Đang xài iPhone 7 plus, muốn lên 11 Pro Max 256GB, nên đặt bây giờ hay đầu năm sau mua luôn
hungnguyenhuuhuy2312
một năm trướcBình luận: 299Lượt xem: 28.271
Nói chung là do ở Bạn thôi, muốn mua lúc nào thì Bạn mua thôi, chứ sau 1 năm thì Iphone không có giảm bao nhiêu đâu ạ, mà với nhu cầu của Bạn như vậy thì khi Iphone 11 về VN, Bạn mua Iphone XS Max là ok lắm rồi ạ. Ý kiến cho Bạn tham khảo.
sống được tới năm sau chưa mà cứ hỏi mấy câu dư thừa, thích thì mua và xài thôi, có bao nhiêu tiền đâu mà cũng phải hỏi chi cho mệt...
@hoai88vn 1 dân chơi nhiều tiền chia sẻ =)))). Nếu họ có khoảng vài tỉ để mua con máy gần 1k5$ thế kia thì không phải suy nghĩ rồi
@hoai88vn con máy 1,500 usd mà bạn nó nhẹ tựa lông vịt vậy...
@hoai88vn Nhìn các bác thích là mua thât ngưỡng mộ quá 😔
Mã VN bạn ơi, iphone dạo này bảo hành phải có hoá đơn đấy
Nên mua sau đợt mở bán lhoarng 1-2 tuần nha
Tuỳ múc đích của bạn thôi. IPhone 7 plus cũng khá ổn. Còn muốn mua để khoe thì mua bây gio
Thấy chủ thớt có vẻ hóng n theo quan điểm em đợi chút sau Tết tính tiếp 😃
7 plus vẫn còn tốt chán, để qua năm rồi mua bạn ơi
Năm nay sau 1 tháng bán giá gốc còn khó huống chi tăng giá
"bây giờ" hay đầu năm sau mua "luôn" =)) vãi ngữ pháp
Đặt mua luôn nhé bác
Mình 7+ Jetblack chưa thấy có dấu hiệu lão hoá. Cũng đã xài 2 năm theo mình thì tính qua tính lại như nhau vì nó Giữ tiền của mình về cơ bản là nó phải trả lãi. Nhưng nó trả bằng thứ khác như khuyến mãi chẳng hạn. Các kmai nếu không phù hợp thì không cần gì phải vội vã vì đôi khi đồ kmai đó mình cũng đâu có xài 😃
Đợi 1,2 tháng chờ giá ổn định r mua lun
đợi iphone 12 nhé
Dư dả thì quất luôn. Còn ko chờ ổn định r mua. Sớm cũng để làm gì khi 7+ cũng chạy ios 13 😁
mua thôi...hỏi ý kiến trên mạng thì mỗi ng 1 kiểu
7 bờ lớt thì chờ cuối năm sau mua luôn giá tốt.
7+ lên trải nghiệm faceID thế hệ 3 là ngon rồi đó bác 😁
Múc đi bạn oi
Chà 7p chưa gì mà đã chậm rồi à .
nếu mua 1 cái đt tầm già này mà bạn phải suy nghĩ kỹ và lấy ý kiến mỗi ng theo mình thì bạn không nên mua. hay mua 1 cái đt mà bạn yêu thích mà tầm giá không cần suy nghĩ nhìu.
@907948448 Bạn nói cũng có lý, lúc mình mua cái ip7 plus là 21tr, giờ nếu lên pro max thì mình hơi lương lự giá 1 chút chứ giá ok thì mình cũng tự lên thôi.
Tuy nhiên cái ip 7 plus vẫn dùng khá ok,
@denmilu Bạn có tin rằng ngày mình mua con 7 plus đỏ giá 27990 k lúc đó mua k lưỡng lự nhưng từ khi ra con ip x đến giờ mình đã suy nghĩ về số tiền bỏ ra. Còn suy nghĩ về sao thì chắc chủ thớt cũng đang suy nghĩ về điều gì đáng và k đang
@907948448 Mình cũng có tư tưởng . Nếu chiếc điện thoại hiện tại vẫn đủ dùng thì không cần nâng cấp lên máy đời cao hơn làm gì . Và có lẽ chu kì 1 chiếc điện thoại là 3 năm thì nó hợp lý hơn là 2 năm .
@babakr20 Mình thì có suy nghĩ trước khi mua mỗi món hàng đó. Không hợp lý thì mình không mua, tuy nhiên giờ dùng ip 7 plus vẫn rất ngon. Tuy nhiên dùng lâu thì cần thay đổi 1 chút, đang so đo giữ XS max và pro max. Giá hợp lý sẽ mua.
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 167VIPhemilo
10.381 bài đăng
quangthegtvtk49+ 161CAO CẤPquangthegtvtk49
5.516 bài đăng
0 bài đăng
hoangsytai+ 77CAO CẤPhoangsytai
3.661 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156