Đã có thể mua ứng dụng Windows Phone bằng tài khoản SIM Viettel
Trung Dt
6 năm trướcBình luận: 380Lượt xem: 120.352
mua xong reset format lại có mất ko cac bác
@narus Bạn tải lúc free thì cũng tính là mua :v
@Nokia Lumia Icon không phải. bác trên down đợt free nhưng nó có hạn thôi chứ không phải mua mà có mãi.
@tuanvu_281 Ý bác là free trial? 😁
Chứ app đã cài đặt kể cả free hay "đang" free thì trạng thái của tài khoản vẫn là purchased.
@hungcuonga7 bạn nhầm rồi những app đắt tiền của EA, Gameloft có khi cho free full 1 thời gian sau đó nó lại bắt trả tiền. nếu bác cài để yên trong máy không sao vẫn đc cập nhật nhưng nếu xoá đi rồi thì là mất luôn vì khi vào lại link để down nó sẽ hiện k khả dụng do nhà sx xoá đi rồi. đấy mới là troll. đợt Gameloft free mình down 1 loat xong xoá đi cũng nghĩ down lại đc nhưng sau đó vào nó không cho down nữa bảo bị nhà sx xoá đi rồi =))))
sao 1520 của mình ko có
Hay đấy 😃 Có bác nào tư vấn cho e app hoặc game nào ngon ngon mua thử phát. Từ đợt mua máy đến h toàn xài hàng free 😃
Microsoft hiểu người dùng Việt Nam nhỉ giờ nếm được mùi bản quyền rồi lần này thi IOS vs ADR cứ cái gì WP cũng chậm đi 😆
Rất tiện gọn và nhanh. Đã thử thành công.
đù, 2 con bồ đần đù của mình lại dùng WP, quả này chết tiền với nhà mạng rồi lại kêu mình rồi T.T
@princez :O Đặt cho nó cái pass: Ví dụ như "Bạn anh xxx". Rồi share lên đây.
À nhầm rồi bảo nó biết. Đần thế mà cũng cắm đầu vào 😃
mình mong có trên android để mua Poweramp chính hãng, và 1 số app hữu ích khác.
Mặc dù cài qua chợ đen vẫn được nhưng thấy "sao sao" á
THiết lập cả vùng và ngôn ngữ thử xem, máy 525 of mình làm đc.
@thiencau1993 thanks bác , em làm đc rồi(bật 3G lên ok ngay )
Ngóng trên android 😁
cái này ngon
android mà cũng thế này thì tiện quá
woa !!!thật không.vậy là có thể mua cái moliplayer đk rồi.xài dev mỗi lần format unlock lại mệt quá :3
chờ cho mobi, cũng đang muốn mua mấy app hay ho
nếu mình lắp sim rác viettel vào mua rồi tháo ra thì có ảnh hưởng đến đến app ko nhỉ
sao mình vào ví tiền mà không thấy dấu 3 chấm vậy?
@chanthien844969 3 chấm ở góp phải bên dưới nhé bạn
@nhancom3d thanks bạn nhe.
xài app với game bản quyền sẽ khiến ta quý trọng nó hơn, tin mình đi ;) Hơn nữa hàng bản quyền sẽ đồng nghĩa với mặt bằng chất lượng cao hơn free 😁
@O.R.A.N.G.E Giống mình 😃 Trước cứ .apk quen, dần dần đầu tư hẳn 1 cái thẻ Visa mua đủ cho cả BB, Android thấy trân trọng các app hơn hẳn 😃
k cần 3 chấm nào cả.bạn vào cài đặt ví.đặt mật khẩu.rồi vào store.chọn mua ứng dụng.sẽ hiện hình thức thạn toán là Viettel.
Sau khi vào store chọn ình thức thanh toán
Bọn mic có vẻ biết chơi đây. 1 động thái rất hữu ích cho người dùng việt
thôi có cũng không mua đâu, dùng tài khoản dev chơi game miễn phí quen rồi 😆, chỉ sợ không đủ thẻ nhớ để cài với game ko hỗ trợ ram 512 thôi, chứ mua thì chết =))
Bao giờ Apple Store cho phép dùng cách mua như này nhỉ
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 233VIPhemilo
9.397 bài đăng
quangthegtvtk49+ 92CAO CẤPquangthegtvtk49
4.880 bài đăng
hoangsytai+ 77CAO CẤPhoangsytai
3.302 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156