Đag phân vân có nên từ xsmax qua note10+ không vì có kèo quá ngon. Ip11 thì đag đắt, ae cho e lời k

zeus2412
17/9/2019 0:52Phản hồi: 21
Đag phân vân có nên từ xsmax qua note10+ không vì có kèo quá ngon. Ip11 thì đag đắt, ae cho e lời khuyên với @@@
21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

apolobao1978
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chuyển đi bạn , rồi bài bữa chuyển lại, qua lại qua lại
Qua android đi rồi hối hận
anhtungat
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình thấy androi sẽ tiện hơn cho nhu cầu công việc (soạn thảo vb trên máy). Nên mình nghĩ sẽ phù hợp để chuyển sang
Thấy fan android bảo android giờ mượt ngon, và câu này mình nghe 4-5 năm trước rồi, mình đã chuyển sang và phải quay lại gấp, đm no
vietvohoang
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tuỳ nhu cầu mà bạn chọn! Theo mình Notes 10 rất ok vì Android 10 nhiều cải tiến, tuỳ biến cao! Máy cũng rất đẹp, lại có bút hỗ trợ, vẽ trên không nữa nha!
Cứ chuyển qua dùng thử đi cho biết
Tội gì
Nói chung nếu như muốn ăn phở thù cứ qua? Còn ăn cơm thì ở lại? Nhưng phở ngán hơn cơm?
KazumaLee
ĐẠI BÀNG
5 năm
nói chung đã qua IOS sài 1 thời gian rồi trở về android sẽ không bền đau
đc cái màn hình tươi sáng, xem video khá thích
Tuỳ vào kinh tế. Nếu kinh tế mạnh thì có thể thử.
1 bên là vợ đẹp con khôn không muốn . Cứ muốn chơi phò
@Điệp Apple ý ông note10+ là phò? 😆
@Điệp Apple samsung giờ nó kém gì apple đâu :v
@Lexuancuong95 Tôi là gì có ý đấy
@Lexuancuong95 Tại đang dùng ios quen rồi mà chuyển sang androi dùng ngượng lắm :v
Nếu đủ điều kiện thì chơi ( vòng quanh thê giới ) chuyển sang Note10 , vài thang , nhảy sang Iphone 11 .
ShopDuyNet
ĐẠI BÀNG
5 năm
Theo Mình nếu Bạn là người thích trải nghiệm và có điều kiện để làm thì cứ đổi ,sau nếu cảm thấy không thích Note10+ nữa ,thì lại quay qua Iphone11. Đời cho phép mà Bạn. Chỉ điều túi tiền của Bạn thì có cho phép hay không thôi.
kèo thơm thì chuyển luôn đi bác . chần chờ mất kèo ngon bgio .
Nếu có điều kiện thì dùng song song, chứ đang ở ios sang android bị ngợp đấy bác 😁
okaido
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có điều kiện thì cứ chơi lớn 1 lần cho biết đi bac, mỗi bên đều có ưu điểm riêng, miễn là đừng có tâm lý thiên vị cho ios quá thì bác sẽ thấy note 10+ nó có nhiều cái tuyệt vời ko thua kém ios bên ta
Carnage
TÍCH CỰC
5 năm
Trừ cấu hình và cái logo thì not 10+ ăn dứt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019