Đại diện Việt Nam chiến thắng cuộc thi “sờ” xe Subaru tại Singapore sau 77 giờ 58 phút

levuongthinh
3/11/2015 15:35Phản hồi: 185
Đại diện Việt Nam chiến thắng cuộc thi “sờ” xe Subaru tại Singapore sau 77 giờ 58 phút
Sau 77 giờ 58 phút thi đấu, anh Nguyễn Phước Huynh đã giành chiến thắng tại cuộc thi Mediacorp Subaru Car Challenge 2015. Như vậy là anh đã sờ chiếc xe Subaru trong hơn 3 ngày liên tục, để giành được phần thưởng là chiếc Subaru XV 2.0 trị giá 1,302 tỷ đồng.

Anh Nguyễn Phước Huynh đã 5 lần tham dự giải Mediacort Subaru Car Challenge và phải đến năm nay thì anh mới giành được chiến thắng. Ngoài giải thưởng cao nhất là chiếc XV 2.0, thì anh còn được nhận giải khu vực trị giá 5.000 SGD và giải trong nước trị giá 1.000 SGD.

Ảnh từ trang Facebook của Mediacorp Subaru Car Challenge.

Nếu bạn nào có theo dõi gameshow Sasuke Việt Nam thì chắc cũng sẽ nhận ra anh Nguyễn Phước Huynh, người được đánh giá là xuất sắc nhất ở cuộc thi này. Thật sự khâm phục anh Huynh với sức khoẻ và tinh thần thép của mình.

Anh Nguyễn Phước Huynh năm nay 33 tuổi và anh đã vượt qua hơn 400 thí sinh để giữ vững bàn tay của mình trên chiếc Subaru trong 77 giờ 58 phút để chiến thắng. Người thắng giải năm ngoái là anh G Jaishanker với thời gian 82 giờ 16 phút.

185 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Good job, man 😁...
Mindzi
TÍCH CỰC
8 năm
Có nhiều cách để mang xe về & đây cũng là 1 cách 😁
Giá như cái gì sờ lâu cũng...mang về được nhỉ :D
vanhuy1023
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Mindzi em thích suy nghĩ của bác rồi đấy. bàn tay ta làm lên tất cả mà
@Mindzi mình cũng có 1 cái sờ hoài mà vẫn chưa mang về nhà đc.
Mindzi
TÍCH CỰC
8 năm
@hackertheking Nên sờ nhiệt tình, kiên trì và thể hiện là muốn...sờ lâu dài bác ạ 😁
@Mindzi Không biết cái gì của bác có giống với cái gì của e đang nghĩ không nhỉ :D
tuyệt vời quá, chúc mừng anh, cuộc thi này thực sự không đơn giản, đòi hỏi sức khỏe tinh thần và sức khỏe thể chất rất cao

