Đánh giá chi tiết thời lượng pin Oppo A39 - gần 17 tiếng sử dụng hỗn hợp
MinhTriND
3 năm trướcBình luận: 32Lượt xem: 22.203
32 Bình luận
Thông báo là điện thoại oppo có hạn sử dụng nhé mấy bác, chất lượng ngày 1 đi xuống. Dùng 1-2 năm đa số lỗi emmc hết (dòng R), hiện tại mấy con mới ra (dòng A) lỗi cũng khá nhiều rồi
e thì luôn nghĩ tk mượn tác phẩm là phản động 😆)))) nhạc thì đạo mà cứ cãi là ko đạo thì cx là học hỏi.... làm hỏng nhận thức cả 1 thế hệ trẻ ( trâu ) du di cho sự copy mà tôn sùng nó lên 1 vị thần thậm chí ngang vs Bác...... Xong suốt ngày qc cho ốp bô làm dân đen tin mù quáng vào và phải dùng những sp kém chất lg, ko xứng vs giá trị thực..... từ đó bọn tung cẩu có thể cài phần mềm tin tặc và phá hoại nền kt, ctrị, xh vn 😔(((((((((((((((((((
iPhone 7 pin ít mà hỗn hợp 14tiếng thật vờ cờ lờ ....
Vẫn nhớ trc kia khi vào tinhte chả bao giờ thấy thông tin gì về bất cứ con đt tàu nào cả (trc kia đt tàu nổi nhất là skyphone). Nếu có hỏi gì đó về đt tàu thì chắc cũng chẳng có ai trả lời. Còn giờ thì bài về đt tàu tràn lan. Chả hiểu có ai quan tâm đến mấy con này mà tự dưng cũng tung 1 bài qc trá hình về thời lượng pin tốt, ngoài pin ra thì con này có gì đặc biệt nữa không?? Cuối năm chắc ế quá nên bỏ tí tiền qc để xả hàng đây mà. Đúng là tiền có thể mua đc tất cả.
Trong bảng thấy J5p có gì sai sai? Pin 2400 mà trên 23h sử dụng? @@
Không phải ghét mà là căm thù thằng op này. Hình như kiếp trước nó gây thì chuốc oán gì với mình ấy:p
ko hiểu quảng cáo mấy con dt ghẻ này làm gì. Ko bao giờ sử dụng mấy con dt mang thương hiệu Tung Cẩu
Đầu tiên e ghét thằng đậu phộng trôi nên cũng ko có cảm tình với thằng này.
Thứ 2 cái j5 pin 2k4 dùng 23 tiếng thì quá khủng khiếp. 7+ cứ phải gọi bằng cụ.
Thứ 3 các mod TinhTe cũng phải có chi phi để duy trì diễn đàn nên việc đánh giá 1 số sản phẩm tàu khựa thì cũng là bình thường thôi. Nếu bạn cảm thấy thích thì kiểu gì bạn chả tìm hiểu thêm rồi mới mua. Nếu SP tốt, giá đẹp thì có mua thì cũng chả sao.
pin đt giờ tốt nhỉ, note 4 mình còn có mỗi hơn 4h onscreen tác vụ cũng nhẹ nhàng wifi
bọn oppo giá thì hư cấu nhưng lại quảng cáo nhiều vl đúng là truyền thông vn có khác
Bài viết rất chi tiết
oppo là hãng đâu tiên mình loại ra khi mua đt 😁
Bạn ơi làm cho Mobell được không bạn, mình đưa máy test

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019