Đánh giá AUKEY EP-T10: TWS vượt mong đợi, chưa tìm thấy tai nghe nào tốt hơn ở cùng mức giá

kaoshimori
7/5/2020 9:44Phản hồi: 98
98 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhật Mars
ĐẠI BÀNG
4 năm
giờ đợi trải nghiệm thực tế thôi
joquynh
TÍCH CỰC
4 năm
giá cũng không rẻ lắm nhỉ
kaoshimori
ĐẠI BÀNG
4 năm
@joquynh So với những gì nó mang lại thì em thấy nó rẻ. Con này giá đúng thì cỡ 3tr hoặc 3tr5
Wow... con này nội công thâm hậu vậy sao?!
kaoshimori
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Mạnh Tùng Tuy người bác, cảm nhận cá nhân của em thôi, có thể có bác sẽ chê do gu âm nhạc khác 😁
sonle194
ĐẠI BÀNG
4 năm
có kết nối đc với iphone ko nhỉ mấy bác
kaoshimori
ĐẠI BÀNG
4 năm
@sonle194 Điện thoại có bluetooth là được nhé bác ơi, con này có codec AAC nghe iPhone OK
ThuNguyen998
ĐẠI BÀNG
4 năm
mình thì khá tâm đến cảm giác đeo. nếu cảm giác đeo thoải mái như vậy cùng với chất âm tốt nữa thì con này đáng mua đấy chứ
kaoshimori
ĐẠI BÀNG
4 năm
@ThuNguyen998 Em thấy con này bên cạnh chất âm thì được khen nhiều nhất khoản đấy. Em đeo cũng thấy rất thoải mái
@ThuNguyen998 Bạn an tâm hoàn toàn về khoản này đi: fit tai và êm, chắc chắn(mình nói chắc chứ ko nói chặt vì chặt sẽ rất khó chịu)
Béo2929
ĐẠI BÀNG
4 năm
em dùng tai nghe Human, lạ lạ hay hay, không biết ở đây có bác nào dùng chưa ?
hdo2
TÍCH CỰC
4 năm
Giá này Lypertek Tevi hay Paltron TWS nó đập cho chết. 2 con này giờ chỉ tầm 1tr8 mà tiếng cũng rất đẹp, chỉ thua XM3 😁
TrumCNghe
ĐẠI BÀNG
4 năm
quả chất âm ngon qá
khá chất lượng
Chơi game bị delay thì thôi xin bỏ qua.
Pop-up
TÍCH CỰC
4 năm
có ai đang dùng Tronsmart Spunky beat ko? Của đáng tội mấy bọn làm sạc dự phòng lại làm ra tai nghe TW hay thế 😁
Tai nghe tws nào khoảng 3 củ đổ lại mà chơi game ngon nhất hả ae ơi?
tieucyril214
ĐẠI BÀNG
4 năm
Lựa chọn mới cho ae nè
Hieu123z
TÍCH CỰC
4 năm
so vơi sam buds plus thì sao hả bác ?
Con này tháng 7 năm ngoái mua về đeo thử xong trả liền. Tai mình nhỏ nên đeo hơi bị cấn.
kaoshimori
ĐẠI BÀNG
4 năm
@nhatthien0488 Ừ cũng tùy tai bác à. Em đeo Noble riết xong tai em nó kiểu bự ra cmnl =))
supperyoyo
ĐẠI BÀNG
4 năm
thấy hết hàng.
Maiyeu123Ct
ĐẠI BÀNG
4 năm
mong đợi được trải nghiệm thực tế
đeo con này đi tập gym chắc ok lắm nhỉ?
@NguyenTanSinh1993 Best for gymmer.
phutban
ĐẠI BÀNG
4 năm
mình chưa dùng tai nghe tw nào cả, mình tính mua 1. Mình phần vân giữ sony 1000xm3 với con này, bạn có thể so sách dùm mình ko? Xin cảm ơn đã đọc.
kaoshimori
ĐẠI BÀNG
4 năm
@phutban Nếu bác thích chất âm thì chọn Sony vì con Sony ở phân khúc khác hẳn con này, chắc chắn chất âm hay hơn một bậc rồi. Bass mạnh hợp với đại đa số người dùng nữa.

Còn nếu bác thích tổng hòa mọi thứ từ chất âm, tính năng, đặc biệt là cảm giác đeo thì chọn con này. Con này âm thiên về chi tiết và tốc độ, bass đủ lực kiểu màng graphene
kaoshimori
ĐẠI BÀNG
4 năm
Lần đầu viết bài chia sẻ chi tiết kiểu này mà anh em ủng hộ quá : D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019