Đã có Win 10 Mobile build 10581: không cần về WP 8.1, chủ yếu sửa lỗi
Duy Luân
4 năm trướcBình luận: 333Lượt xem: 43.296
333 Bình luận
Tối click check update thấy ko có gì? Cắm sạc thì 3-4h sáng gì đó cầm đt lên thì thấy đang chuyển đc vài ứng dụng. Mừng quá hết ngủ luôn. Có lẽ bỏ qua 2 bản build vừa rồi ko lên đc vì ko muốn về 8.1 + hệ thống chạy rất mượt.
625 van chưa bật tắt 3g va tin nhắn vẩn chưa hoạt đông. Nản..
925 vẫn chưa thấy có bản cập nhật 😔
vãi, các bác lên rầm rầm mà e mãi vẫn 0% từ đêm đến giờ. Build 10536. Ai biết cách chỉ e fix với
QUOTE="Kucai1993, post: 46110610, member: 1506125"]5h chiều qua em về 8.1 thì tạch ... sài 10 rất lag ... bác thì sao ... giờ con 920 em đắp chiếu rồi[/QUOTE]
Mình dùng lam đồng hồ báo thức rồi
đang tải xuống mà toàn 0%
920 của mình vừa lên xong thì bị bánh răng và emo mặt buồn 😔
Giờ em phải làm sao huh các bác? Về lạ 8.1 bằng windowphone recovery tool hay Nokia software update cho an toàn ạ?

Mong các bác chỉ giáo. Hix
@Khoibm.tn tui cũng bị mặt buồn lun rùi,làm sao đây@@
@maicoi056 minh cung giong ban đang mày mò nay. bt dc không
@maicoi056 mình đã về đc win 8.1 bằng công cụ wst .nhẹ nhõm
@maicoi056 Về lại 8.1, update hết app sau đó mới cập nhật lên build mới.ko lỗi tí nào luôn
Hấp dẫn quá đi, không biết update cho 1020 sẽ thế nào, ổn k, bác nào lên rồi cho em xin ít ý kiến nha
Thôi xong thấy 2 bạn 920 tạch rồi 😁 chia buồn cùng 2 chuột bạch. Chờ bảng chính thức vây.
@ly hoang duc 920 của mình lên ngon ngẻ chưa có time để xem lỗi lầm giè ko !! hehe. Mỗi tội bị lỗi từ lần up win về 8.1 để lên 10572 nên bị mất toàn bộ phần mềm, vào my library trong store thì treo ngc, h vẫn chưa cài lại đc các phần mềm. đau hết cả đầu
1520 không thay được hình ảnh ở màn hình bắt đầu. Nó giữ nguyên cái hình ở màn hình 8.1 cũ. hhazzzz, ai chỉ em cách khắc phục đê
m nó lền tất cả càc bùng và rất hài lòng về ê
mình vẫn đang đ
@Mr Phạm 85 lên tất cả các buil cho em nó mà chẳng hề lỗi lầm gì.920 châu thật.nó sinh ra để lên win 10 thì phải
mie kiếp mới lên xong. Vẫn ko up ảnh lên zalo đc
@Phụ kiện ip 4/5 do hinh anh ban luu teen one driver do ban thu len one drive tai ve may roi thu gui lai xem sao may minh thi lam dc roi.
sao pc không có ta
Lỗi lớn build 581 là ko thể hiện dung lượng lưu trữ, khi lắp thẻ nhớ vào vẫn nhận thẻ nhưng ko cho chọn lưu app lên thẻ, như vậy sẽ khó khăn cho Lumia 8g bộ nhớ trong.
Ai chỉ e với. Mỗi lần lumia 435 e lên win 10 đều bị lỗi vỡ chữ, mà không thấy ai nhắc đến. Vậy là sao???
Có ai bị lỗi này như tôi ko? help me..thanks
@tienbeocdt2 cho nó khởi động lại đi, nhấn nguồn+ volume (-) cùng lúc. Pin để nhiều tý nhé
@tienbeocdt2 bạn tự restart lại máy 1 lần, rồi vô lại phần Update, bấm restart now lại là được nha bạn
Về 8.1 và chẳng thèm lên nữa rồi. Đã đến cả chục bản build mà mấy lỗi cơ bản chưa sửa xong.
tinhte chậm chân thật bên wpv đêm qua đã có bài về 581 rồi
625 như k được quan tâm hay sao mà cái lỗi nhắn tin với 3g bao nhiêu build rồi mà không sửa :mad::mad:
Cám ơn bác em lên rùi .

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019