Đã gần nửa tháng sử dụng, anh em dùng iPhone XS/XS Max cảm thấy thế nào?
zyzy1908
2 năm trướcBình luận: 427Lượt xem: 56.325
Vs mình thì xs là xự lựa chọn tốt nhất
Vì có thể xài một tay thoải mái khi lái xe... pin ổn hiệu năng và camera cũng rất ấn tượng khi lên "ios12.1beta2"
Các cửa hàng lớn đã bán âu !!
đợi năm sau e sẽ trải nghiêm
Xs mà có 2 SIM thì mình cũng lên đời, max quá to, hóng xem mấy nhà mạng VN triển khai esim thế nào đã, nghe nói đang hợp tác Apple triển khai
Màn hình tối om, phải tăng sáng lên nhiều, còn đây là thực tế cảm nhận so với X https://tinhte.vn/threads/xs-max-quang-cao-va-thuc-te.2855694/#post-52332193
Thấy đã chứ thấy thế nào, còn hỏi nữa, mà cũng thấy ngại khi mấy ngày đầu xài, ra cafe Higland ngồi có nhiều người để ý quá, còn hỏi cho muợn cầm coi nữa chứ, đúng là Iphone toàn làm chuyển để ý không hà.
Cảm thấy y như dùng iPhone
@dac giống y như đang xài đồ Apple ấy nhỉ.
Màu vàng Gold đẹp tuyệt vời, camera tuyệt vời, màn hình tuyệt vời, chất lượng em thanh tuyệt vời và mình tuyệt vọng vì muốn hai thận còn nguyên vẹn haha
Có ai bỏ ra hơn 30 củ mua cái điện thoại mà lại chê này nọ. Như vậy có khác gì tự nhận mình ngu !
@hoangmk Đúng đấy bác, xong lại ngậm ngùi bán đi
@hoangmk 1 điện thoại cùi bắp giá cao, thì người dùng chỉ 1 lần là bye bye nha.. thằng ko tiền hay chửi người khác ngu chứ người có tiền mua dùng ko có ngu.
toàn bỏ ở nhà lấy se đi làm ko, xs max quá nặng cầm tý mỏi cả tay
Có cái hay là tăng sáng tối đa, nhưng ra ngoài trời, màn tiếp tục sáng thêm, sáng rực luôn, chả hiểu mức tối đa trong buồng là tương ứng bao nhiêu % ngoài trơi
Cảm giác sóng ko tốt, vỏ bám vân tay, dùng bản mầu vàng vân tay bám vào viền thép nhìn cứ như bị sỉn, pin cũng bình thường ko tốt cũng ko dở. Ko có thói quen dùng ốp nên để lên bàn em ý trơn tuột rất dễ rơi.
Không biết năm sau thì Iphone còn có cái gì nữa không 😃
Cảm nhận XS Max:
- Nhanh miễn bàn;
- Pin dùng 1 ngày từ 8h sáng đến 8h tối còn 30%, bật 4G, wifi, bluetooth, location toàn thời gian;
- 2 sim rất tiết kiệm: 1 sim data (5k, 3GB, 4G, 1 ngày), 1 sim nghe gọi.
@thanhphamduy Đăng kí gói k thế bác
Chả có gì mới, không khác gì X, màn hình bự mà không hiển thị nhiều. Nói chung là chưa đáng với số tiền bỏ ra !!! Đợi update thêm rồi phán tiếp.
Mua cho vợ, vợ chê nặng nên được xài ké từ bữa 21 tới giờ. Pin tốt, máy chạy mát, màn hình lớn nên rất sướng, thỉnh thoảng bị đơ cảm ứng. Nói chung là rất đáng để nâng cấp từ 6s+, sóng sánh thỉnh thoảng xuống thấp. Mình mua màu vàng.
Còn chưa mua nữa, đang xem xét bản năm nay có đáng lên không, đang xài 8plus mà thấy thích cách vuốt thoát ứng dụng này nọ quá.
Mới chuyển ip7 sang XS, thấy hơi mệt cái FaceID ko tiện bằng TouchID ngoài ra ko có gì phiền.
con X năm ngoái giờ dùng vẫn thích nên hàng mới Bionic 12 chắc còn ngon hơn nữa.Thôi để sang năm mua X(khác) năm nay ngồi im không manh động 😁

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
caffeinezzZ+ 54CAO CẤPcaffeinezzZ
0 bài đăng
minhdoduc+ 52VIPminhdoduc
5.694 bài đăng
moxvaa+ 50ĐẠI BÀNGmoxvaa
27 bài đăng
hemilo+ 43CAO CẤPhemilo
3.124 bài đăng
Trưởng Anh+ 40TÍCH CỰCTrưởng Anh
1.012 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế