Đại bại ở Đà nẵng

starnt
17/11/2007 13:44Phản hồi: 12
Đại bại ở Đà nẵng
Lần thứ 2 D40 xuất quân và lại lần thứ 2 bị mắc mưa. 6 ngày ở Đà nẵng mưa thường xuyên liên tục. Gần như thất bại hoàn toàn. Một trong những điểm cộng ít ỏi trong đợt đi này là được gặp bro HuyBank - cảm ơn người anh em đã rất nhiệt tình, không ngại mưa gió, thậm chí còn mời chụp mẫu nữa, nhưng mà hụt bởi rơi vào đúng ngày không thể bỏ được.

Mưa dai dẳng phá hỏng các kế hoạch đi chơi trong những khoảng thời gian rảnh rỗi hiếm hoi giữa các buổi meeting, đặc biệt mưa cực kỳ tàn bạo trong đúng cái buổi dự định đi chơi 😔 :(

Mưa và lũ lớn ở miền trung làm cho biển rất bẩn và cực kỳ thưa thớt

12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trời Đẹp lại Nhiều mẫu Đẹp quá 😃.
Thôi về đi, em dẫn đi Tây Ninh cho lành bác ạ. Bảo lũ dữ quá, đồng bào lại khổ rồi.
Có vẻ là đại bại, không vượt được TZ tại Phú Quốc ngày nào. ...
giá như bác chụp cảnh điêu tàn ở TP thì ấn tượng hơn.
ảnh cuối có 2 mĩ nữ giữa đống điêu tàn kìa anh 😁
Tập yoga

Dạo biển - phút hiếm hoi trước cơn mưa

Em mới mua quyển sách học YOGA ở Nhà Sách Nguyễn Huệ để khi nào có thời gian lôi ra tập. Thấy tư thế YOGA trong ảnh của bác Starnt em quyết định không học nữa, để dành thời gian đi chụp ảnh 😁. Cảm ơn bác Starnt đã cho xem hình ảnh ở Đà Nẵng.
huybank
ĐẠI BÀNG
16 năm
Mừng anh Thanh đã về nhà an toàn, ĐN chào mừng anh Thanh bằng trận mưa liên lục ko ngớt. Hy vọng chuyến sau sẽ khả quan hơn nhiều.
Biển trời ảm đạm thật! Nhìn mấy ngọn dừa xa xa thì biết là gió đã quật ven biển ĐN thế nào.
Ảm đạm lắm bác ạ, sụt sùi nhiều hôm liền, nhưng lại có 1 hôm trời hửng nắng ... 😁
Có đúng vài giờ trời hửng nắng, nhưng lại đang họp nên chỉ tranh thủ giờ nghỉ chụp vài pô. Toàn chum với vại, các bác giúp chọn 1 cái chum nào khả dĩ nhất nha

Còn đây là buổi tối

tấm số 2 nếu anh Thanh lấy trọn vẹn cả hai hàng chum thì em nghĩ nó sẽ đẹp hơn. Bầu trời lên xanh quá, có chỉnh sửa gì ko anh???
Tấm thứ 2 cố tình lấy không cân đối, nhưng chưa chắc đã phải ý tưởng hay 😃. Bầu trời xanh tương đối so với mấy ngày ảm đạm, tớ chỉ chỉnh chút auto color thôi, nếu có polarizer filter chắc còn thẫm hơn nữa.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019