Đang xài iPhone X, chỉ nên lên Xs MAX, không cần lên Xs và đừng dại xuống Xr
cuhiep
2 năm trướcBình luận: 599Lượt xem: 161.634
Có 1 điểm quan trọng là sensor camera k thấy @Cu Hiệp đề cập nhỉ? XS dùng Sensor mới. 2 năm nay mình k lên đời máy vì iPhone k sử dụng sensor mới, nhưng năm nay sẽ mua.
@cydia Chỉ thấy cách xử lý ảnh mới thôi.
@cuhiep Sensor mới anh nhé, hôm xem trực tiếp thấy nói vậy & hnay thấy bài mổ bụng trên Tinh tế cũng nhắc đến.
Thôi đợi đến cuối năm giảm nhiệt rồi tìm em X mới mà xài. Giá đoán chắc cũng ngang ngang xr
có tiền sẻ lên
iPhone xR là không nên mua vì
-VIỀN của màn hình LCD i như máy android tai thỏ -
- độ phân giải HD + trên màn hình 6.1. (mặc dù apple là tốt khâu hiển thị).
- Không có 3D touch.
-1 cam.
Mua XS $1000 no tax thì mới dc bộ nhớ 64GB. muốn nâng lên 256gb thì xs max ngon hơn và vẫn 64gb. thôi ráng chút lên xs max 256gb. $1200.

apple tính giỏi thật.

thôi mua con ip7 32GB có $450 xài nhẹ nhàng. 😁
Bài viết rất kỹ nhưng đáng tiếc là bài viết thừa bởi vì chiến lược cả chục năm nay của apple không phải là muốn kéo người dùng lên đời máy hàng năm, vd ip7 là họ muốn lôi kéo người dùng ip5 lên, ip X là muốn kéo ip6 lên...
Có tiền thì cứ con nào mới ra là xúc bản cao nhất.khỏi lăn tăn.con cũ cho ng thân dùng
Còn ko có tiền thì thôi 😆
Vậy X màn đẹp hơn nhanh hơn nhưng chơi games màn bé hơn @@ 8+
Xác định thế rồi nên đang 6s plus lên thẳng iPhone Xs Max luôn... giờ đợi em ấy về bóc tem đập hộp thôi.
Ngày xưa chỉ mong Iphone nó ra 2 sim, bh ước mơ thành sự thật....tiếp tới là mong nó sút cái tai thỏ + có cái bút...lúc đấy thì đỉnh của đỉnh @.@
đến bản thân Apple cũng thừa nhận cái xấu của màn khuyết tật nên phải để hình nền kia 😁
nếu phải bù tiền để từ X lên XR thì đúng là dại thật, giá khởi điểm 1 con 1K 1 con có chưa đến 800 mà đòi ngang, theo truyền thống thì X sẽ xuống 900 nhưng nếu xuống thế có khi XS ko bán được nên mới bỏ hẳn, dù vậy vẫn cao hơn XR. Dù ko dùng X nhưng nếu có thì ai kêu đổi lấy XR thì xì ra 500k-1M may ra mình suy nghĩ :D rồi nửa năm nữa XR sẽ rẻ hơn X thôi.
Tui mong cho iphone có 1 năm ế dài, doanh số sụt giảm để cho apple mà bik mà giảm giá thành sp . Mà e rằng cái này hơi khó ah .
iPhone XS MAX + tai nghe Efidier ngon bá cháy

Nếu bạn quá giàu và quá thích táo thì làm như cuhiep nói. Còn nếu chỉ khá giả thôi, hoặc ko quá cuồng táo thì cứ iphone x mà dùng tiếp thôi 😁 lên Xs max đc màn với pin. Ko có chênh nhìu như dòng thường và plus các năm trước :D năm nay bao nhiêu cái thiệt xr nó gánh hết r :D
Mà buồn apple vcl, hút máu tới mức lộ liễu luôn, ko có nổi bộ sạc cáp nhanh cho khách hàng @@
Đang dùng x thì nín một tý rồi lên xsmax.
Xr rồi lại như 5c thôi.
Ko có Iphone X thì lên cái nào trong 3 cái? Thiên về Xr
@hungwlee X max
Thực sự vẫn không thể ưa nổi trải nghiệm khi xoay ngang màn hình với iP X, ko biết h có Xr và con Max thì có tốt hơn không
@gahonvit08 X xoay ngang đc màn ợ. Xoay thế nào thế bác
Chưa có ý định lên tiếp, chờ xem tận mắt rồi tính.
Bài viết chất lượng
Xr nâng cấp chip mạnh hơn mà sao lại gọi là xuống nhỉ?
@New Hope Bạn khoẻ lên nhưng xấu trai và mặt rỗ thì bạn có thích ko?
@Tai thỏ phobia Nhưng cầm ra ngoài thì lại đẹp trai ngay :v
tại sao admin của tinhte lại có những bài viết kém chuyên môn lẫn tầm nhìn từ năm này qua năm khác thế nhỉ

xuống đi @cuhiep để người khác lên anh ạ!
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 244VIPhemilo
9.595 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 84CAO CẤPquangthegtvtk49
5.055 bài đăng
Siêu nhân gầy+ 72CAO CẤPSiêu nhân gầy
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156