Đánh giá BlackBerry Z10 với BB10

cuhiep
3/3/2013 22:55Phản hồi: 603
603 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rất ổn, tốt nhất cứ 001 mới chính hãng nhé ^^. sài hơn 2 tháng chưa thấy lỗi gì. Tuy nhiên nếu bạn là 1 game thủ hoặc hay dùng đt để giải trí nhiều ( game, phim, 3g nhiều ) thì lưu ý vấn đề pin và ứng dụng.
Mình mới xài em này được mấy hôm, đang vọc, hỏi ngu ngu tý, hệ điều hành của mình 10.2.1.1925. Phần mềm 10.2.1.537. Chắc là cũ rồi sao mình vào cập nhật phần mềm vẫn báo là bản mới nhất nhỉ? Nếu mới nhất thì hai thông số phiên bản trên là bao nhiêu và cập nhật như thế nào? Phân biệt hai thông số trên? Mới dùng nên anh em đừng gạch đá nhé
mình đang muốn kiếm một em Z10 mới chính hãng, không biết ở Hà Nội thì có thể mua được máy ở đâu, rất mong các ae tư vấn giúp mình.
ai biết ở chỗ nào Hà Nội còn hàng chính hãng thì bảo em với nha tk anh em nhìu
ai biết ở chỗ nào Hà Nội còn hàng z10 chính hãng thì bảo tui với nha tk ae trước nha
@nguyễn phương nam 1080 rim khai tử z10 rồi bác ạ.thích thì mua xtay thôi
@nguyễn phương nam 1080 Bạn mua may ko? May mình mua ở hoàng ha hàng công ty. Đang muốn lên 5s lên ban. Day đủ phụ kiện và hộp bien lai mua may
Ko liên quan chứ mình ghét giọng bác này
@Hoàng Gia Lâm lý do ghét? ko có đóng góp gì thì đừng xía vào
Chuẩn bị đập heo đất thoy :rolleyes:
Các bác cho em hỏi làm sao để chặn cuộc gọi cua BB Z10.
thanks các bác nhiều
haivc6
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mua Z10 ở đâu uy tín nhất HN thời điểm hiện tại, nhờ các Thánh tư vấn giúp.
Thanks.
http://nhatcuong.com/dien-thoai/blackberry-z10-4g-stl100-3-black thông tin mới nhất mời bác thử tham khảo
haivc6
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nmt5187 Thanks bác nmt5187
nguyenms
ĐẠI BÀNG
10 năm
Z10 khi vào FB hoặc Web có tính năng vuốt tay để phóng lớn ảnh và chữ để dễ đọc được không các bác ? Cám ơn
mình thích sự thông minh của nó, game mình ít chơi. bàn phím tuyệt. giờ đang dùng 99 với Z10 os 10.3.0.1130
Các bác cho hỏi ngu câu. Máy mình thỉnh thoảng lại không vào được ứng dụng nào chỉ nghe và gọi. Chạy lại phần mềm được mấy hôm lại bị. Không biết là bị làm sao? Ai biết chỉ dum voi
Vâng yến sào. Bb
Dùng z10 càng ngày càng yêu. Cơ mà buồn là bb10 không còn app fb chính chủ nữa mà phải xài app Android. Con người ta đi mua điện thoại chỉ xài sơ sơ rồi mua. Có thể có nhiều bác mới mua BlackBerry z10 về thất vọng nhưng qua thời gian dài họ sẽ thấy BlackBerry tuyệt vời như thế nào.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019