dailyU là dược mỹ phẩm thuần chay thiên nhiên 100% thật không các bác?

namsuper
22/2/2024 8:38Phản hồi: 14
dailyU là dược mỹ phẩm thuần chay thiên nhiên 100% thật không các bác?
Da em dễ lên mụn, cũng hay mẩn ngứa nếu ko hợp mỹ phẩm nên thành ra chọn đồ cũng phải cẩn trọng. Em muốn tìm loại an toàn lành tính, nguồn gốc thiên nhiên dùng cho yên tâm. Đang tham khảo bộ minisize dailyU không biết hiệu quả tới đâu, có hợp với da em k. Thấy bảo dailyU là dược mỹ phẩm thuần chay thiên nhiên 100% thật không các bác? Bác nào dùng rồi thông tin cho e phát? Đội ơn các bác
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quan trọng là có hợp với da bro không, nên nếu thích thì bro cứ thử xài và cảm nhận rồi quyết định thôi ạ
Em thì ngoài dùng sữa rửa mặt, dầu gội đầu, xịt xịt ít nước hoa
Còn lại chẳng dùng cái gì nên cũng không rõ
cái này các chị em thường thông thạo hơn đấy
HeoMinhHa
ĐẠI BÀNG
2 tháng
dailyU là dược mỹ phẩm thuần chay thiên nhiên 100% thật đấy bác ạ. thành phần chính là chiết xuất từ rau má lá nhỏ Hà giang, an toàn lành tính phù hợp cho cả da mụn lẫn da nhạy cảm nhất, không gây kích ứng da. công dụng cũng khá ổn áp dưỡng da, chăm sóc da dịu nhẹ, giảm mụn mờ thâm ok. hôm t mua trên shopee còn đc tặng bông tẩy trang, voucher giảm 30% nữa đấy
namsuper
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@HeoMinhHa ok cảm ơn bác, em cũng có đọc thông tin vài nơi, cũng nhiều người đánh giá tốt, nhưng tính cẩn thận cứ phải lên đây hỏi các nhà thông thái xem dailyU là dược mỹ phẩm thuần chay thiên nhiên 100% thật không cho chắc cú bác ạ
Khoản này thì chắc fens phải dùng thử mới đánh giá chuẩn chỉnh được, mạnh dạn thôi ạ
nghe thuần chay cũng thấy yên tâm đấy
minhhdpro
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Em dùng cái gel trị mụn dailyU này thấy ok cụ ạ. Rửa sạch mặt, xong bôi vào khu vực da mụn, lấy lớp mỏng thôi cho đỡ bí, đừng tham dày mà trệt vào cụ ạ
Nói chung gel thấm nhanh, ko bết. Hiệu quả giảm mụn cũ ngừa mụn mới khá ok
Lee JunKi
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@minhhdpro Bôi cái gel này lâu không thì thấy hiệu quả vậy bác?
em thỉnh thoảng cũng lên tí mụn
mà dai dẳng mãi không hết
@Lee JunKi Nếu đang kiểu nhú nhú lên mụn, bác bôi liên tục ngày 2-3 bận vào vùng da mụn đấy. Nhớ làm sạch da trc, chứ bụi bẩn mà bôi đắp vào thì quá tội. Như e bôi 3 ngày thấy mụn xẹp kha khá, ko lên thêm nữa. Nếu mụn gần lên cồi rồi bác bôi thì nó kích cho mụn nhanh chín và tiêu cái đầu mủ đi cũng nhanh đấy. Loại này bác
@minhhdpro nghe được quá, bác cho em xin cái địa chỉ mua gel trị mụn này phát. em dùng thử xem nó ra ngô ra khoai gì không
@Lee JunKi Em được cái tính cẩn thận, cứ web hãng mà phang cho chuẩn chỉnh đỡ đau đầu https://dailyu.vn
Đây kính bác. Dòng dược mỹ phẩm thuần chay thiên nhiên 100% này dùng hiệu quả đấy bác.
da nhạy cảm dễ mụn thì cứ loại nào lành tính mà dùng là yên tâm nhất.
tìm hiểu kỹ thương hiệu uy tín thì dùng thử xem
dailyU là dược mỹ phẩm thuần chay thiên nhiên 100% thật không các bác? em cũng đang muốn tham khảo mua 1 bộ minisize dùng coi có hợp không đây ạ
Chứ mấy loại khác dùng mà thấy không ổn cho lắm, muốn tìm hiểu dòng thuần chay
@MeCunKhanhDang Chuẩn luôn bác, giờ xu hướng mọi người chuộng mỹ phẩm thuần chay đấy ạ. Em đang dùng cả bộ này đây ạ. Thành phần chính đc chiết xuất từ rau má lá nhỏ, được trồng trên vùng núi tinrh Hà Giang nên rất đảm bảo về độ sạch, " tinh khiết". Mà dùng mỹ phẩm thuần chay này còn góp phần giúp nâng cao đời sống của bà con đồng bào Mông, Tày trên đó nữa đấy bác. Hoan hỉ hoan hỉ
@hoaluuly1 ok cảm ơn các bác, nghe mọi người rv như này em cũng yên tâm dùng thử xem mỹ phẩm thuần chay này có hợp với mình không, hy vọng ok như cb nói

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019