Đã thấy rất nhiều người rao bán iPhone mới, giá không chênh nhiều

cuhiep
14/9/2018 18:23Phản hồi: 162
Đã thấy rất nhiều người rao bán iPhone mới, giá không chênh nhiều
Mình thấy nhiều anh em rao bán iPhone xách tay trên Nhattao.com cũng như trên Facebook. Có anh em từ Singapore, từ Mỹ nhưng chưa thấy Hong Kong nơi thường có sớm và lần này có iPhone 2 SIM. Có vẻ như năm nay hàng không hot hoặc là Apple chuẩn bị nhiều hàng nên nhiều anh em đã đặt hàng thành công và chỉ đợi ngày mang về Việt Nam. Năm ngoái việc đặt hàng thành công iPhone X là khó khăn và Apple thường hẹn lại ngày giao hàng sau đó khá lâu.

Về mức giá thì mình thấy có sự chênh lệch không nhiều như những năm trước khi mà những chiếc iPhone đầu tiên về thường được đội giá lên rất cao.

Không chỉ iPhone mà cả Apple Watch cũng đang được rao bán.

Lên nhattao.com, gõ vào ô tìm kiếm iphone xs bạn sẽ thấy nhiều chục kết quả bán hàng từ đây:

https://nhattao.com/search/80222954/?q=iphone+xs&o=relevance&c[title_only]=1

giaiphone20185.jpg giaiphone20184.jpg giaiphone20182.jpg

Cảm ơn FPT Shop & F.Studio by FPT đã đồng hành cùng Tinh Tế trong sự kiện này. Mời các bạn tham gia thảo luận trong chuyên trang dành riêng cho iPhone Xs: tinhte.vn/iphonexs.
162 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Năm nay chắc hàng nhiều, giá sẽ nhanh tốt
hl80
TÍCH CỰC
6 năm
@Duy Luân Dòng S chưa năm nào thiếu hàng, duy nhất 4S vì năm đó SJ qua đời thôi. Mình nghĩ do họ có cả năm để sản xuất dễ dàng hơn, tỷ lệ máy lỗi thấp hơn so với những máy thay đổi kiểu dáng.
xt30
TÍCH CỰC
6 năm
@hl80 Mình ko nghĩ năm nay do hành nhiều, có thể vì giá và ip ko có nhiều khác biệt nên lượng đặt hàng ít hơn chẳng hạn
@xt30 Đã cho đặt hàng đâu mà biết 😆 Chủ yếu giá nó cũng cao sẵn rồi nên sẽ ít bị đẩy hơn nữa.
Thanh toán bằng "thận" sẽ có tiền mua. Hình nền iphone năm nay mang ý nghĩa giống "quả thận".
@thinh060903 Cái này ai ko đọc rồi mà share xàm vậy
holale
TÍCH CỰC
6 năm
@thinh060903 Bây giờ phải cả hai mới đủ.
@thinh060903
vẫn đang chờ có bài test chính thức 2 sim vật lý trên bản World China thì mua X max ngay. hehe...
mydiep
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thèm 1 xr. Nếu khoảng 18 củ chắc ráng xuc
Khổ vẫn đang lay lắt 5s lock mà lại cmt bằng ss note 4
Cách đây ít bữa E thấy thông báo Nhật tảo sẽ dừng hoạt động ở box công nghệ, giờ vẫn thấy up được bài nhỉ :eek:
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
tintin.com
TÍCH CỰC
6 năm
@crazysexycool1981 1-10 mà ban
@tintin.com Chả nhẽ mình nhớ lộn tháng à 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@crazysexycool1981 có sao đâu
@crazysexycool1981 Ngưng ở khu vực dịch vụ công nghệ chứ có ngưng post bài ở khu mua vực mua bán iPhone đâu mà không được up.
Mọi năm dòng S sẽ có 1 tính năng đột phá. Năm nay chả có gì.
@bud's Năm nào chả có câu này!??
Giá thận năm nay cũng đâu hơn năm trước nhiều nên giá iPhone vậy xem ra cung khá ổn
tintin.com
TÍCH CỰC
6 năm
Thích Xs max để trải nghiệm, nhưng sang năm mới mua 😃
quyit84
TÍCH CỰC
6 năm
@tintin.com Mình đang xài 7plus. Chắc 2-3 năm nữa mới nâng cấp
hl80
TÍCH CỰC
6 năm
Mình có bản 512 của Mỹ ngày 21 này lấy nè. Nhưng mua để xài Tiễn e X lên đường thôi.
xt30
TÍCH CỰC
6 năm
@hl80 Bạn bán lại x có khí giá giờ ngon đó
hl80
TÍCH CỰC
6 năm
@xt30 Ở Mỹ bán lại nó mua giá bèo lắm. Phải chi cuối năm về VN bán lại chắc ok hơn.
Năm nay chỉ thấy con Xs MAX 2 sim nano hàng Hồng Kong là đáng dùng ở vn, mỗi cái giá chat hê hê 😁
@iceteazz đang rất mong e nó, có bài test ok là mình chiến luôn
Không ai bay đi Thượng Hải, Hương Cảng mua 2 sim dùm em ^^!
Đợi Xr thôi. Hahaa
Tối qua em mình nó ship Mac pro 2015 trên ebay giãm còn 490$ ... Mình tính mua mà thôi ..😁
@Bão Sài Gòn Mac mới hay cũ vậy bác, cho mình xin link với ???
Thằng bạn của thằng bạn của thằng bạn mình cũng chuẩn bị xách tay về chục con xs max nè kkk
gaucon3503
TÍCH CỰC
6 năm
Không thấy XR nhỉ
@gaucon3503 Xr cuối tháng 10 mới có hàng bạn à
vinh0203
TÍCH CỰC
6 năm
hóng XR hoặc X giảm giá thôi 😁
quyit84
TÍCH CỰC
6 năm