Đánh giá AirPods mới, những thay đổi nhỏ giúp toàn vẹn hơn

Knah
27/3/2019 1:46Phản hồi: 228
228 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bài nhạc gì mà hay thế
@daotruong94 có trên hình luôn đó bác 😁
@Knah nhưng mà cái hình em tìm hem thấy bác ak
Đành phải đợi The all new Airpods 😁
tienanbich
TÍCH CỰC
5 năm
Có ai bị lỗi âm lượng ko ạ? Khi chuyển từ iPhone sang ipad hoặc qua laptop thì volume của airpods 2 nó tự tăng về max.
Và đèn báo sạc của cái vỏ sạc không dây, chỉ sáng 1 lúc khi mới cắm sạc. Thế thì chả có tác dụng gì vì đâu biết đc khi nào đầy :s
@tienanbich hình như nó đi theo cái volume của từng cái chứ AirPods nó đâu có âm lượng riêng đâu ta 🤔
@tienanbich Do nó update bản mới đấy bác ơi. Em chả bị gì nhưng khi gõ 2 lần để play khi đang pause thì nó lại chớp nhạc lên cái rồi dừng. E lại phải gõ lần nữa 😃
Mod ơi, ảnh trên mod dùng phần mềm nghe nhạc gì đấy, thiết kế đẹp phết.
@vuzap tidal đó bạn
Rất đồng ý với mod rằng đừng chờ gì chất âm bởi vì bản thân con airpods có lẽ phục vụ sự tiện lợi chứ nếu để thực sự nghe nhạc thì một con tai nghe từng đó tiền và nhồi một đống chức năng như thế không thể kiêm nhiệm được việc nghe hay.
@vicktorbui airpod nó làm cho số đông, mà số đông thì nghe nhạc qua iP với chất lượng 128-320 là căng nên có hay hơn thì cũng khó mà nhận ra. thêm nữa là cũng chẳng quá quan tâm về chất lượng, đại khái nghe được là được - như mình.
@songoku_1206 Thích câu trả lời này thật! Đúng là mình chỉ chơi đến dòng ngạc này là ok rồi! Cũng không có đủ kinh phí mà đầu tư thêm nhạc loseless.
Chỉ là muốn khi nào cái gen1 nó hỏng thì tích cóp để mua cái pro chống ồn nghe nhạc không lời thôi!
Sao 0 kết nối được với chiếc Mi A1 của mình nhỉ
@daugauhp911 mình ko có mi a1 nên ko rõ, nhưng airpods 1 kết nối như mấy tai bluetooth bt khác dc mà
Binpro1001
ĐẠI BÀNG
5 năm
Skill moi tiền thôi. Tung hô với chả cám ơn
@Binpro1001 Ít ra là nó còn nâng cấp cho đấy, chứ là tôi thì tôi thấy bán vẫn tốt thì sẽ ko nâng cấp, chờ 2 năm nữa mới bán đời 2 để hút triệt để
Binpro1001
ĐẠI BÀNG
5 năm
@chavalier Vòng đời nó v thì nó phải ra cái mới thui chứ chờ 2 năm nữa thì mấy hãng khác nó bỏ xa rồi.
@Binpro1001 Quan trọng đã 2 năm chưa có con nào qua cái 1.
ngon quá
Đã đặt 1 em, đang hóng em nó về
dat.nguyen90
ĐẠI BÀNG
5 năm
Pair với android thì sao bác nhỉ. Có mấy app hỗ trợ mà k biết có ổn không
@datnguyen.1110 mình chưa thử nhưng nghĩ là dùng bt thôi 😁
@datnguyen.1110 Pair được nhé, mình pair thử qua Note 8 rồi, kết nối như tai bluetooth thông thường. Vẫn có chế độ tháo tai nghe thì tự ngừng nhạc nhưng các tính năng double-tap để next/ pause nhạc là không còn nhé
dat.nguyen90
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Sr_9x Cám ơn bạn nhé
Nhận đặt airpods 2 giá yêu, full hoá đơn appstore nhé các bác, cuối tuần có hàng. Ibox em
thanhbn172
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hoamk Cho giá luôn đi b
@thanhbn172 - Airpod 2 loại có sạc không dây: 5,8tr
- Airpod 2 loại thường: 4,7tr
- Case sạc không dây: 2,6tr
màu đen thì đẹp hơn.
@langtu_aq1976 mềnh thích màu trắng. kk
@langtu_aq1976 mình nghĩ đen thì sạch hơn chưa ko đẹp hơn đâu 😁
ngoctu208
TÍCH CỰC
5 năm
Ngon để bán cái 1 mua cái 2
Celano19
ĐẠI BÀNG
5 năm
6 -7 chai cho cái tai.... chua thiệt luôn
@Celano19 hiện về dưới 6tr rồi bác
Rất gọn nhẹ thích hợp cho đi du lịch
Kall4Me
TÍCH CỰC
5 năm
Theo mình nghĩ đây cũng là lúc mà táo phải ra tai mới vì vòng đời của con kia cũng sắp hết vì chai pin rồi, với 1 số người thì khi mua mới là ngta nghĩ đến nâng cấp, nên con tai 2 này ra chắc chỉ để nâng cấp 1 cách chống cháy thôi
Cảm ơn bác đã có bài viết rất là chi tiết, đọc rất là vào đầu
tuxedo198x
TÍCH CỰC
5 năm
May qua mua con tai nghe của hàng quốc 1tr5 rồi , dùng thêm 2-3 năm nữa mua gen 3
Chủ yếu là làm mới ở con chip H1 là đáng giá nhất.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019