Đánh giá chi tiết Asus Fonepad, điện thoại màn hình to giá tốt
vuhai6
7 năm trướcBình luận: 404Lượt xem: 168.151
máy Asus xài ngon, bền....vote cho Asus 1 vé. :p
...kiếm cái tai nghe bt là xong...toẹt

Sent from my Nexus 4 using Tinhte.vn
"Có một số người nói rằng Viber không chạy được trên chip atom và mình có thử thì thấy nó hoạt động tốt"

đúng là miệng lưỡi thiên hạ
Hay đó. Đang băn khoăn tính mua em này xài mà chưa biết thế nào. Cám ơn bác nhé...
Không biết có cách nào cài Win lên em nó không nhỉ, cấu hình này chạy win thì hút hàng phải biết.
Với giá thành như vậy mà có cấu hình vs phần cứng như vầy thì quá "nuột" roài, lăn tăn gì nữa? Múc luôn thôi 😁
ko biết em nexus 7 có gọi điện được ko ta, mình đang phân vân em này quá
Lại thêm 1 Cái MTB cỡ Trung Bình để Đập Vào Đầu Nhau nữa rồi....ồi....ồi!!! 😁
nhiều mem tinh tế...nhưng chả hiểu cái tinh tế của họ nằm chỗ nào...
tiền ít đòi hít....thơm
@anhkutj Hít chấm chấm chấm là gì hả bác ? :p

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
Camera chụp cũng được đấy chứ bác.
Nếu CPU intel atom kết hợp vs HDH android mà rất mượt thì sẽ là một thời đại mới của google. Sẽ k còn những lời chê bai về HDH này nữa. hjhj..........
Xin cao loi cung cac ban, laptop cua minh bi loi font chu nen khong bo dau duoc.
Minh xin chia se cung cac ban ve Fonepad nhu sau :
Yeu cau cua minh :
  • Smartphone
  • Email
  • Duyet web
  • Cac ung dung co ban nhu xem anh, xem video, youtube, facebook v.v
  • Gon nhe va co tinh co dong
  • Mo may tu 5:00 - 22:00
Minh dat hang online o TGDD, minh nhan may hom 22/4/2013, cho toi nay minh da su dung duoc 14 ngay va cam nhan cua minh ve em no nhu sau :
  • Dap ung tot yeu cau cua minh
  • Gia ca phu hop voi cau hinh va yeu cau cong viec.
  • Battery lam viec tot khoang 3 ngay moi sac lai.
Han che :
  • Khong the vua chay xe may vua goi dt nhu cac dt truyen thong khac
  • Khi dang chay xe may neu co cuoc goi den van nghe bang tai nghe bluetooth nhung khong biet ten nguoi goi hoac so dt goi den.
  • Trang bi them tai nghe bluetooth
Nay xin chia se cung cac ban
2 vien ben nho thi hot

Sent from my LG-F100L using Tinhte.vn
@khacthanh87lc Vậy bác chưa dùng tab rồi. viền nào cũng phải ít nhất bằng ngón tay cái. nhỏ hơn cầm sẽ chạm màn hình, mà nếu ko chạm màn hình thì cầm cũng nguy hiểm khả năng rơi sẽ cao hơn.
thank
@=Tử_Hải= Chính xác, nhìn viền to hơi thô tí nhưng khi dùng lại thấy thuận tiện. Giờ đang là mốt màn hình to, nhưng lại phải có máy ko quá cồng kềnh nên các nhà sản xuất thường bóp phiền viền lại để tiết kiện diện tích và khoe đc màn hình nhưng thật sự khi cầm thìhay chạm vào màn hình cảm ứng
@=Tử_Hải= 7 inch thi cam vong tay ra sau la dc roi ko can cam vien. Ipad mini con cam dc. Nhung 7 icnh lam the cam se thoai mai hon .

Sent from my LG-F100L using Tinhte.vn
@khacthanh87lc bác ơi ko đc đâu, ko lẽ cả buổi bác cứ gang tay ra sao, bây h` bác ngồi rỗi bác gang thử tay 1 lúc xem có mỏi ko ?
ngon thật
giống ốp cái dép vào mặt 😁
Con này giống mấy cái Đt HTC đời cũ phóng to. Đc cái chạy 4.1 hơn Galaxy Tab p1000, nhưng design không đẹp bằng P1000, nhất là ở phần sau và viền màn hình hơi to.
Hồi đó mình xài tab 2 với cái platronics có báo tên người gọi đến, tiện lắm
Em này thì xác định là gắn sim phụ + thêm tai bluetooth rồi

Giá quá tốt cho mtb có 3g, cứ coi tính năng thoại như 1 món khuyến mãi đi, sao nhiều bạn cứ phải lấy cái đó ra để chê e nó

Sent from my SHV-E210K using Tinhte.vn
Không lẽ mua em này về thay thế cho smartphone 😁
Mình đang phân vân Fonepad với Nexus7 32g wifi, N7 thì khoảng 5,5tr kèm 1 cái usb 3g thì cũng khoảng 6tr rồi. Nhu cầu chủ yếu là phim ảnh youtube.
Fonepad thì có cái vỏ nhôm và 3g.
N7 thì lại ăn điểm về chip.
Khó chọn quá.
Thấng asus này cũng ngang ngua nexus chứ bộ mà còn nghe gọi dc nữa chứ...vãi thật, dép phone 😁

mình mới khai trương trang web về thời trang phụ kiện mời anh em ghé qua ủng hộ hàng VN nhé. chúc anh em làm việc hăng say: stonecover.vn
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 244VIPhemilo
9.753 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 84CAO CẤPquangthegtvtk49
5.055 bài đăng
Siêu nhân gầy+ 72CAO CẤPSiêu nhân gầy
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156