các bạn xem video thử nhé😃

BB Tran
TÍCH CỰC
8 năm
THẬT KHÔNG THỂ TIN ĐƯỢC
Về khoe với con , bố mày sờ Otô phát là có Otô , sờ mẹ mày phát là có mày :v
Nhưng mà công nhận nể a này thật , có chết củng ko buông tay ^^
@Công Nguyễn VD Đúng là sờ phát có ngay. Nhưng mà sờ nhà hòm thì ko dám tham ra
@Công Nguyễn VD "Sờ mẹ mày phát là có mày" vãi 😁:D:D:D
umumti
CAO CẤP
8 năm
@chxhcnvn2010 Tham gia thì hiểu, nhưng tham ra thì ý nghĩa là gì vậy bạn?
Cái này mà cho người nghèo thi thì cỡ nào họ cũng thắng.
@whatareyoulookingat Chỉ có cái chương trình Vượt Qua Chính Mình, 30s hay 60s gì đó, mà thua nhiều hơn thắng, chú Quyền Linh toàn là ăn gian bấm giờ muộn cho họ không.
Ở đó thắng cái chương trình này, hảo quá.
@Thiết Kế Website Miễn Phí Bị down à. thế giờ ra chào cờ 1 tiếng, nhảy cò cò 1 tiếng... các loại có được chiếc xe hơi không??
@whatareyoulookingat Người ta phải đứng 77 tiếng mới được xe
Ông 1 tiếng đã đòi xe
Nhiêu đó đủ thấy cả đời không có xe
@Thiết Kế Website Miễn Phí Có liên quan không?? Down àk
s3095453
TÍCH CỰC
8 năm
đem con Su ấy về vn thì lại bị thuế phí các kiểu, còn bán tại sing thì về vn đóng 10% thuế nhé ;))
@dembuonmuoican Theo mình nghĩ, thuế TNCN chỉ 10%. Bằng chứng là những người trúng số độc đắc 1,5 tỉ chỉ đóng thuế TNCN 150tr
@s3095453 thế nếu tặng ai đó luôn bên ấy thì thế nào bác?
@s3095453 Giỡn hoài bạn.Subaru Việt Nam lấy xe ở đây trao chứ bắt thí sinh làm thủ tục đem về thì thi thố làm quái gì.
@lzzz_adnguyen_zzzl KO có gì là tự nhiên nha bác.Cái này khác với trúng số nhiều à.
Đúng là tinh thần thép.
nể phục a này that 😔
Khó tin quá đi. Đúng là không thể tin được,thật là tuyệt zời!
Amuadi.Com
TÍCH CỰC
8 năm
Chúc mừng người bạn đã từng thi cùng nhau, vietnam là vô địch 😃
kungfu9
CAO CẤP
8 năm
cảm thấy tự hào tinh thần người Việt Nam chưa mấy chế...
...dồn chỗ chết, ắt sẽ sống
Apache08
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ồ, hoá ra rất khó, nếu trọng tài phát hiện bàn tay có lúc không áp chặt vào dấu tay quy định thì bị loại luôn. Thế này thì cũng không được đi tiểu nhỉ, nếu vậy khỏi ăn uống luôn. Bác này nếu không phải đặc công thì cũng là khí công rồi.
@Apache08 có thời gian quy định để ăn uống và đi vệ sinh nha bạn, nhưng nếu uống nhiều nước hay bụng khó chịu hay đau bụng là xác định được kết quả rồi 😃
Mr Sony FAN
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Apache08 Cứ 6 tiếng người ta cho bạn đi giải quyết nỗi buồn + ăn uống 1 lần nhé , thời gian nghỉ là 5 phút lần lượt vào 1h chiều , 7h chiều . 1h sáng , 7h sáng nhé bạn , chứ nhịn ăn nhịn uống thì còn có thể chịu đc chứ nhịn cái kia thì thách ai chịu đc đấy . 😃 :p :p :p :V
@Apache08 Mấy tiếng sẽ được cho vài phút để ăn uống, vệ sinh bác à
@Apache08 Trong ngày BTC sẽ dành ra 1 số thời gian nhất định để thí sinh ăn uống,WC mà.sau đó lại đứng tiếp 😁
Vậy đem giải thưởng về nước sao ta
Chắc đánh thuế chiếc xe này 1 tỷ nữa quá 😁
Đem về nước giải thưởng này đóng thêm 1 tỷ tiền thuế nữa 😁
@quanghung1611 Bán luôn bên đó là xong chứ gì
manhquan90
TÍCH CỰC
8 năm
@quanghung1611 bác khỏi phải GATO người ta
ngta bỏ công sức ra dành dc thì sẽ biết cách sử dụng đúng cách nhất.
Anh chàng thắng cuộc này mà cho tham gia cuộc thi sờ cô lọ lem tóc xù thì bá đạo lắm đây....chúc mừng
vị trí đặt tay của chú thuận tiện quá - các bạn có để ý thấy vậy k? may ng kia là đặt cao bên hông - còn chú thì đặt xuống nên trụ lâu được nhỉ!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019