[Đã kết thúc] Tường thuật sự kiện ra mắt sản phẩm ASUS tại Computex 2017

sonlazio
29/5/2017 3:52Phản hồi: 481
[Đã kết thúc] Tường thuật sự kiện ra mắt sản phẩm ASUS tại Computex 2017
1h trưa nay thì Asus sẽ chính thức giới thiệu Zenfone 4 ở Đài Loan, cùng một số sản phẩm khác như Zenbook hay các phụ kiện. Năm ngoái, Asus đã giới thiệu Zenfone 3 cùng con robot Zenbo nhưng mãi đến giờ họ vẫn chưa bán nó ra quốc tế. Hy vọng là năm nay thì Asus sẽ làm ra những gì mang tính thương mại sớm hơn.

Mời các bạn xem tường thuật trực tiếp trên cả Facebook và YouTube của bọn mình nhé. Link sẽ được cập nhật khi gần đến giờ. Có vẻ như năm nay Asus cũng sẽ theo phe đội đỏ, bổ sung thêm các con chip Ryzen vào máy tính của họ.

Game: các bạn share lại video livestream trên Facebook hoặc YouTube của bọn mình lên Facebook cá nhân ở chế độ public. Sau đó để lại bình luận của bạn về Zenfone 4 hay những tính năng mà bạn nghĩ nó sẽ có trong topic này. Bọn mình sẽ bốc thăm để tặng một máy thuộc Zenfone 4 series vào ngày thứ 4 tuần này. Hạn chót để share và bình luận là 12h khuya nay.

Lưu ý là Máy sẽ được trao khi hàng về Việt Nam.

Kết quả bốc thăm:

Video bốc thăm
Chúc mừng bạn @Boy_style_04 trúng giải. Bạn nhớ kiểm tra hộp thư diễn đàn để xác nhận thông tin và nhận quà từ Mod @Kính Cận 0_0 nhé 😁
481 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

blackyaa
TÍCH CỰC
7 năm
Hóng sapphire + chip 835, micro chống ồn chủ động.
Qqwardwr
ĐẠI BÀNG
7 năm
@blackyaa
Người người shapphire nhà nhà shapphire lol
em đang xài zenphone 4 nè trời
đến h vẩn xài tốt ,pin hơi sida thôi
RobinRo
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ra mắt lặng lẽ quá, không thấy bài lộ cấu hình hay thiết kế nhiều như các hãng khác.
Zen3 Asus làm rất tốt, xài tuy có 1 tháng nhưng rất hài lòng, pin tốt, usb-c, vân tay ngon, dùng vân tay để trả lời cuộc gọi rất tiện
Cái con robot theo phong cách asus, giới thiệu xong bỏ xó như thời đầu zenphone, tới chừng có hàng thì dân tình nguội lạnh hết.
gooner169
ĐẠI BÀNG
7 năm
nhớ năm ngoái lúc ra mắt tại VN háo hức lắm,cuối cùng vì cái giá mà chúng ta đã ko thể đến đc với nhau😔:(
@gooner169 haha.. mình cũng mới nói 1 câu y chang
Ông tướng này post kiểu gì thế này, sửa lại đi em.
nghtri
TÍCH CỰC
7 năm
mua 2 con asus, chưa bao giờ dc asus update lên firmware mới....
MoNoJi
CAO CẤP
7 năm
@nghtri Bạn nhọ nhỉ 😁 mấy con zen 5 zen 2 đc update quá trời mà :D
@nghtri Nên mua mấy con dòng Max, Deluxe, 2.3.4.x nha, đừng mua mấy cái dòng ra lẻ như Go, TV, Live , Láer,...(mấy con này thường để lấp chỗ trống thôi )
Đang xài zen4 nè, cái gì cũng tốt ngoại trừ pin.
Năm ngoái Asus ảo tưởng giá con zen3 SD821 nên lỗ sặc gạch. Năm nay ko biết có rút ra bài học gì ko
王小飞
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hóng thiết kế mới
vietsnam
TÍCH CỰC
7 năm
Ngóng ZenBook !
Lô Hội
ĐẠI BÀNG
7 năm
Dùng máy tính asus rất hài lòng, còn đt thì chưa dùng bao giờ, cầm qua con zenfone 2 thấy cũng hoàn thiện khá ổn 😃
quocthjnh87
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mong là sẽ mang tính năng nào đó đặc biệt hoặc mang tính cách mạng.
Mong là zenfone 4 sẽ có màn cong tràn cạnh giống S8
Vipkaka$
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Nguyễn Lê Hùng 1987 Mà tràn làm cái déo gì
@Vipkaka$ Tràn cái gì kệ tui chứ, miễn sao tui thích thì tui nói, CMT cho có văn hóa chút cho người ta biết bạn còn co não nha.
Còn trước giờ thật sự chỉ mong ở aus cái màn to, pin khỏe và giá hợp lý thôi
Vipkaka$
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Nguyễn Lê Hùng 1987 Quả không sai
Sao cách đặt tên sản phẩm của Asus nó rối rắm quá nhỉ? @@
@BlackBerryz mẹ nó 1 2 3 4 5 max live..vv lung tung ko biết con nào cao cấp con nào rẻ tiền 😁
Zen đã trở lại, có lợi hại hơn xưa không ? Chờ review.
vo mung
ĐẠI BÀNG
7 năm
rất thích dòng zenfone, hi vọng dòng này pin sẽ trâu như dòng max

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019