Đã có Pokemon Duel điều khiển các Pokemon đấu với nhau, mời tải về

sonlazio
25/1/2017 3:33Phản hồi: 43
Đã có Pokemon Duel điều khiển các Pokemon đấu với nhau, mời tải về
Sau khi thử nghiệm tại thị trường Nhật thì Pokemon Company đã mở rộng game chiến thuật Pokemon Duel ra thị trường quốc tế. Đây là một game hoàn toàn miễn phí, người chơi sẽ điều khiển một nhóm gồm 6 Pokemon thi đấu với các đối thủ khác. Chúng ta sẽ có thể nâng cấp các vật phẩm hay kỹ năng khác nhau của từng Pokemon, nhưng nó sẽ không có đi cảnh như những dòng game Pokemon truyền thống. Dòng game này hơi kén người chơi hơn Pokemon Go nên có lẽ sẽ hơi khó để tạo thành cơn sốt ở Việt Nam.

screen696x696-2.jpeg screen696x696-3.jpeg screen696x696-4.jpeg screen696x696.jpeg
43 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lại sốt, lại uống hạ sốt
danhh.gl
ĐẠI BÀNG
7 năm
ngon
unlimited
TÍCH CỰC
7 năm
Chơi theo team - đội pokemon thì cũng hay ho đó 😃
asimo7777
TÍCH CỰC
7 năm
Pokémon, Mario, Zelda chỉ chơi trên các hệ máy của Nintendo là ngon nhất. Trên điện thoại chỉ tò mò chơi cho biết thôi.
angel48
ĐẠI BÀNG
7 năm
lấy con này phang
an.nguyen128
ĐẠI BÀNG
7 năm
chắc load về chơi qua Tết đc đấy
infronter
ĐẠI BÀNG
7 năm
Trò này hao hao Yugi Trứng hồi xưa trên ps 2
@infronter Cám ơn bạn.... nhờ bạn mà mình nhớ trò chơi này.... chơi thú vị lắm....
Hi tưởng dùng pokemon bắt đc ở Pokemon Go mang ra đấu nhau chứ
hongdai106
TÍCH CỰC
7 năm
không biết lại được bao lâu, cứ cái kiểu làm ăn theo thời xưa thì kiểu gỉ cũng chết sớm điển hình mario, poke go
@tung2050 Đớ họng thì lại làm trò hỏi ngược lại sao ?!
Trước khi em trả lời bác thì bác quote được đoạn em bảo trò pokemon go còn hot đi đã.
Bác là người mạnh miệng kêu nó chết đấy. Mà nói nhỏ bác nghe, lần cập nhật gần đây nhất của pokemon go là ngày 23/1 đấy, nó chết thì nó chả cập nhật làm gì đâu, và vẫn có người viết review cho cái ver mới nhất, chửi cũng có mà khen cũng có.
Lần sau có làm gì thì chịu khó nhìn rộng ra cả thế giới nha bác, chứ kiểu ếch ngồi đáy giếng mà bàn chuyện mặt đất thì chán chết.
@hongdai106 Gọi chết cho vui mồm chứ so người chơi thường xuyền, tới vài tháng trước nó vẫn đứng đầu trên di động
@tung2050 bác mở mồm nói Pogo chết trước thì bác phải lôi số liệu ra trước chứ. Bác lôi ra đi rồi mới tới lượt bạn kia. Không biết PoGo chết ở đâu chứ ở vài nước bây giờ mới có Pokemon Go mà bảo PoGo chết thì đúng là ếch ngồi đáy giếng chả biết gì ngoài VN thật. Mình xác nhận ở Mẽo PoGo vẫn sống nhăn và người chơi vẫn bị xe cán chết đều vì dán mắt vào đt.
-K-
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hongdai106 thời buổi mỳ ăn liền , trước khi ngắp ngoải nó kiếm ty đô rồi . Nếu chỉ bán/ phát hành trên các máy console chục năm cũng chẳng mơ đến con số đấy
V_P942
TÍCH CỰC
7 năm
duel là kiểu giống ........ các bác nhểy, để tải về xem sao
Thiên Nha
TÍCH CỰC
7 năm
con pokemon cứng ngắt như tượng đất, k sinh động lắm
chơi đánh team như dota 2 hoặc đánh như bài yugi
Đang ghiền cái ni ồi 😁
@tuanankpn Yugi Oh Duel Links.....Online
Hiện chưa có ở VN
Mình tải apk về cài 😁
rapper1412
TÍCH CỰC
7 năm
@Ahn Hee Yeon Phải có bàn điều khiển như trong game, chơi thật tế thì đã biết mấy, Hy vọng AR sẽ thực hiện dc, sài lá bài đặt len bàn quánh thì đã biết mấy.
@Ahn Hee Yeon trên ch play có rồi, cũng cho down rồi mà
ZamNu
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Ahn Hee Yeon Cho mình xin file apk đi :D
nhancom3d
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đang kéo, nhưng nhìn Trailer ko giống cách chơi PKM truyền thống cho lắm. Thất vọng dần dều 😔
Chả bao giờ chơi mấy trò này!
Kéo thử mới được 😁
nhancom3d
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mới chơi thử, quá thất vọng. Đây k phải đấu PKM thật sự, chỉ là game vớ vẩn ăn theo hình ảnh PKM 😔((
Smowtion
TÍCH CỰC
7 năm
File apk cho thím nào không tải được. Download Pokemon Duel apk
Pokemon toàn gen sau, xấu quắc, nhìn như bọn dị tật.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019