Đã có thể đặt mua Apple Watch Series 7, giá từ 399 USD, 15 Tháng 10 giao hàng

Mikeknowsme
8/10/2021 13:16Phản hồi: 37
Đã có thể đặt mua Apple Watch Series 7, giá từ 399 USD, 15 Tháng 10 giao hàng
Apple đã chính thức mở đặt hàng Apple Watch Series 7 với các phiên bản case nhôm, thép không gỉ, và titanium cùng với nhiều tuỳ chọn dây đeo khác nhau. Ngoài ra mỗi phiên bản sẽ có option kích thước 41mm và 45mm, GPS only hoặc GPS + Cellular.

Giá bán của Apple Watch Series 7 bản nhôm và Nike+ từ 399 đô / bản Stainless Steel từ 749 đô / bản titanium từ 799 đô và mắc nhất là bản Hermes với nhiều mức giá khác nhau phụ thuộc vào từng loại dây đeo đặc biệt.

Nhiều tuỳ chọn như vậy thì cũng đồng nghĩa với việc một số phiên bản phải đợi đến Tháng 11 thì Apple mới giao hàng được.

Website: Apple
37 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chameleon.
TÍCH CỰC
3 năm
Chưa thấy mấy cửa hàng VN mình bán
tamtrangthu
ĐẠI BÀNG
3 năm
@hoangdang223 Có rồi nha bạn, Vancouver đã
bán IP 13 luôn.
@tamtrangthu iP13 thì nói làm gì. Apple Canada báo 15 này mới có hàng mà bạn mua đc con AW7 nào thì tớ ạ bạn luôn.
Mà bạn ở Van à, làm quen cái nhỉ 😁
@hoangdang223 Cho mình hỏi xíu bên Canada có bán Aw7 dùng được esim Viettel không?
@tmson mình chưa coi cấu hình mạng chi tiết nên cũng không dám confirm với bạn, nhưng mình nghĩ là như nhau thôi. Mạng ở Canada theo mình thấy không khác VN mấy
Bác cho e hỏi năm nay có ra macbook mới ko bác
@TuấnBé95 Theo các tiên tri phán thì có bạn ơi. Có thể tháng 11
Tuyệt vời, mấy em này đang sx ở nhà máy đối tác của táo trên Bắc giang.
Bên Nhật cho đặt ngày 15/10 lại cửa hàng táo ở Tokyo mới lấy được.
hóng hàng FPT hoặc TGDD quá
Muốn upgrade lên mà nghĩ sao kok nâng cấp cái con Chip . Đến quỳ lạy Cook
Im lặng đi
dài cổ
Có gì đó rất mờ ám về Apple Watch Series 7 lần này.
Trong sự kiện giới thiệu sản phẩm Apple tuyệt nhiên không đả động gì tới SoC, làm mọi người đều đồn đoán rằng Series 7 dùng chung chip với Series 6.
Nhưng hôm nay vào check trực tiếp trên trang chủ thì lại thấy Series 7 đã được nâng cấp lên chip S7, hoàn toàn không giống truyền thống tung hô hiệu năng của Apple. Hẳn lần này nâng cấp là cực kì nhỏ, hay đúng hơn có thể là việc chỉ đơn giản đổi tên. Vì ngay cả lần nâng cấp nhẹ từ A12X lên A12Z, Apple cũng không quên ca ngợi rất nhiều.
@n.a.v.i.p Vậy ý của bạn là gì ?
@John Chris Là Apple giấu hiệu năng S7, cái này thì đợi review thôi
@n.a.v.i.p Thấy quảng cáo thời lượng pin vẫn vậy dù màn to hơn, AOD sáng hơn nên mình nghĩ chip mới tiết kiệm điện năng hơn, hiệu năng không khác mấy.
@n.a.v.i.p Mình quàn toàn đồng ý với cậu về khoản này. AW Series 7 là 1 sp kỳ lạ nhất năm nay của nhà Táo từ lúc công bố thì giống như chỉ là giới thiệu cho có rồi Nín luôn tới lúc pre-order. “ờ thì S7 năm nay màn to hơn & kích thước lớn hơn,chống bụi và màn bền hơn đó ngar” rồi xong chấm hết. Rất chi là mờ ám chớ mọi năm là tung hê Chip mới này nọ đồ ơ giữ lắm
Cười ra nước mắt
iPhuc
TÍCH CỰC
3 năm
Đợi nào rẻ rồi mua, giờ bản 45mm LTE bèo bèo cũng 10 mấy củ. Hóng con màu rêu quá
Thích màn hình Apple Watch năm nay quá. nhưng không có bản gốm, hỏi buồn. Nhưng thôi cũng làm một cái đeo xem hình vậy.
Mình ko rành công nghệ nên xài mấy con này thôi 🤣🤣🤣
mới mua con 6 tặng vợ xong dịp sinh nhật, tiki giảm còn 8.9 củ. Nhờ 7 ra mắt, giá 6 giảm được tí.
Kidsg84
ĐẠI BÀNG
3 năm
Hên hồi sáng vô order đc Graphite Stainless Steel 45mm . Năm nay hết hàng sớm quá , bây giờ đặt phải đợi tới giữa tháng 11 mới có ...
@Kidsg84 Graphite sao không mua dây milanese màu đen luôn
@Kidsg84 Mình cũng order graphite stainless steel, phải chờ đến đầu tháng sau 😣
Kidsg84
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Mikeknowsme Chọn dây màu đen thì giao hàng 11/07 , dây màu silver 10/15 ra Apple Store nhận . Ko muốn đợi nên quốc luôn
Hóng ipad mini 6
Biết bao giờ Vn mới có appstore để nhận được hàng bằng vs thế giới nhỉ?
Tâm Ú
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Lê Phi Uấn Khi nào bạn ko thấy tấm bảng nào có logo apple ngoài đg là sẽ có apple store tại VN , kk
truongbq92
ĐẠI BÀNG
3 năm
Oder sao thế nhỉ
Thích mà đang xài Note
@Thạch Xuyên Note liên quan gì cha nụi. Đây là đồng hồ chứ ko phải điện thoại.
@John Chris ý mình là k đồng bộ đc với đt và k hổ trợ hết tính năng
Ngon lành cho anhem

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019