Đã có TinyUmbrella 5.10.15 save SHSH 5.1

iFoneOnFire
10/5/2012 5:57Phản hồi: 56
Đã có TinyUmbrella 5.10.15 save SHSH 5.1
56 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

😃 có hỗ trợ lấy SHSH 5.0.1 cho 4S k bác? Máy cháu JB sau khi apple khóa 5.0.1, ifaith lại vô dụng nên giờ không biết lấy shsh 5.0.1 như thế nào nữa.
Bạn thấy 4S mình cũng có 5.0.1 đấy. Cứ lấy SHSH chờ điều huyền diệu sau...
@allstreet Do máy bác mua từ FW 5.1 rồi.
@iFoneOnFire k có bác ơi, máy cháu mua về 5.0.1 (A6) SX: tháng 2/2012. Active ngày 26/3, JB ngày 30/4 (tại chờ đứa bạn xách về), dùng ishsh chỉ lưu dc 5.1
khocakeo
TÍCH CỰC
12 năm
@iFoneOnFire cám ơn bác. Đặt gạch,tối nay về lưu .....biết đâu sau này. 😃
@allstreet Thì thử TU 5.10.15 save 5.1 mới biết chứ?
kjrakjn
ĐẠI BÀNG
12 năm
ông này lưu shsh 5.1 cho 4s kiểu gì đấy???chỉ phát coi
@kjrakjn Kiểu... TU 5.10.15 đấy!
Download và chạy TU 5.10.15.
Kết nối USB với PC/Laptop.
Chọn iDevice (trên cùng).
Nhấn Save SHSH chờ chút sẽ thấy.
khocakeo
TÍCH CỰC
12 năm
@iFoneOnFire bác ơi sao em lưu k dc vậy bác? Em kết nối với máy tính thì nó k hiện đúng tên thiết bị.Chỉ hiện tên trước kia thôi. giúp em với ạ
khocakeo
TÍCH CỰC
12 năm
@khocakeo cám ơn bác em đã lưu dc . hi hi hi tự nhiên đi kíếm shsh trong cydia 😁
MuscleNerd đã nói bóng gió rằng chúng ta có thể hạ 5.1 về 5.0.1 cho chip A5 để JB Untethered lại bằng GreenP0is0n lại . Không chừng sẽ hạ dc về từ 5.1.1 xuống 5.1 luôn . Lưu SHSH là an toàn cho chính bản thân mình .
Cái TU ver này update hỗ trợ save shsh file iOS 5.1 có lâu rồi mà Bác 😃
Đang chờ cái TU ver mới update hỗ trợ save shsh iOS 5.1.1 kìa.

Notcom sẽ update nó hỗ trợ 5.1.1 sớm nhất có thể 😁
TU support iOS 5.1.1.png
@thanhnh091 chính vì 4s sắp có điều kỳ diệu nên đã có con 4s thủ sẵn cho mọi sự chuẩn bị . có đồ chơi là test liền thôi :D
@thanhnh091 Lâu là lâu mấy ngày thôi, không thấy thangbom203 post nên post chơi, bạn biết sao không post cho bà con nhờ mà chỉ bắt bẻ?
@iFoneOnFire các bác lại đi so đo rồi , anh em có thời gian thì post thôi . vui là chính mà , nóng tính vậy bro 😁
@iFoneOnFire Thế mới thích và bắt bẻ iFoneOnFire mới thú 😁
oldlight
TÍCH CỰC
12 năm
Đây là màn hình tool mới sắp ra lò của Dev-Team nè...​
oldlight
TÍCH CỰC
12 năm
Đúng là notcom đang chuẩn bị update TU hỗ trợ 5.1.1 các bác ợ 😁
Mod ơi nếu có ai post TU 5.10.15 rồi thì delete hộ, đội ơn Mod!
@iFoneOnFire 😁
iFoneOnFire tại sao phải nhờ MOD xoá nếu topic đang gây chú ý cho AE 4R nhanh chóng update cũng lợi mà 😃
Mình vì cộng đồng mà bạn lại post lời lẽ thế sao không nản?
@iFoneOnFire Vụ này hình như bác iFoneOnFire có hơi nhầm nhọt thì phải tool TinyUmbrella từ bản 5.10.13 đã lưu được SHSH cho 5.1 rồi mà. Mình dùng 4S 5.1 đã lưu được từ lâu.
Dù sao cá nhân mình cũng như rất nhiều anh em Tinh Tế rất cảm ơn bác iFoneOnFire về sự nhiệt tình cũng như những kiến thức của bác về iOS đã giúp đỡ được rất nhiều cho cộng đồng. Thank so much !
Tiện đây bác iFoneOnFire cho mình hỏi:
Hôm trước cậu em có cầm cho mình xem một con máy iPhone 4 lock bị lỗi phần mềm : iOS 5.0.1 BB 4.11.08 đã jailbreak. Do mình bận việc không làm được nên nó có nhờ một đứa bạn làm cho. Thằng đó làm xong, mọi cái rất ok. Hôm qua mình vô tình nhìn lại thì iOS vẫn là 5.0.1 nhưng BB đã là 4.12.01
Vụ máy lock này mình cũng gà nên xin hỏi bác có phải cậu đó đã restore firmware custom 5.0.1 nhưng đã thêm phần nâng BB đúng không bác. Hay còn có cách khác.
Rất mong nhận được hồi âm của bác !
duyat
TÍCH CỰC
12 năm
của mình nó báo thế này phải làm sao đây bạn?
4s 5.1
duyat
TÍCH CỰC
12 năm
@duyat bạn nào chỉ dùm mình lỗi này giúp với, thank nhiều, ko thấy hiện tên thiết bị của mình
con 4s mình cũng không lưu được, nó chạy 1 vòng xong không lưu được shsh của fw 5.1 @@!
oldlight
TÍCH CỰC
12 năm
Ha ha ha 😁, bác thanhnh091 khoái bắt bẻ lắm bác iFoneOnFire
:p
iFoneOnFire bắt bẻ thế mà bác có nản đâu, cmt & post topic đầy ra đấy 😁
oldlight mình có bắt bẻ bạn đâu nè!!! 😃
anh3net
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao mềnh chạy win7 không cài được bác ơi
con 4s của em bị ghệ nó tịch thu để đi chụp ảnh rồi , vài ngày nữa lấy về làm thử phát
anh3net
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao mình lưu không được
không có bản cho win hả bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119