Đánh giá AUKEY EP-T10: TWS vượt mong đợi, chưa tìm thấy tai nghe nào tốt hơn ở cùng mức giá

kaoshimori
7/5/2020 9:44Phản hồi: 98
98 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Quá ổn trong tầm giá
QToanCNghe
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nghe EDM con này chắc đã lắm
kaoshimori
ĐẠI BÀNG
4 năm
@QToanCNghe Cũng tùy gu tai nữa. Với em thì là ok nhưng với bass head thì chưa chắc
HongNgocPT
ĐẠI BÀNG
4 năm
Tốt trong tầm giá
Có clip youtube bạn này nhận xét ở phút 2:33 khá giống những gì mình thấy. Tuy vậy ko đồng ý một điểm là (bass nhiều) nghe dance ok. Vì đã nhiều còn nghe dance thì thua.
Dance hay Jazz thì ko có bass là ko có, mà có nhiều là nhiều chứ ko phải là cần nhiều hơn những gì bản nhạc nó có!
Tôi chả thấy ông nào nói : Tai này có treble bị dư, nghe nhạc Hoa nó thổi tiêu sẽ hợp, nghe jazz sẽ khoái vì kèn thổi nghe sẽ to ...cả!
Nhưng lại hay thấy câu tai này thừa bass thì nghe dance nó phê.

Chuyện burning cũng vậy. Nếu nó dư bass sẽ bảo là sau 2 năm, ý lộn sau 200h nó sẽ ok (hay chăng?).
Thế sau 2 năm, à lộn 200h nếu người mua vẫn ko ưng thì mang hoàn tiền nhé! Kekeke
kaoshimori
ĐẠI BÀNG
4 năm
@TYA Em cũng thấy vậy. Con này bass dạng tốc độ chứ k phải kiểu đùng đùng nên bass head chưa chắc hợp. Nhưng giá này e thấy bass vậy ok.

Treble sáng, ổn, hơi dư một tí
LongCT88
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hóng. Đợi 11/5 săn deal thôi 😆
dzuy412
ĐẠI BÀNG
4 năm
Con này với con Anker SoundCore Liberty Air 2 thì nên chọn con nào các bác nhỉ?
rất phù hợp cho nhu cầu cơn bản, chỉ cần gọn nhẹ, pin khoẻ, pin 2 3 tiếng k thẻ tải được
hoan_tbd45
TÍCH CỰC
4 năm
11/5 mở bán mà sao trên Tiki đã có nhiều comment mua hàng từ 6-7 tháng trước nhỉ?
vangtrangsau
ĐẠI BÀNG
4 năm
Sau khi trải nghiệm thì thấy e này khá tốt trong tầm giá, nhưng là giá 1.5tr thì hợp lý hơn, tầm 2tr trở lên có lựa chọn tốt hơn là anker liberty air 2 hoặc pro 2, mifo 07.
So sánh trực tiếp với liberty air 2 thì ít công nghệ hơn hẳn, built ko chắc chắn bằng, âm trường hẹp hơn, ít chi tiết hơn chỉ nhỉnh hơn ở mid bass nhưng kém hơn ở low bass. Hiện tại theo cá nhân mình vẫn đánh giá liberty air 2 là tốt nhất ở tầm 100$.
Mình có dư 1 cái mua bên Cellphones (mua ngày 13/05/2020), để lại cho bác nào cần giá 1390k. Giao dịch trực tiếp ở Tân Bình- Hồ Chí minh
Đang dùng Jabra 65t active được hơn 1 năm, ko biết con này có ăn được con jabra cổ ko ?
có con nào chơi game ít bị delay nhất với iOS trừ còn Airpods không các bác?
trunglt2701
ĐẠI BÀNG
4 năm
em này với galaxy buds thì sao nhỉ, trước mình sài Gear icon X 2018 đàm thoại quá kém, qua airpod thì đàm thoại ổn mà nhạc nhẽo thì thôi rồi 😔
Đang phân vân con này với Lypertek Tevi mà không có shop nào có cả 2 để test cả. Anh em ai có xài qua rồi cho mình ít nhận xét được ko, bonus thêm phần đàm thoại giúp mình ạ.
Chuyeen
ĐẠI BÀNG
4 năm
Con mình bị lỗi nghe được tầm 30p là tai trái bị delay âm thanh so với tai phải, ai bị ko ạ?
HVT
TÍCH CỰC
4 năm
Con này so với Partron PWE-200 thì con nào ngon mấy AE?
Ae cho mình hỏi. Ep-T10 của mình bị mất tiếng bên tai phải thì xử lý thế nào được nhỉ. Làm ơn chỉ dùm với
Mn cho mình hỏi. Mình mua tai nghe này thì nghe rất ok nhưng khi chạy xe ngoài đường với vận tốc 30km/h hay 60km/h thì bắt đầu có triệu chứng nghe chập chờn lúc được lúc không nên mình muốn biết do tai nghe của mình đã bị lỗi hay là do các dòng tai nghe như vậy đều bị vậy ? Mình kết nối qua đt xiaomi và ss note 10+ đều bị tình trạng như vậy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019