[Đam mê nhiếp ảnh] Canon PhotoMarathon 2014 đã trở lại

phongthan11
15/9/2014 3:54Phản hồi: 76
76 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

1 năm mới có một lần nên cứ bất chấp tham gia đi 😁 :D
lôi máy ra lau chùi chuẩn bị cho CPM thôi. . . có bác nào làm quen trước tới hôm đó cho đỡ bỡ ngỡ hok 😁
mình toàn chụp chân dung với gái gú. chủ đề năm nay mà về gái gú thì ngon :v
mình nghỉ chủ đề về gái chắc không có đâu. chủ đề sẽ là cái gì đó trừu tượng hơn. mà thôi cứ đợi tới ngày đó là biết à. 😁
mình chụp còn kém lắm nhưng cứ tham gia cho vui. dc giao lưu với anh em là thích rồi. hẹn các bạn vào 4-10 nhé
đăng ký tham gia mất phí nhưng phí đó lại được dùng làm tự thiện. rất là ý nghĩa. rủ mấy đúa bạn tham gia cái này mới được
mình thì toàn chụp xe hi vọng năm nay có chủ đề về xe. mà năm nay có cả đăng ký onlie nữa tiện quá
@buicongdanhvt nhìn avata của bác là biết bác thích xe rồi. mà năm nây giải thường là dc đi đâu nhỉ. hay là đi nhật như năm trước
không có máy ảnh tham gia được hok 😁. e thích cuộc thi này lắm mà trước giờ toàn chụp ké máy thằng bạn 😔
@nguyenminhtri88 thế thì mượn máy nó luôn đi bạn :v. không biết năm nay giám khảo là ai nhỉ
@nguyentrungtin91 giám khảo năm nay có nhiếp ảnh gia Hoàng Giang Hải, nhiếp ảnh gia Nguyển Thanh Hải (Maika Elan) và một Giám khảo quốc tế là Justin Mott. hi vọng chủ đề năm nay dễ dễ để cho mấy bác chụp chưa cứng tay như mình dễ thở 😁
có giám khảo nước ngoài nữa hả ta. chờ cả năm rồi mới tới ngày này lại sắp được hội ngộ anh em rồi 😁
có ông bạn vừa đi đăng ký về thấy được tặng cuốn sổ gì be bé ấy. cũng đẹp
@traitimcuagio những bạn đăng ký tại chuỗi cửa hàng CIS của Canon sẽ được tặng cuốn sổ đó bác ạ
@phantranlam đăng ký cí 50k được cả áo rồi sỗ nữa thích thế. mà số tiền đó lại được làm từ thiện nữa. hú bạn bè biết chụp ảnh tham gia mới được
@phantranlam đăng ký online tiên hơn. dạo này trời nắng quá cũng lười ra ngoài 😁.
năm trước bạn hok tham gia được tiếc gần chết. năm nay bằng mọi giá phải tham gia
biết trước là không giảnh giải được với mấy cao thủ rồi nhưng cứ tham gia cho vui vừa học hỏi được kinh nghiệm chụp hình vừa biết thêm nhiều chiến hữu 😃
đăng ký xong có cái áo mặc cũng vui :v
đây là một sân chơi rất bổ ích cho các bạn đam mê nhíp ảnh. 1 năm tổ chức 2 3 lần thì thích biết mấy nhỉ
mới đăng ký mà đi 1 mình buồn quá có bác nào giao lưu làm wen trước hôm đó đi chung cho vui hok nào
em đi cùng bạn nek. a muốn thì đi chung càng đông càng vui. với lại có kinh nghiệm gì thì share e với
WTF100
ĐẠI BÀNG
10 năm
hóng cả năm rồi cuối cùng ngày này cũng tới. vác máy ra lau cùi chuẩn bị cho CPM thôi 😁
hôm đó anh em nào của tinhte nhớ đứng qua 1 góc cho dễ giao lưu nhé 😃
hôm đó em mặc áo đỏ nhá =]]
Talobin
ĐẠI BÀNG
10 năm
xem ảnh đoạt giải nắm trước ở đâu các bác.tks
Sent from my lumia 625
@Talobin của bác đây: http://soha.vn/cong-nghe/10-buc-anh-dat-giai-trong-cuoc-thi-canon-photomarathon-tai-ha-noi-20131102231107555.htm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019