Đăng ký dùng thử Nokia E72 trong 7 ngày

cuhiep
2/2/2010 13:29Phản hồi: 176
176 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

toc_ngo
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình cũng vừa đc gọi điện confirm dùng thử, tuần sau nv sẽ mang máy đến cty cho mình. Thử xem có hơn được HTC ko.
nmtbk
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hờ, đăng kí đại mà cũng lọt, vừa rồi có bác giọng buồn ngủ chết đi được gọi đến, bảo sẽ có người đem máy đến rồi sau 7 ngày họ sẽ đến lấy máy về.
Mình đăng ký từ trước Tết và vừa nhận được cuộc gọi từ Nokia 08.39105622 vào chiều 3/3/2010. hẹn 2 3 hôm sẽ có người đến giao máy tận nơi. mình có hỏi luôn thủ tục có phải đặt cọc tiền hay giấy tờ gì không, thì trả lời là không cần đặt cọc mà chỉ cần có CMT và ký vào cam kết nhận máy, chính người cam kết phải nhận máy nữa.
Em cũng nhận được điện thoại 2 ngày trước, giờ chưa thấy ai mang máy đến gì cả
MÌnh cũng nhận đc cuộc gọi xác nhận sẽ giao máy trong tuần (từ hôm thứ tư) tới hôm nay thứ 6 chưa thấy j hết!?😕
hoangpt
ĐẠI BÀNG
14 năm
chán quá, em chẳng được 😔
sao mình quá 7 ngày rồi chẳng thấy ai đòi, chắc cho ko
kiểu này bán gấp, làm một con lô, chiều về 2 nháy
tới đâu thì tới
hàng ế mới vậy ...ăn dc của bọn nó kìa thì cũng gãy răng
tosenzzz
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đã nhận hàng từ hôm thứ 6, ngày 5/3.
Nhân viên đến tận Công Ty giao hàng...
...
Mới xài thử được 2 ngày..
Cảm nhận đầu tiên là chưa quen lắm với phím cứng và ...không có gì đặc sắc hơn 5800 đang xài hết...
....
Ơ, sướng thế, em chưa thấy ai mang đến cả, hic hic
Đang xài từ thứ 6 tuần trước đến thứ 6 tuần này trả, một e xinh tươi đem đến tận văn phòng giao máy (thấy thương em quá mà tip thì không được, dân pro đâu cần như thế).

Một điều vui nữa là E72 kèm theo 1 sim viettel xài thoải mái vô net 3.5g nhanh cực kỳ, mình thì vô net cho vui chứ k gọi, ai lại gọi số public này vì đã có người xài trước mình rồi.

Phải nói đây là một chiếc điện thoại cho doanh nhân thực sự.... thôi để viết bài "Cảm nhận" biết đâu lại được trúng một em
hoangpt
ĐẠI BÀNG
14 năm
Các bác nhận được là ở HCM hay ở HN vậy ạ?
Em ở HN đăng ký thế này chắc ko được dùng thử rồi 😔
thật lòng mà nói thì E71 vẫn hơn hẳn E72, nếu em mà làm cho Nokia, em không cho ra con E72 đâu. Có họa chi thì em chỉ nâng E71 lên thành E71i với màn hình rộng, bàn phím QWERTY.. chụp hình 8mgpx.. và nhiều cái mà người dùng mong ước nữa.. Hỳ hỳ 😁
truelied
ĐẠI BÀNG
14 năm
em cũng vừa được gọi, chờ xem có ai đến không.
Vừa được gọi xong , nhưng không biết bao giờ được nhận máy .
minhnkt
TÍCH CỰC
14 năm
He he, tớ mới nhận hôm nay ^^~
Em đăng ký trước Tết, đến giờ vưỡn chưa thấy động tĩnh gì chắc là "no door" rùi! 😔
Em ở HN, hôm nay có người đến giao máy rồi, hỏi cái sim thì chú ý cười cười bảo là em trót dùng mất rồi :eek:
Hôm nay em cũng nhận đựoc máy rồi, có kèm thêm 1 cái sim dùng free gprs nhưng là máy dùng thử ( máy cũ ). Máy đẹp thật đấy, push mail rất thích!
quiz
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình cũng vừa nhận được máy hôm qua. Tình hình là sẽ được mua máy với giá giảm 10%, hoặc nếu giới thiệu cho người khác mua thì giảm 5%. Người ta có giao cùng với 1 SIM VIETTEL trong tài khoản có 160K, bảo là dùng thoải mái. Xem ra Nokia cũng hào phóng đấy chứ, mỗi tội mình không cài đặt được GMAIL, chỉ cài đặt được 1 email khác có hỗ trợ POP3 thôi. Bác nào xài qua rồi chỉ giáo giúp với nhé. Thanks!
Bạn xem hướng dẫn cài đặt ở đây nhé, mình dùng Gmail thấy rất tốt 😃.

Hướng dẫn cài đặt và sử dụng Push Mail trên Nokia

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019