Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá Apple AirPods Max sau 3 tháng sử dụng: không dành cho người khó tính

Mikeknowsme
5/4/2021 13:49Phản hồi: 114
114 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lolo69
TÍCH CỰC
3 năm
Nhìn hình làm mình tự hỏi không biết do đầu thớt nhỏ hay cái tai nghe to quá. Dài xuống tận cổ nhìn dị quá.
khanh1810
TÍCH CỰC
3 năm
Nhìn xấu vãi 😑
toanmht
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mod này có phong cách nói giống @cuhiep nhỉ?
@toanmht Không liên quan bạn nhé
accuteo2507
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đánh giá cá nhân:
- về chất âm ko so sánh với B&O
- về độ thoải mái cá nhân mình đánh giá cao hơn air pods 2 minh nghe liên tục 8 tiếng cảm giác hơn hẳn air pods 2 (trong phòng máy lạnh nha…)
- nếu đang xử dụng hệ sinh thái apple thì kết nói khỏi bàn cãi rồi quá nhanh quá nguy hiểm
- mình thích trãi nghiệm nút bấm vât lý trên air pods max cảm giác nhấn tạch tạch rất thích , hơn những sp cảm ứng…
Chia sẽ cá nhân ae đừng chém nhé..
@accuteo2507 Phải so sánh độ thoải mái với headphone chứ. So sánh với AirPods 2 là tai nghe không dây bluetooth mà. Cơ mà nhìn bạn là thấy đẹp trai con nhà giàu òi…
n_hnam0711
ĐẠI BÀNG
3 năm
con này khan hàng kinh ấy. nhắm em màu xám mãi mà chưa được giá
@n_hnam0711 Vậy là chưa có đủ tiền để mua hay không có hàng để bán. Khan hàng kinh mà chưa đc giá?
Bác viết khó hiểu quá.
@n_hnam0711 Mình có màu xám giá tốt nhé.
Anhkhoa1010
ĐẠI BÀNG
3 năm
Lướt lên lướt xuống thì đa số các thánh đọc thông số với "nghe nói, tự cảm nhận" rồi phán này kia trong khi thực tế khác nhau. Cứ đem quảng cáo ra nói chuyện " tầm giá này mua 2 con Mx4, Mx4 chất âm hơn hẳn, thiết kế con abc hơn hẳn, này kia con abc hãng xyz hơn hẳn"
@Anhkhoa1010 em cũng để ý thấy da phần chê này chê nọ thì chưa dùng toàn nghe nói =))). ngày xưa em cũng vậy. ha ha
Anhkhoa1010
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Dương Quang Thế Dán nhiều tem sẽ khiến fan ảo tưởng sức mạnh
@Anhkhoa1010 Vậy phải mua về rồi mới có tư cách để phán, rồi ý nghĩa của mấy bài review này là gì ?
Hay là chỉ để cho mấy ông có tai nghe tự sướng với nhau ?
Anhkhoa1010
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Lựu Đạn Ông mới chơi đồ à
K.M.Huy
ĐẠI BÀNG
3 năm
Chốt là ko nên mua nha các bác 😁
theladu
CAO CẤP
3 năm
Bài viết hay quá..!
hihih
Đeo vào nhìn như phi công , rất dị khi đeo ra công cộng. Thích hợp cho studio. Thêm 1 sp thất bại apple
Jinnie KTL
TÍCH CỰC
3 năm
Mình đã từ bỏ nó và chuyển qua beats 😆
ttphat_0907
ĐẠI BÀNG
3 năm
Con này xét về chất âm thì hơn được WH-1000XM3 không nhỉ?
@ttphat_0907 Theo như đánh giá chung thì không ngon bằng.
Giá vậy mà cũng mua được. Tội đội iphone quá. Khi bạn muốn nổi bật, mà không biết làm gì, hay tiêu tiền như cách của bạn
Ở trên đeo nơi đông người thấy ngượng, ko đẹp trong mắt mà chốt bài khen thiết kế đẹp?
kemkem87
TÍCH CỰC
3 năm
cafe và sách, bộ đôi hoàn hảo 😁
Thừa tiền thì mua cũng đc. K thì mua airpod pro là quá đủ rồi
Cá nhân mình thì thích sự khác biệt so với phần còn lại của tai nghe này. trước h toàn dùng đồ độc dị nên thấy cái này ưng. chất âm thì mình thuôc dạng tai nghe có nhạc là được, hiện tại dùng Airpod 2 thấy vẫn ưng. kết nhất là sự đồng bộ kết nối giữa các thiết bị với nhau. tiện lợi là 1 ưu điểm.
PjLyTam
CAO CẤP
3 năm
Trông cứ lởm lởm kiểu gì ý nhỉ, chắc là mình khó tính :v
Khi con tai nghe của các bro đắt hơn gấp đôi con dế em đang dùng thì em vào xem nhẹ rồi lượn ra thôi. Nói chung là vẫn theo tiêu chuẩn cho dàn harem của Apple, còn lại thì xin kiếu
Gắn mác táo khuyết mà không dành cho người khó tính thì không ổn rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019