Đã có Spirit!....Nhưng mà mấy tụi Dev-Team chẳng chịu tung ra....!

art_war0403
1/5/2010 3:14Phản hồi: 22
Trên website www.redmondpie.com thì tụi Dev-Team đã cho chúng ta thấy là Spirit hoàn toàn tồn tại,vì nó đã jailbreak đc iPad 3G,nghĩa là nhóm Dev đã thực hiện đúng lời hứa là sẽ jailbreak đc iPad 3G vào đúng ngày nó nằm trên kệ,nhưng mà tụi này muốn dùng dằn không chịu tung ra cho những ai đang chờ đợi nó!Chả hiểu nổi tụi này muốn cái gì cũng không biết!Nhưng theo mình nghĩ là chúng nó cũng sắp tung ra rồi
Đây là link vào tham khảo bài viết :http://www.redmondpie.com/ipad-3g-jailbreak-with-spirit-video-9140711/

iPad 3G has been successfully jailbroken only within a few hours of its launch. MuscleNerd of iPhone Dev Team has just posted couple of pictures and a video, showing a jailbroken iPad running Cydia. The upcoming Spirit userland jailbreaking software is the tool which is said to have been used to achieve this.

For all the doubters out there, this only means one thing. The untethered all device (iPhone, iPad and iPod touch) userland jailbreak is just around the corner. Make sure you have grabbed SHSH Blobs for your iDevice beforehand. A step by step guide for which can be found here.
Here is a short video which shows Cydia running on iPad 3G.

Tạm Dịch:iPad 3G đã đc jailbreak thành công chỉ sau vài giờ được bán ra.Thành viên MuscleNerd của iPhone Dev Team vừa mới post vài bức ảnh và 1 video về việc đã jailbreak và chạy Cydia trên iPad!Sắp tới đây công cụ jailbreak Spirit đc cho là công cụ đã hoàn thành việc này(cái này mình dịch không rõ lắm)

Gửi đến tất cả những người nghi ngờ,điều này có nghĩa 1 điều.Công cụ jailbreak các thiết bị(iphone,ipod touch,ipad) chỉ nằm đâu đó trong góc kia(cái này theo mình nghĩ là nó muốn nói là gần được bung ra).Bạn phải chắc chắn rằng là bạn đã lấy đc SHSH Blobs cho các thiết bị của bạn sẵn trước.Từng bước một đc hướng dẫn theo đường dẫn này!
Đây là một video ngắn cho các bạn thấy chạy Cydia trên iPad 3G....

P/S:Mình nghĩ ngày tung ra Spirit cũng không còn xa nữa đâu!Các bạn có thể vui được rồi sau một thời gian dài nhìn con iP thân yêu bị trùm mền....!Have a nice day all of you!
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hôm nay nghĩ lễ , chắc mai mấy ảnh mới tung ra tool😁
Chắc vậy , hôm nay quốc tế lao động nên mấy ổng cũng phải nghỉ ngơi chứ.
neodoremon
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đơn giản nếu tung ra bây giờ thì Apple sẽ fix lỗi ở FW 4.0 ngay ... Và khi đó sẽ khó khăn hơn trong việc JB ... Và có thể hiểu ngay rằng việc JBFW 3.1.3 sẽ đc tung ra khi FW 4.0 chính thức phát hành ...
y kiến em cũng như bác này..................................................................................hết.
mấy ổng đó nói sẽ tung ra thôi mà,a e cứ yên tâm mà đợi,có gì đâu mà cứ lập topic tè le thế này.cứ đi chơi đi.rùi từ từ nó cũng ra.
thôi nghỉ ngơi đi các bác. mình chỉ đợi xài đồ chùa mà. khi nào có thì có thôi. dù sao chỉ là dt thôi mà. vẩn phải có 1200 đi kèm. cứ vui chơi đi.
tuan8888
ĐẠI BÀNG
14 năm
mong chờ jailbreak được con ipad mới mua quá....
mấy tool này đang hot, bán có xiền tội tình gì phải free khà khà khà
anh em Tinhte mỗi người cũng hộ 100$ de 😁
Dev-Team nó có bán cái tool jailbreak con 3.1.3 ko ha .nó ma bán cái bản quyền đó 100 triệu mình cũng mua nửa . giá đó vẫn rẽ bèo .
về unlock cái 1 triệu 100 cái lấy lại vốn gồi .mà theo mình biết thì nói trên diễn đàn tinh tế thôi thì cũng trên 100 th😃ì phải.
Bác này tính chuẩn phết nhỉ 😃)
Kể ra mà nó bán cho bác xong 2 hôm sau nó đưa ra cho anh em sài free thì bác ngon đấy nhỉ 😃)
chắc chờ 4.0 ra mới có! chán kinh khủng!
pa này tính toán gúm !:d tính moi tiền của anh em chắc nếu mà bán chắc mấy pa kinh doanh Iphone đã hớt rồi đâu đến lượt tụi mình
làm ăn kinh doanh thì phải vậy thôi có lời mới làm chứ .ko lẻ bỏ tiền ra chơi .ma tụi nó có đâu mà đưa ra . nếu đã biết đã có thì nó đã tung ra lâu gồi ko đợi đến giờ này .
CashLam
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chờ đợi, ngóng trông làm chi cho mệt mấy bác ơi..Cứ chờ thì càng thấy ngày dài thêm thôi. Mình đã đầy em 3gs của mình vào tủ luôn rùi 😁.
một cái click của nhỏ bạn gái thôi mà em iphone của mình thành cục gạch công nghệ. tức điên người mà chẳng làm được gì..:mad::banghead:. click xong em nhìn tôi cười, tôi thì muốn rơi nước mắt . trong thời gian chưa có tool unlock đành sài em HTC HD2 thế vậy..
Chúc các bác cuối tuần vui vẻ....
longfpt_fis
ĐẠI BÀNG
14 năm
chắc nó nhử hội 313 ae mjh đây mà
khi nào apple bán được số lượng hợp đồng như mong muốn và nó muốn thanh lý kho iphone cũ để bán iphone mới nó sẽ cho mọi người unlock được.
đó là lý do có rồi mà vẫn không tung ra, tung bài là đã unlock được hãy mua đi và chờ 1 thời gian sau sẽ unlock được ===> khuyến khích mua để apple bán được sản phẩm như mong đợi mà người tiêu dùng vẫn có lòng tin là có công cụ unlock ( nếu ko tung ra nhử hàng thì chắc sẽ rất ít người mua iphone vì không biết khi nào unlock được và nó rất khó bán được máy)

đó chính là trò chơi điều tiết thị trường bán máy ipoen theo kế hoạch điều khiển từ xa của apple
lilw
TÍCH CỰC
14 năm
đơn giản là vì 3.1.3 ko có gì mới, tung tool ra lúc này chẳng khác gì đánh dấu chấm cho 4.0 thêm... vài năm nữa. nếu họ thật sự có tool unlock thì nên nói là họ biết nhìn xa trông rộng 😁
thôi đợi tới World cup luôn đêeee a e.vừa coi vừa UL xong bán luôn theo tiếng gọi của bóng đá kaka
hungmx
ĐẠI BÀNG
14 năm
Èo, con 3G của em, chờ và chờ đến bao giờ 😃
hic con ituoch g3 của mình bao giờ mới jb được đây 😔
Ông nội này đào mộ cỗ chi vậy..JB từ đời nào rồi bác ơi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095