Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đằng sau vài cảnh quay trong Iron Man 3 được dựng bằng kĩ xảo vi tính

cuLong
13/5/2013 3:5Phản hồi: 168
168 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kukingkong
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao đoạn giữa clip cứ chiếu mấy bộ giáp (ghép) quay vòng vòng giữa đám lính? Nhìn giả dễ sợ.

Chưa xem phần 3 vì không thấy đáng bỏ tiền, chứ còn phần 2 thì dở tệ, dở ngang Ghost Rider phần 2 vậy.
q128
TÍCH CỰC
11 năm
thấy phần 3 hay nhất trong 3 phần, cơ muk bộ giáp bị yếu đi nhiều, ăn chém như chuối
kĩ xảo thì từ lâu đã quá đỉnh rồi...giờ phải xem kịch bản ra sao và diễn viên đóng thế nào 😁
có bản đẹp chưa các bác ui?
Đầu tiên xem thấy cảnh trên máy bay cứu thằng trùm tg phim này thế nào cũng phải hoành tráng và hay lắm.mẹ càng xem càng thấy chán.chả có cái khỉ gì,poster thì nhìn cũng pro, may mà ko ra rạp xem ko thì phí tiền
Air Force One 😁 chuyên cơ của tổng thống mờ :D mấy bác Hô ly út ko mượn dc nhỉ :D
nghiên cứu đi xem thử ...
c
Câu view, câu like hay câu comment hay là có ý đồ gì khác nhỉ. Hay là bạn chưa coi phim.
kukingkong
ĐẠI BÀNG
11 năm
@heocon88 Mình đâu rảnh ngồi rình để châm chích người khác như bạn, cho nên câu to tổ bố là "Chưa xem phần 3" mà cũng không đọc ra nữa.
phần 3 hay hơn hẳn 2 phần trước. Nó tả về 1 con người thực, và tony stak cũng lì và chất hơn khi không có bộ giáp. Nếu cũng ăn theo phần 1 và 2 thì chỉ ra 1 film kiểu transformer mà nhân vật chính mờ nhạt, nội dung chán, và chẳng còn gì ngoài mấy con autobot bem nhau 😆 Cái này mình nghĩ nó rút kinh nghiệm từ phần 2 =))
những người chê phần 3 dở theo mình nghĩ chỉ là những người muốn coi 1 bộ phim hành động đã mắt. Còn nhân vật chính không có cũng được không sao ! Hoặc là nếu có thì nó buồn vui suy nghĩ gì kệ cha nó, cứ bem nhau coi sướng mắt là được =))
Đúng là kỹ xảo Hollywood, nhìn pro thật 😁
boilan
ĐẠI BÀNG
11 năm
ôi kỹ xảo quá pro.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119