ hẹn với người hâm mộ. Ngay bây giờ bạn đã có thể tải về phần mềm Palm® MojoTM Software Development Kit mềm tại địa chỉ sau: http://developer.palm.com

Với phiên bản chính thức, bạn có nhiều lựa chọn hệ điều hành khác nhau, thật tuyệt đối với những ai dùng MacOS và Linux. Ngoài ra bản này cũng chạy tốt hơn rất nhiều. Để cài máy ảo WebOS thì yêu cầu máy bạn phải cài sẵn Java và Virtual Box (đối với MacOS và Linux thì không cần cài Java vì đã có sẵn)

Link tải về:

Phím tương ứng với máy ảo

Tham khảo thêm:
Emulator:

[relate]webos, palm[/relate]
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuyệt cám ơn bro, PalmPre ........ hết cỡ đi kaka..
waves125
ĐẠI BÀNG
15 năm
Quá tuyệt, sắp tới chắc chắn sẽ có nhiều soft & game cho WebOS(Palm Pre), ace tha hồ vọc.
nó có khác gì so với bản trước ( bị leek ra ) không bác
Sao vẫn ko có phần Setting/Control Panel để chỉnh lại thông số của máy nhỉ ?
funbacon
TÍCH CỰC
15 năm
Sao lại phải cài Safari nhỉ :-S
down cái virtualbox về rồi VirtualBox-2.2.4-47978-OSX.dmg đuôi dmg thì chạy kiểu gì hả các bác 😁
yuppie
ĐẠI BÀNG
15 năm
Down cái OSX về làm gì, down cái VirtualBox-3.0.2-49928-Win.exe về mới chạy trên win được chứ.
manhlinhjp
ĐẠI BÀNG
15 năm
Có bác nào cài rồi cho e hỏi với ! Em cài như bác hải nói , và e dùng vitualbox để chạy nhưng em không biết làm thế nào để nó chạy với độ phân giải 320x480x32 cả !
Các bác ơi. Sung sướng quá. Em đang comment bằng Palm Pre Emolator nè . Vật vã buổi trưa mới cài đc trên Windows 7 x64. Nhưng có mấy cái em mò hoài ko bil
Vào browser Zoom dư lào bác nhỉ > Double click thì zoom đc có chút thôi
Làm sao để upgrade flash nhỉ ?
trantom
ĐẠI BÀNG
15 năm
Không biết cài phần mềm thế nào các bác nhỉ !
panteraxd
ĐẠI BÀNG
15 năm
Hik. sao mình cài trên Win7 64bit mà kô đc nhỉ. Cài gần xong thì tự nhiên nó tự động rolling back là sao, ai bị hem giúp mình với. Thanks
Hướng dẫn cài Palm WebOS SDK cho Windows 7 x64

@panteraxd : Hướng dẫn cài Palm SDK trên windows 7 x64 (Link)
vitunet
TÍCH CỰC
15 năm
thank bác tamnghien, mình cài được rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019