[Đam mê nhiếp ảnh] Canon PhotoMarathon 2014 đã trở lại

phongthan11
15/9/2014 3:54Phản hồi: 76
76 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chủ đề cửa sổ thích tấm này nhất
mấy bạn ở Hà Nội thích rồi. được là người đầu tiên chạm tay vào Canon EOS7D Mark II 😁
mà trước khi tham gia nhớ kiểm tra thẻ nhớ cho kỹ nhé các bác. năm ngoái có nhiều trường hợp thẻ nhớ bị víu đó
@visaothe1234 em nge nói năm trước có mấy bác thẻ bị vius thế là tạch luôn. năm nay cũng ráng kiểm tra kỹ cho nó chắc 😁
@mìnhtrung23 nghe cũng thấy sợ sợ thôi chắc cầm theo 1 cái thẻ nhớ sơ cua nữa quá :D
năm nay tổ chức trúng thứ 7 thế là mình có thể tham gia được rồi. hehe
sao mình đăng ký online hoài mà không được nhỉ. có bác nào bị thế không. nhưng mà nhờ vậy ra đăng ký trực tiếp dc nhân cuốn album 😁
@whatyoucando mình đăng ký được bình thường mà. chắc do mạng bên bạn bị lag rồi, lấy áo với lấy thẻ rồi giờ đợi tới tuần sau là chiến thôi :D
tại sao ngoài hà nội lại tổ chức trước TP HCM 1 tuần nhỉ. mà cũng may là cả 2 đều tổ chức vào thứ 7 anh em nào bận đi làm hay đi học thì cũng tham gia được.
năm trước mắc đi học không tham gia được tiếc gần chết, năm nay tổ chức vào thứ 7 thì quá ngon rồi. cơ mà đăng ký online xong mà giờ chưa nhận dc áo với thẻ 😔
@thienthantrongdem hôm đó bác tới chổ dự thi rồi hoàn tất thủ tục nhận áo với thẻ luôn cũng được đó. mà nhớ chuẫn bị kỹ trước khi tham gia nhé :p kiểm tra máy móc cẩn thận.
hôm nay là ngày cuối đăng ký rồi thì phải. mà nếu có lỡ chưa đăng lý thì hôm đó tới nơi đăng ký được hông ta
từ lúc biết chơi nhíp ảnh tới giờ năm nào cũng hóng CPM. năm nay hok biết là có đông vui như năm ngoái không nhỉ
thấy trên forum mình đông vui thế này chắc chắn là nhộn nhịp hơn năm ngoài rồi
mai là ở hà nội tổ chức rồi. muốn bay ra đó tham gia ghê. TP thì đợi thêm 1 tuần nữa 😔
@luckynexttime đợi chờ là hạnh phúc mà. với lại thì sau có lợi hơn là thi trước. có gì còn rút kinh nghiệm được :v
thế người dc giải đặc biệt của HN với TP HCM có đi nhật chung ngày không ta.
mình nghĩ là có á. chứ đí 1 mình thì buồn lắm. =]] chưa được giải mà ngồi mơ đi nhật. vãi quá
các bạn đã chuẫn bị súng ống sẵn sàng chưa. tối nay đi chơi với gấu lấy hên phát 😁. hi vọng ngày mai suôn sẽ hehe
Talobin
ĐẠI BÀNG
10 năm
có phải in cai bản cam kết ký vào mang đi ko ta. thấy có email bảo thế.
lexuan0206
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Talobin vậy thì bác cứ làm theo email đi cho chắc :v

xếp hàng dài quá @@ CMP tại Hà Nội
chủ đề đầu tiên làn người tôi yêu mến. chắc vác máy về nhà chụp 😁 ai nhà xa thì thiệt thòi rồi 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019