Tinhte App

Tinhte App
Đã có thể tải nâng cấp iOS 5.1 cho iPad, iPod Touch và iPhone
cuhiep
8 năm trướcBình luận: 1.226Lượt xem: 172.014
em đã up lên rồi không lăn tăn gì hiện tại chưa vọc hết nhiều chỉ thích cái on/off 3g + xoa ảnh trong icloud + trượt lên chụp hình luôn
ko sao ấm lắm đắp chăn vĩnh viễn nếu ko phải lock viettel
Tuyệt vời! bài viết rất hữu ích!thanks bạn nhiều nha!có thông tin gì mới update nha!
các bác pro cho em hỏi tý. sau khi up có mất các app đã cài không. em sợ phải ngồi cài lại lắm. cydia chắc là mất ạ?
Hy vọng fix được pin và sóng...
up 2 lần rồi mà vẫn không được...đang tiến hành ap lần 3...so nản (_ _!)
hix 😔 bạn gặp lỗi gì thế ....!
........................
các bác up nhanh rồi lưu shsh nhá bản 5.1.1 xắp ra để sử lỗi tự gửi ảnh chụp lên máy chủ khác mà ko càn xin phép nhá
mình dùng App bản quyền,không JB không biết có cần thiết phải lưu SHSH không bác nhỉ?
Không JB, và cai app bằng xiền thật thì lấy gì mà lưu SHS hả bác, up vô tư đi không phải lưu liếc gì hết, của bác như thế nào thì up xong y như thế chỉ khác những tính năng trong hệ thống mà không ảnh hường gì đến app của bác đã cài
đang xem có gì hay ho không......
Vừa up lên 5.1 cho iPad 2 qua OTA cảm nhận đầu tiên là âm thanh to và trong hơn hẳn...
Mình đang dùng IP4 black mới nâng lên IOS 5.1 fw 4.12.1 chưa phát hiện được gì mới bác nào biết chỉ thêm nhé chỉ duy nhất không còn Cydia thôi
các bác pro cho em hỏi tý. sau khi up có mất các app đã cài không. em sợ phải ngồi cài lại lắm. cydia chắc là mất ạ?
shsh sau này test cảm thấy ko ổn dịnh còn xuống chứ
thêm một lần thất bại " đã xảy ra lỗi khi cập nhật...nản quá aaaaaaaaaaaaaa
Bạn down về up hay up qua OTA. mình up thấy có vấn đề j đâu
Mình up trực tiếp trên 4s(không hiểu OTA là gì cả)3 lần rồi mà nó cư trơ trơ...muốn đập đầu vô máy chết quá...:stomp::stomp::stomp:
ấy ấy bác dừng đập bán lại cho em đi. em đang thèm chảy rãi đây
Ờ...sẽ bán...nhưng chờ con iphone mới ra đã.......! (_ _!)
Em kết nối bằng 3G qua My3G, down 170MB chỉ mất có 2 phút.
Liều 1 phen làm chuột bạch, kết quả là:

Vui quá... sắp thành công rồi :XXX

Chạy thêm 1 chút nữa...Cái lề gì thốn....?

Đến lần thứ 2 thôi quẹt khu lun!

PS: máy bác nào JB như e thì thôi khỏi chiến đê................................

oh men... tui cũng bị như vậy...nhìn mà muốn đập cái máy...anh em nào có cách khắc phục không....(_ _!)
Bạn nên Download nó về rồi dùng itunes cho khỏe chứ kết nối 3g tải về sẽ gặp lỗi hoài thôi,thân
Dùng trên iTunes thì nó có mất hết các dữ liệu cũ ko bác nhỉ? Tại e mới restore chứ chưa upgrade trên iTunes bao giờ. Hix mà e đang cài AirBlue Sharing, IntelliScreenX, My3G (cho iOS5)... Ko có Cydia chắc máy e thành cục gạch wa...
bạn backup trước khi up nhé sẽ không mất gì cả trừ Cydia thôi
mấy bác Lock 4s đừng manh động nha có thèm khát thì nhịn đi chờ đợi thôi, up lên là thành ipod luôn đó ,,,,,,,,,,,,Như mình nè cũng muốn lắm nhưng không muốn có điện thoại mà không dược xài đâu..
có bác nào xài rồi cho em biết chất lượng pin có tốt hơn bản cũ không?
Vụ bật tất 3G thì cái Sbsetting vào là tắt được thôi, cần gì phải lên 5.0.1, đợi chả biết bao giờ mới có cydia. Mà các bác cho hỏi làm thế nào tắt tính năng update firmware qua mạng nhỉ, máy vợ đang dùng nhỡ không biết mà update thì ốm đòn
hè ngon quá nhỉ? Nhưng không có iOS để thử! Ngồi hóng thui!
Xác nhận là có nút bật tắt 3G. Vui quá 😃
Sao lại vui? Nút đó ở đâu?.......................
Setting- General- Network- Enable 3G....
Ủa xưa xửa xừa xưa từ khi ở iOS4 đến 5.0.1 trong máy mình lúc nào chả có 3G ở mục Setting?
đang nói về 4S nhé
...................................

cái này là ae nói cho iPhone 4S bác ah... iPhone 4S k có nút này...

đã có xác nhận từ AT&T rùi... cái Enable 3G là do nhà mạng nữa bà con ơi.... máy AT&T sẽ k có nút Enable 3G đâu... vậy là tùy nhà mạng đó bà con
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 126VIPhemilo
9.155 bài đăng
Minguyet_@pple+ 104ĐẠI BÀNGMinguyet_@pple
190 bài đăng
huanvippnch+ 76Trứnghuanvippnch
0 bài đăng
hoangsytai+ 67CAO CẤPhoangsytai
3.175 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM