Dạ em chào mọi người . Em có thể nhờ cao nhân giúp em với được không ạ?
hovietsonpro
1 thángBình luận: 15
Dạ em chào mọi người . Em có thể nhờ cao nhân giúp em với được không ạ?
Em khá là gà về IOS , nay em có đổi 1 chiếc đồng hồ Titan 4tr7 có hoá đơn của em lấy 1 chiếc airpod pro .
Chuyện là em có check như trên mạng bày nhưng vẫn ko yên tâm vào khả năng của mình . Em cũng có 1 vài điểm ko rõ nên muốn nhờ mọi người giúp ạ .

Em có kiểm trả IME trên hộp airpod và hộp ngoài thì báo con bảo hành .

Nhưng so sánh với airpod đời đầu em mua ở thế giới di động thì dòng chữ “ Designed by apple ... “ thì bên pro có vẻ đậm hơn , nổi hơn và ko sắc bằng chiếc airpod 1 em mua ở tgdđ hồi xưa ( điều này làm em lo lắng ) . Cả số IME và số seri trên tai cũng tương tự .

Nắp hộp mở lên vẫn là 120 độ .

Kiểm tra tai thì em có thấy ít màu trắng ko biết là vậy hay do đã bị tháo hay ko?

Trên định vị tìm kiếm airpod vẫn hiện là airpod pro và định vị tốt , trong setting cũng hiện như hình .

Em cũng ko chuyên nghe nhạc , nhưng khi khử tiếng ồn thì nch xung quanh bth ko nghe bên ngoài , mà đi xe thì vẫn nghe tiếng xe , tiếng coi . Chỉ khi đi một mình thì xung quanh ko nghe thấy gì nữa

Em thắc mắc là liệu có trường hợp vỏ rin tai rep hay tai rep vỏ rin ko? Có khi nào IME trên hộp và airpod có thể tự in đc ko?

Cao nhân có thể check giúp em đc ko ạ? Liệu máy này em đổi ntn ạ? Vì đổi cũng vật ngang giá trị em muốn tự tin hơn khi sử dụng . Em cảm ơn mọi người rất nhiều ạ .
Hỏi chủ của nó mua ở đâu, gọi điện thoại đến cửa hàng hỏi xem bảo hành, check trên trang web apple ok, tét trực tiếp được nữa thì lăn tăn làm gì. Quất ...
@NDC9057 Dạ , em check IME ngoài hộp với IME trong airpod thì ra còn bảo hành , nhưng dòng chữ khác với bản airpod em mua ở tgdđ nên em ko rõ , có trường hợp nào bắn số IME lên máy đc ko ạ? Bạn em nó cũng đc ông anh cho thôi nên em cũng ko hỏi nhiều , em lên đây để có người xem hộ mà yên tâm sử dụng ạ . Em cảm ơn anh nhiều
@hovietsonpro Bạn có ý định bán nó ko mà soi kỹ thế, mình cũng đổi cái gshock với một con xsmax của người khác, chỉ test máy mà hộp ko hề xem, thấy ok là được, vì mục đích để xài nên máy ok là đc rồi.
@NDC9057 Em ko bán , nhưng mà em sinh viên ấy anh , nên nếu đồ có giá trị thì nên chắc chắn để yên tâm sử dụng , chứ cứ có khúc mắc lại khó chịu ạ . Chứ em mà đi làm giàu rồi em ra bố thế giới di động mua luôn cho thoải mái . Hi
Sakaikunio
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Đúng là dòng chữ hơi đậm! Của mình mờ hơn! Nhưng nếu nghe tốt không trục trặc gì thì 👍
@Sakaikunio Chắc bị lừa rồi ạ , em test đến phần reset thì có cả đèn nháy chỗ khay đựng tai
@Sakaikunio Có đèn như vậy thì rep chắc luôn rồi
Sakaikunio
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@hovietsonpro Chia buồn cùng bạn! Bạn bè với nhau chắc thương lượng lại được!
Hộp fake.
Dock fake
Tai nghe chưa xác định vì chụp xấu quá
@daocong91 Mà sao fake lại có thể check IME còn 9 tháng vậy ạ
@hovietsonpro Fake IMEI của hàng xịn chứ sao 😁
@daocong91 Vậy em bị lừa cmnr . Huhu
@daocong91 Reset mà đoạn bỏ tai phone vào nó có màu nữa
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019