[Đà Nẵng] chiều nay vẫn có workshop máy ảnh, sáng mai bỏ đi chụp

cuhiep
6/11/2013 15:17Phản hồi: 554
[Đà Nẵng] chiều nay vẫn có workshop máy ảnh, sáng mai bỏ đi chụp

Mời anh em Tinh tế Đà Nẵng đăng ký tham dự buổi offline giới thiệu điện thoại Oppo N1. Sáng thứ 7 này, tại Đà Nẵng. Anh em bên Oppo sẽ mang đến và giới thiệu với chúng ta không chỉ chiếc N1 với màn hình 6" FullHD, máy ảnh xoay 206 độ mà còn rất nhiều sản phẩm khác từ Oppo để anh em trải nghiệm. Và nếu may mắn, anh em còn được cả điện thoại hay quà mang về. Oppo N1 được giới thiệu tháng trước với đặc điểm là chiếc smartphone Android có camera xoay cũng như hệ thống ống kính với 6 thấy kính và khả năng phơi đêm đến 8 giây. Oppo N1 có màn hình FullHD 6", Color OS, cảm ứng lưng và remote O Click...

Địa điểm: Phòng hội trường, lầu 22, Ks Hoàng Anh Gia Lai, số 1 Nguyễn Văn Linh, Dương Nam, Hải Châu, ĐN.
Nội dung Offline: Giới thiệu Oppo N1
Thời gian: 9 giờ đến 11 giờ ngày 9 tháng 11 năm 2013

Anh em đăng ký theo form trong link bên trên. Lâu rồi không ra Đà Nẵng. Hẹn gặp lại anh em
554 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
(Thông tin chính xác là thông tin được lưu lại khi bạn điền form. Mọi sửa chữa tại bài này không có tác dụng với dữ liệu đã lưu.)
------------------------
cuhiep đã điền thông tin tham gia.
armani5785
ĐẠI BÀNG
10 năm
@cuhiep đi dẫn theo bạn được ko a Hiệp
@armani5785 Bạn gái thì được.
@cuhiep Anh có mặt ở buổi offline này không ạ?
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
(Thông tin chính xác là thông tin được lưu lại khi bạn điền form. Mọi sửa chữa tại bài này không có tác dụng với dữ liệu đã lưu.)
------------------------
mamenqb đã điền thông tin tham gia.
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
nguyen2727 đã điền thông tin tham gia.
biway00
ĐẠI BÀNG
10 năm
Em nhất định sẽ tham gia...:3

Sent from my iPhone using Tinhte.vn mobile app
@xuanduc89 Á đù tao đây sao ko làm tấm mà mi hẹn cuhiep làm gì 😃
@ANDROID! sáng đó mà đi thì alo ta nghe
0905222523
@cuhiep ...anh Hiệp cho mình hỏi là mình đăng ký rồi có phát giấy mời không hay là hôm đó mình tự tới luôn anh.
@patrick_vn
vuongde
ĐẠI BÀNG
10 năm
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
vuongde đã điền thông tin tham gia.
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
binguyen1967 đã điền thông tin tham gia.
Che hang tau ma ca dong nguoi vao tham gia

Sent from my Lenovo P700i using Tinhte.vn mobile app
@lenovop700i Vấn đề là đc giao lưu a c e tinh tế. Chứ cái oppo có j để quan tâm
@lenovop700i Thế mới lạ chứ. 😁
shinhaphura
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lenovop700i Đúng là cũng thấy ngượng thật, nhưng vì đam mê công nghệ, nên quên mất cái tôi... dân tộc, bác nhỉ?! 😃😔
vvv688
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lekhanh_ios Bác này nói chuẩn!
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
tri5800xpm đã điền thông tin tham gia.
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
tungchau đã điền thông tin tham gia.
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
phucloi89. đã điền thông tin tham gia.
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
freezetheheart đã điền thông tin tham gia.
totin7896
ĐẠI BÀNG
10 năm
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
totin7896 đã điền thông tin tham gia.
Phth411
ĐẠI BÀNG
10 năm
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
Phth411 đã điền thông tin tham gia.
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
trangchongcheng đã điền thông tin tham gia.
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
vuhai6 đã điền thông tin tham gia.
Hitman 47
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vuhai6
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
Huỳnh Kim Khoa đã điền thông tin tham gia.
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
anh_trung345 đã điền thông tin tham gia.
lolicon
ĐẠI BÀNG
10 năm
NỘI DUNG TỰ ĐỘNG
------------------------
lolicon đã điền thông tin tham gia.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019