Đánh giá đế sạc không dây cho IP

concuahn
24/10/2018 2:42Phản hồi: 6
Đánh giá đế sạc không dây cho IP
Đây là đế sạc không dây mình mua trên taobao.com, giá đâu khoảng 80 tệ gì đó do mua hơn nửa năm rồi nên mình không nhớ rõ. Tự mua tự chuyển nên chi phí ko đáng bn. Có phiên bản thường và bản đặc biệt cho năm con tó đắt hơn 9 tệ. Con gái thường ít quan tâm tới đồ điện tử nhưng mà ẻm này thì nhiều cô thích lắm ạ 😁

Thương hiệu: Lúc mới ra IP X thì chỉ có 1-2 hãng bán còn giờ thì nhiều lắm rồi ạ (loại này chỉ dùng đc cho đt từ ip 8 trở lên nhé). Mn cứ chọn links nào có mác Tmall thì mua đồ điện tử thoải mái ko phải suy nghĩ.
Về màu sắc : đen, trắng là chủ yếu, 1 số hãng có thêm màu đỏ và logo con tó như này :D
Thông số: 5V/2A
Độ dày: 7-8mm
Nặng 89g
Ưu điểm là rất mỏng và nhẹ, hình thức cực kì bắt mắt, sang chảnh. Để trên bàn làm việc cực kỳ tiện, thay vì đặt đt xuống mặt bàn thì đặt luôn lên đế sạc cho nó tự động sạc luôn ^^
Tuy nhiên nhược điểm là sạc chậm và nóng, hơn nữa chỉ dùng được cho dòng IP 8 trở lên nên nếu mn có ý định mua thì hỏi kỹ ạ.
Đây là chút đánh giá của mình về 1 món đồ mình thích, về Đế sạc không dây cho IP mà mình đã dùng với mục đích giao lưu là chính tuyệt đối không buôn bán ạ. Trên thị trường còn nhiều loại khác, chất lượng cũng tốt hơn, nếu ai đã sử dụng xin chia sẻ thông tin. Cảm ơn mn!
6 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

NOKIA có đế sạc lâu rồi, bà xã đang dùng để sac phone X, minh thì dùng đế sac ATOM 30 Watts , sạc 1 lúc 3 phone Ttuwf i8 &S7 trở lên...
@TsanHoang Đế sạc NOKIA sạc đc cho ip x ý ạ? 😁 đẹp ko a
@concuahn Chỉ là màu đen thôi không đep lắm...
@TsanHoang Bác mua cục xạc không dây nokia ở đâu vậy, giá bao nhiêu? cho mình xin link or đc mua với nhé, thanks bác.
@BaoNguyen2012r Sorry! Mình không ở VN bạn ạ..nếu có bạn bè nhờ mua dùm thôi.... hầu nhu nơi nào cũng có
@TsanHoang Cám ơn bạn, tưởng ở vn có bán thì mua chứ phải nhờ hay order thì mình lại thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019