Đánh giá chi tiết OPPO Find X2 Pro: chiếc máy Android Flagship tốt nhất nửa đầu 2020
/16 người
ndminhduc
một tháng trướcBình luận: 269Lượt xem: 21.185
Tương lai cắm vào rút ra đã đầy pin
@phucprolangtu Ở một tình huống khác: YSL
Ủa sao con này xài chip Snap 865 mà lại ko có 5G?
Với lại bữa thông số đồn là nó 2 SIM nano mà
@daigiacon_dn Chip sn 865 này trang bị 5g rời nó là trang bị phải mua thêm ." Mặc dù Snapdragon 865 không được tích hợp modem 5G trên chip, nhưng Qualcomm đã trang bị 5G cho Snapdragon 865 dưới dạng model bán rời Snapdragon X55 (modem 5G thế hệ thứ 2)." bạn tra gg chip 865 có 5g ko rồi quai lại đây cãi mình cũng được m ở đây chờ bạn
@Lehiepkhach1990 Mình bảo con chip nó có hỗ trợ. Còn các hãng có gắn không thì tùy vào phiên bản. Chưa có cái comment nào mình bảo con X2PRO đang dùng của mình chắc chắn có 5G. Ai hơi đâu cãi nhau với bạn, trong khi tự bạn vào bẻ sai chữ mình :3
@daigiacon_dn Lại tùy tiện rồi dòng t2 mình ghi rõ bản thân con chip " ko gắn sẵn 5g " rồi mà bạn vẫn quốc tế lại mà giờ kêu m bẻ là sao
Comment của mình cũng đã đính chính là dòng này nó có hỗ trợ, việc hỗ trợ bằng cách gắn thêm modem hay gì thì cũng đã nói trong comment kế tiếp.
Quote là để tag mà trả lời cho nhau chứ liên quan gì cãi này cãi nọ nhỉ :v
Thấy không chuẩn kiến thức của bạn thì cứ bơ mình đi nhé :3
cái mình lăn tăn nhất là color OS
@chocchocucmanh ColorOS năm nay được 1+ tinh chỉnh có thể cùng làm việc nên đã mượt và tinh gọn hơn rồi bác. Chứ như mọi năm khác thì đúng ám ảnh
Tốt nhất thì ông mua dùng đi😁
"hiện tại với Snapdragon 855"
@ndminhduc sửa chỗ này a ơi!
Sao bảo thấy có con vivo nào sắp ra snap 865+, pin ~9000 mà giá tầm 10 củ. Đây mới là android flagship vãi nhất 2020 luôn ấy chứ
qc rồi vẫn dùng chip 855
Nhìn đẹp.
Sạc quá hay...
Ảnh có vẻ đẹp đấy! Thiết kế ok!
Con này hơn con ultra ở CPU với màn 2k 120hz, còn lại là thua
@ninhmos thua gì vậy?
@chocchocucmanh Hơn cpu còn lại thua tất cả về trải nghiệm
@ninhmos Có máy xài chưa mà khen s20u?
@ninhmos Thím có trải nghiệm chưa mà phán là thua về trải nghiệm?
1 sim thì hơi đáng tiếc thật, qen dùng máy 2 sim rồi
@mrcantona Máy có 2SIM đó bạn. Bản chính hãng luôn, mình dùng 2 tháng nay sóng cũng ổn định lắm :3
@daigiacon_dn Ủa sao trên bài Mod bảo máy chỉ có 1 sim?!
@mrcantona Mod viết sai thông tin. Ngoài ra chỗ chip là 865 mà mod lại bảo là 855, hơi chán.
mod này viết con b86 đọc tưởng đang đọc đánh giá iphone 11 pro max
B86 pin còn ngon mà con này lo gì pin nữa trời, thấy con điện thoại nào qua tay mod này cũng thay đổi thói quen sử dụng của ổng hết. Haha. Đánh giá trên phương diện người dùng hay người hầu cho hãng điện thoại vậy mod @@
Thấy S20 U mỹ chạy ổn, không nóng như con VN nhưng méo thể nào ghi âm cuộc gọi dc.
Thử con thị trường VN thấy sườn trái nóng vãi, lại nghe anh em chê nhiều nên quay sang lấy con Mỹ bản Live demo thấy chạy đang tốt nhưng không được xác thực Play protec.
tiền như thế thì mua Note 10+, không tin Oppo được
nhưng chuẩn sạc của con này quá khác biêt, việc tìm cục sạc tương tự đắt và khó tìm hơn.

trong khi quickcharge có thể tương thích ngược với cả PD, sạc macbook sạc luôn đt ipad, rất tiện
SS hụt hơi quá 😆
luôn luôn thích các bài review/bài viết của @ndminhduc rất chất và có chiều sâu.
Sẽ chờ bản 2 sim để lên đời
@jos5 Bản chính hãng có 2 SIM mà bạn. Mình dùng 2 tháng nay rồi nè :3
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 244VIPhemilo
9.804 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 84CAO CẤPquangthegtvtk49
5.055 bài đăng
Siêu nhân gầy+ 72CAO CẤPSiêu nhân gầy
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156