Đánh giá BlackBerry Q10: sự trở lại của bàn phím QWERTY vật lý
levuongthinh
7 nămBình luận: 409
cái này ko có trackpad dùng khó chịu bỏ sừ,
khanhvlxd
TÍCH CỰC
7 năm
chụp ảnh đẹp kinh các bác nhỉ
Chỉ đc mỗi cái bàn phím to bấm thích..
Em này ko phải "bi zi nít" rồi, em rất tốt nhưng mà anh rất tiếc ^^
hopper
ĐẠI BÀNG
7 năm
nói về BB thì ai thích cái nào dùng cái đó, chẳn hạn như Obama công việc của 1 tổng thống Mỷ nhiều như thế nào mà vẫn dùng 8700 thần thánh, còn review thì chỉ là thông tin của 1 người, còn mình dùng BB thì thấy nó hình như ko có con nào giống con nào, củng 9780 mà con này vầy con kia thì khác

PS: các bác dùng Ios hay Android mà chưa dùng BB thì lượn đi cho nước nó trong, ko biết j về e nó thì đừng comment về e nó, tui dùng bb vì tui thích BB thế thôi, đây là 2pic của BB đừng có chỏ cái mỏ vào mà làm tàng như ta đây hay lắm, quay về với táo và robot mà chém nhá
ides
CAO CẤP
7 năm
Nóng tính quá 😃
nói tóm lại là lìu tìu
khanhnq
ĐẠI BÀNG
6 năm
mình sd Iphone nhưng vẫn còn giữ 8700+9000 lam kỷ niệm !
hopper
ĐẠI BÀNG
6 năm
99 pin ko có trâu như 97, ko biết 9780 của mấy bác sao chứ của e cài bbm 6.2 thì bt mà lên 7.0 hay 8.2 thì nó cứ báo đang cài đặc chứ ko dùng đc
Haha quá đã. Qua thi e mua con Gold Special Edition luôn.
lugiang
ĐẠI BÀNG
6 năm
Màn hình của Q10 không đẹp bằng 9900, màu trắng không đúng trắng, nhìn nghiêng bị ám xanh.
lugiang
ĐẠI BÀNG
6 năm
Màn hình của Q10 không đẹp bằng 9900, màu trắng không đúng trắng, nhìn nghiêng bị ám xanh.
Arex
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có bán phím cứng mà bỏ đi hệ thống phím tắt thì cũng k ăn thua, ae bàn luận tiếp ạ

Sent from my ASUS_T00G using Tinhte.vn mobile app
lugiang
ĐẠI BÀNG
6 năm
Một số điểm cảm thấy chưa ổn hoặc chưa thích nghi được với Q10 ( hoặc BB10), có thể chỉ là thói quen cá nhân, anh em nhận xét thêm.
1. Danh bạ : lưu tên mới không trực quan, phức tạp hơn OS7.
2. FB, lúc trước xài OS7 mọi cập nhật trên FB là tức thời, cả trên FB lẫn trên mail ( thông báo), trên BB10 thì phải refresh thì mới cập nhật ( tất nhiên là có thông báo trên HUB).
3. Push mail chậm hơn.
Còn lại thị mình thấy BB10 hay hơn OS.
Mình đag dùng q10 , mọi thứ hoàn hảo. , nhưng chỗ bàn phím ấy , nút cách mình ấn 2 bên rìa của nút cách thì thấy bị vênh ko chắc chắn , của các bạn có thế ko , mình xin ý kiến với
lugiang
ĐẠI BÀNG
6 năm
@jocelyn2 Bàn phím Q10 cảm giác nẩy và chắc chắn hơn 99 maf bác!.
Đọc xong 1 mạch các nhận xét của các bác. Em qd giữ z10 lại dùng. Và đầu tư thêm em 99. Ko lên Q10 nữa.
Em đọc cmt của các bác chém gió này kia, mệt quá, android hay ios công nhận hay nhưng bác nào dùng BB rồi phải đồng ý với em là dùng BB có chất gây nghiện cao...bác nào bảo em sai đi. Em đã dùng hết các loại nhưng vẫn ném note 3 hay 5s để dùng Q10 và 99 đây! Vì giải trí thì đã có tablet rồi.
@lehoanglinh4386 thích bb khoan nghe gọi còn lại bèo quá, tiết là mình dùng dt để nghe gọi la chính nên cứ bb mà chọn ^^"
thanhtinh
TÍCH CỰC
6 năm
Đang comment bằng con Q10 để dành. Mọi thứ đều ổnChán mỗi cái là thiếu phần mềm quá, Viber, Kakao thiếu cả. Dùng của Android thì thông báo tậm tịt và hao pin: thôi cứ để nhà luớt web, dùng 99 ra ngoài vậy
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019